หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ  (อ่าน 113373 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
มาซาชิแถ มาซาชิพร่องตาย มาซาชิฟาย

มาซาชิไม่โกรธผม ก๊ากๆๆๆๆ แต่มีลูกมาซาชิมาร้อนแทน
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

chainoi

• *
กระทู้ดีๆอย่างนี้ต้องดันเอาไว้ครับ     ดันๆๆๆๆๆๆ    อื้บๆๆๆๆ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
จริงๆกระทู้ไม่มีอะไรเลยนะ ถ้าทำตามที่โพสขอไปนะ ที่ม่ามากันอะไม่ได้อยู่ที่กระทู้นะ มันอยู่ที่คน ถ้าคุณเฮฟไม่เข้ามาก็คงไม่มีปัญหาไร ข้อสักกระทู้นะ พื้นที่เล็กให้คุยกันดีๆ บรอดทั้งบรอดก็เป็นของคุณอยู่ละ ไม่ได้แตกแยกนะแต่วิธีนี้ดีที่สุดละ มันอยู่ที่คนไม่ใช่กระทู้นะ หัวข้อกระทู้ไม่ได้ยั่วยุไรเลย
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

chainoi

• *
จริงๆกระทู้ไม่มีอะไรเลยนะ ถ้าทำตามที่โพสขอไปนะ ที่ม่ามากันอะไม่ได้อยู่ที่กระทู้นะ มันอยู่ที่คน ถ้าคุณเฮฟไม่เข้ามาก็คงไม่มีปัญหาไร ข้อสักกระทู้นะ พื้นที่เล็กให้คุยกันดีๆ บรอดทั้งบรอดก็เป็นของคุณอยู่ละ ไม่ได้แตกแยกนะแต่วิธีนี้ดีที่สุดละ มันอยู่ที่คนไม่ใช่กระทู้นะ หัวข้อกระทู้ไม่ได้ยั่วยุไรเลย
กระทู้มันไม่มีอะไรจริงๆนั่นแหละครับ ก็เหมือนกับหลายๆกระทู้นนั่นแหละ แต่บอกตรงๆนะครับ มันเริ่มมาจากที่คุณไปว่าเค้าก่อนนั่นแหละครับ คุณให้คนมาออกความเห็นเรื่องที่ ริน ตายแล้วโอบิโตะกลายเป็นคนเลว มันก็เป็นธรรมดาที่จะมีคนมีความคิดเห็นกันหลากหลาย แต่กลายเป็นว่าคุณไม่พอใจเค้าซะงั้น มันมีด้วยเหรอครับตั้งกระทู้แล้วจะให้คิดไปในทางเดียวกันหมด

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

H_A_Y

• *
พวกคุณเองยังไม่ยอมรับเลย ที่ตั้งกระทู้ว่า อิสึนะอ่ะ ยอมรับหน่อยดิว่าที่ทำลงไปมันก็ผิดแล้วก็มาแถว่าทดสอบอะไรบางอย่าง ถ้าคิดจะด่าก็หาด่าคนที่มันไปทำให้คุณไม่พอใจ นู่น แค่นี้ยังแยกแยะไม่ออกอีกเหรอ

ถ้าพวกคุณกล้ายอมรับ ผมก็กล้ายอมรับเช่นกัน ผมคิดว่าผมแมนพอนะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

greatteacheranon

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกว่า มันฮาดีครับ เถียงเรื่องการ์ตูน ใครที่สนิทกับ อ.มาซาชิ ช่วยบอกผมที ผมจะได้ไปบอกกับอาจารย์เค้าว่า อ.ครับ ไม่ต้องเขียนการ์ตูนให้พวกเก่งๆ ฉลาดๆ เค้าอ่านแล้วครับ ให้พวกนี้มาเขียนแทนครับ จริงจังกันไปได้กับอีแค่การ์ตูน ไม่พอใจก็ไม่ต้องอ่าน ผมรู้ว่าพวกคุณมีสิทธิ์วิจารณ์ (แม่งคนไทยนี่สิทธิเยอะจริง ประชาธิปไตย๗่ามาก) ขอแนะนำพวกบ่นอีกนะครับเลิกอ่าน แล้วพวกคูณจะสบายใจ ส่วนคนอื่นที่อยากจะอ่านแล้วไม่คิดอะไรเพราะว่ามันเป็นการ์ตูนรวมทั้งผมด้วยก็ขอให้อ่านต่อไปอย่างมีความ Happy Ending (คนไทยนี่รู้สึกจะจริงจังทุกเรื่องเลย เรียนหนังสือจริงๆจังบ้างก็ได้)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกว่า มันฮาดีครับ เถียงเรื่องการ์ตูน ใครที่สนิทกับ อ.มาซาชิ ช่วยบอกผมที ผมจะได้ไปบอกกับอาจารย์เค้าว่า อ.ครับ ไม่ต้องเขียนการ์ตูนให้พวกเก่งๆ ฉลาดๆ เค้าอ่านแล้วครับ ให้พวกนี้มาเขียนแทนครับ จริงจังกันไปได้กับอีแค่การ์ตูน ไม่พอใจก็ไม่ต้องอ่าน ผมรู้ว่าพวกคุณมีสิทธิ์วิจารณ์ (แม่งคนไทยนี่สิทธิเยอะจริง ประชาธิปไตย๗่ามาก) ขอแนะนำพวกบ่นอีกนะครับเลิกอ่าน แล้วพวกคูณจะสบายใจ ส่วนคนอื่นที่อยากจะอ่านแล้วไม่คิดอะไรเพราะว่ามันเป็นการ์ตูนรวมทั้งผมด้วยก็ขอให้อ่านต่อไปอย่างมีความ Happy Ending (คนไทยนี่รู้สึกจะจริงจังทุกเรื่องเลย เรียนหนังสือจริงๆจังบ้างก็ได้)

แล้วคุณจะจริงจังไปใยครับ พ่อ ร่าง อวาตาร  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

AzuGi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
นัดไปตีกันเลยดีกว่าได้เลิกเถียงกันในบอร์ด   *attack*

หรือไม่ก็บินไปญี่ปุ่น หามีดสักเล่มไปจี้คอ คนเขียน บอกคนเขียนเลยจะเอาเนื้อเรื่องแบบไหน   *great* *great*

ล้อเล่นนะ   *haha*  จะทำจริงก็ไม่ว่า    *dontknow*

chainoi

• *

แล้วคุณจะจริงจังไปใยครับ พ่อ ร่าง อวาตาร  *attack*
  *haha* *haha* *haha* ต้องเดาไหมนิว่าเป็นร่างอวตารของ ลูกผู้ชายตัวจริงท่านไหน เอาจริงๆนะ ตอนแรกไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่นะ และไม่อยากให้มีปัญหากัน แต่ตอนนี้เริ่มเห็นตัวตนแล้วละครับ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
หายไปนาน   มันเกิดอะไรขึ้น  ไม่ได้มาร่วมผสมโรงด้วยเลยเรา    ว้า     

ปล. เห็นเนื้อหาทู้ บอกว่าไม่เอาพวกทิทง ทิฐิ  อะไรนั่น  แต่เจือกเรียก ไอคุณป็อปมาเฉย  เออ  ประหลาด!  ต้องการอะไรจากสังคม?

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

H_A_Y

• *

*haha* *haha* *haha* ต้องเดาไหมนิว่าเป็นร่างอวตารของ ลูกผู้ชายตัวจริงท่านไหน เอาจริงๆนะ ตอนแรกไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่นะ และไม่อยากให้มีปัญหากัน แต่ตอนนี้เริ่มเห็นตัวตนแล้วละครับ
ชัดแมะ ฮร่าๆๆ จะกลายร่างเป็น มาสไรเดอร์เหรอ เด๋วก็รู้
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

ประชาชนธรรมดา

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
หึๆ เริ่มกันแล้วสินะสงคราม...เพราะรินคนเดียวเลยหนีไปอยู่กับโทริโกะ
มันสนุกตรงที่ได้จินตนาการตามหารอยเท้านักเขียนนี้แหละ

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ขอให้แผนเนตรจันทรา ของโอบิโตะสำเร็จ โลกเราจะได้กลับมามีสันติภาพ อีกครั้ง *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great*

chainoi

• *

ชัดแมะ ฮร่าๆๆ จะกลายร่างเป็น มาสไรเดอร์เหรอ เด๋วก็รู้
คุณ kyo ครับ ไอที่ จริงจัง นี่ คุณหรือใครละครับ แนะนำให้ลองดูที่เพื่อนๆเค้าออกความเห็น จะเนื้อเรื่องในอดีต หรือ ปัจจุบัน หรือ เรื่องปล่อยไก่ เค้าก็ วิจารณ์ออกความเห็นกันพอเป็นรสชาติเหมือนเป็นงานอดิเรกกันแค่นั้นแหละครับ ก็เห็นจะมีแต่คุณนี่แหละที่จริงจัง เอาเป็นเอาตายอะไรนักหนา เดาตัวละครถูกละก็ภูมิใจยังกับเป็นฮีโร่โอลิมปิก ถามจริงๆนะครับ คนรอบๆข้างเค้ารู้ไหมครับว่าคุณจริงจังกับการ์ตูนขนาดนี้