หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงเนตรวงแหวนเกี่ยวกับมิติ มีสามดวง คือ โอบิโตะ คาคาซิ แล้วก็โทบิที่สู้กับรุ่น 4  (อ่าน 12882 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ถ้าเอาจริงๆ เคยเห็น โทบิผมยาวต่อสู้รึป่าวล่ะ

ผมว่ามันเป็นคนคนเดียวกับคนผมสั้นน่ะแหละ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ถ้าเอาจริงๆ เคยเห็น โทบิผมยาวต่อสู้รึป่าวล่ะ

ผมว่ามันเป็นคนคนเดียวกับคนผมสั้นน่ะแหละ *้ั์drinktea*

ต้องรอครับ แต่ผมว่าคนละคนกันครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *