หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ดักหน้ายับ ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริงขึ้นมาหละ  (อ่าน 60042 ครั้ง)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
ผมเข้าใจแล้ว  ความรู้สึกของคนตระกูลอุจิวะ ที่ก่อการปฏิวัติ ต้องรบราฆ่าฟันกับ ตระกูลโมริโนะ เซนจู

ความรัก ความเข้าใจ ได้หายไป...   ความมืด ความเกลียดชัง เคียดแค้น ที่ฝังลึกลงในจิตใจ  ยากที่จะดึงกลับมา..........

พึ่งสังเกตุลายเซ็นท่านนะเนี่ย มันจะเอาฮาไปไหนนน *haha* *haha* *haha*

คาคาชิ น่าสงสาร  TAT
ที่ผมเห็นมันมีมากก่านี้ไม่ใช่หรอคับ ตัดเอาหรอ

ตัดให้มันเล็กๆ พอดีๆ กะลังสวย อะครับ  ไม่งั้นมันใหญ่ไปเกะกะ

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมถามหน่อย ไครบ้างไม่เคยทายผิด คิดผิด กับกาตูนเรื่องนี้ *damage*

ผมคนนึงแหละที่คิดตามหลักเหตุผล แล้วก็ผิดตลอด รวมทั้งเรื่องโทบิด้วย *disappoint*

อย่าเอาชนะกันเลยครับ เพราะ มันไม่มีไครแพ้ ไครชนะ หลอกครับ มันก็มีแค่คนคิดผิด คิดถูก เท่านั้น *dontknow*

คนเขียน ตั้งใจจะ หลอกคนอ่านอยู่แล้ว  *haha* เราจะโดนหลอกก้ไม่แปลก

แต่...จะโดนหลอก อีกรอบ ในตอน 600 มั้ยนะ *dead*

doctoraof

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลองอ่านแบบปล่อยให้มันเป็นไป ไม่ต้องคาดการณ์ล่วงหน้าดู *้ั์punch* *้ั์punch* *้ั์punch* *damage*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
ตอนหน้า คุยกันยาวแน่นอน  *shock* คาคาชิ ไก โอบิโตะ ถามเหตุผล ว่าทำไม่ทำแบบนี้  *glad*

สุดท้ายก็  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* รอติดตาม

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมเข้าใจแล้ว  ความรู้สึกของคนตระกูลอุจิวะ ที่ก่อการปฏิวัติ ต้องรบราฆ่าฟันกับ ตระกูลโมริโนะ เซนจู

ความรัก ความเข้าใจ ได้หายไป...   ความมืด ความเกลียดชัง เคียดแค้น ที่ฝังลึกลงในจิตใจ  ยากที่จะดึงกลับมา..........

พึ่งสังเกตุลายเซ็นท่านนะเนี่ย มันจะเอาฮาไปไหนนน *haha* *haha* *haha*

ที่ผมเห็นมันมีมากก่านี้ไม่ใช่หรอคับ ตัดเอาหรอ

ตัดให้มันเล็กๆ พอดีๆ กะลังสวย อะครับ  ไม่งั้นมันใหญ่ไปเกะกะ

น่าสงสาร คาคาชิ ที่สู๊ด  *glad*  มันคงงงว่าทักผิดคนรึเปล่า  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป

น่าสงสาร คาคาชิ ที่สู๊ด  *glad*  มันคงงงว่าทักผิดคนรึเปล่า  *haha*
ท ทักผิดคนเนี่ยนะ *shock* *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
สิ่งที่เราเห็นเหมีอนกัน แต่ใช่ว่า จะคิดแบบเดียวกัน

ความรู้ความเข้าใจ คนเราไม่เหมีอนกัน นั้นคื่อเหตุผล ที่ทำให้เกิด ทิศดีแบบใหมขื้นมากมาย

แมนยู แมนยู  (R V P)  ชาบี ชาบี