หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ดักหน้ายับ ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริงขึ้นมาหละ  (อ่าน 60354 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เป็นกระทู้ดักสำหรับฆ่าคนที่มั่นใจเกินเหตุในช่วงนี้ เฉลยมาแค่ฉากเดียว ก็ตีโพยตีพายไปกันใหญ่
สำหรับคนที่เดาถูกแล้วสำรวมก็ไม่เป็นไร แต่ไอ่คนที่เดาถูกแล้วเหยียบย่ำชาวบ้านเขาอยู่ ณ ตอนนี้มันก็คือความสะใจของเขาเราไม่ว่ากัน  *pround*

แต่ตอนต่อไปถ้าคุณ FAIL ขึ้นมาก็ช่วยหอบหน้าอันสระสรวยมาศัลยกรรมที่กระทู้นี้หน่อยนะ  *้ั์post2*..................*damage*

แต่กระทู้นี้จัดตั้งขึ้นเพื่อที่จะเป็นสักขีพยานให้กับคนที่ยังมีความหวังอันน้อยนิดว่า โทบิ อาจจะไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริง และเพื่อลดความทะนงตัวของผู้ที่เดาถูก เพราะคุณก็อาจจะพลาดได้เหมือนกัน  *attack*

ส่วนตัวผมยังไงก็ได้ เพราะไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว  *haha* 

ปล.คนล้มถ้าคุณคิดข้าม หากสะดุดขึ้นมา อาจโดนเหยียบซ้ำ  *number1*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 14:02:05 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
ดันครับ กระทู้นี้ต้องดันอย่าให้ตก  *hoho* ดันแบบ ไม่อายหน้าด้วย  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
คนเราเวลาโดนดูถูกเรื่องความคิดนี่ มันก็มีอาการเก็บกดกันได้นะครับ

เห็นมาเยอะแล้วนี่ครับ ผมไม่พูดถึงก็แล้วกัน เอาเป็นว่า หัวเราะทีหลังมันก็ย่มดังกว่า มันก็เลยจะมีคนออกมากระทำกลับแบบที่เคยโดนเท่านั้นแหละ *bath2*

แต่ไม่ว่าฝ่ายไหนจะเริ่มก่อน มันก็ไม่ใช่เรื่องที่ดี อยากให้ทุกคนหยุดดีกว่าครับ จะได้มาคุยเรื่องโตะกันจริงๆจังๆอีกสักครั้ง

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ใช่คับ
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
ฮ่าๆๆๆๆๆๆ *great*

ผมคนแลกที่จะให้ เอาคืน ให้สาสมเลย  *glad*

ไม่ใช่ว่าผมชอบตอกย้ำน่ะ  *hoho*

*love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* ช่วงนี้มันป๊อบปี้เลิฟ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ฮ่าๆๆๆๆๆๆ *great*

ผมคนแลกที่จะให้ เอาคืน ให้สาสมเลย  *glad*

ไม่ใช่ว่าผมชอบตอกย้ำน่ะ  *hoho*

*love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* ช่วงนี้มันป๊อบปี้เลิฟ
ดูจากความเห็นคุณจากกระทู้อื่นแล้วมันตอกย้ำชัดๆ *disappoint*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมว่านั้นนะเระ ขอให้ตอนหน้ามาถึง
โทบิ:โอบิโตะงั้นเรอะ ใช่ ชื่อของร่างนี้สินะ ฮึๆ มันตายไปแล้ว ฉันก้คือ ....
*haha* *haha* *haha* *haha*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ผมว่านั้นนะเระ ขอให้ตอนหน้ามาถึง
โทบิ:โอบิโตะงั้นเรอะ ใช่ ชื่อของร่างนี้สินะ ฮึๆ มันตายไปแล้ว ฉันก้คือ ....

ฉันก็คือ....โทบิ

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ (อีหรอบเดิม) *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
กำลังรอตอนที่ 600  แต่กลัวว่าจะตัดไปหาเกะกับโอโร ให้ลงแดงกันอีกรอบ  *haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ (อีหรอบเดิม) *dead*

ที่นี้เระสงครามได้เกิดอีกรอบ
เอ๋ แต่นี่ มันวนไปวนมา รึว่า เราโดนอิซานามิเข้าไปแล้ว ต้องยอมรับตัวเองก่อน ถึงจะออกได้สินะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

nakin

• *
จากตอน Naruto 599
.
.
.
คนเชียร์โอบิโตะ ......ฮาๆๆ กรูว่าแล้ววววววววววว ซะใจโว๊ยยยยยยยยยย
คนเชียร์อิสึนะ เป็นต้น....เฮ้ยยมาซาชิแม่มมั่วเป็นโอบิโตะได้ไง ไม่เป็นรัยมันอาจจะเป็นแค่ร่างโอบิโตะ ส่วนวิญญาณอาจเป็นของอิสึนะก็ได้ ฮาาา
ปล.นานาจิตตัง ไม่ว่าอาจารย์เขาจะเฉลยว่าเป็นใคร คนที่ไม่ยอมรับก็คงไม่ยอมรับเหมือนเดิม มันเป็นปกติของมนุษย์เราที่ชอบหาเหตุผลทุกอยางมาสนับสนุนความคิดตัวเอง แค่นั้นครับ อย่าเดือดดเด้อออออออ

mint1458

ตระกูลคนเชียร์โอบิโตะ *haha*
.
.
.
คนเชียร์โอบิโตะ ......ฮาๆๆ กรูว่าแล้ววววววววววว ซะใจโว๊ยยยยยยยยยย
คนเชียร์อิสึนะ เป็นต้น....เฮ้ยยมาซาชิแม่มมั่วเป็นโอบิโตะได้ไง ไม่เป็นรัยมันอาจจะเป็นแค่ร่างโอบิโตะ ส่วนวิญญาณอาจเป็นของอิสึนะก็ได้ ฮาาา
ปล.นานาจิตตัง ไม่ว่าอาจารย์เขาจะเฉลยว่าเป็นใคร คนที่ไม่ยอมรับก็คงไม่ยอมรับเหมือนเดิม มันเป็นปกติของมนุษย์เราที่ชอบหาเหตุผลทุกอยางมาสนับสนุนความคิดตัวเอง แค่นั้นครับ อย่าเดือดดเด้อออออออ

nakin

• *
ตระ...ลคนเชียร์โอบิโตะ *haha*
.
.
.
@ mint1458 เปล่าผมเชียร์ซิซุย และผิดไปนานแล้ววว

windyzero

• *

ที่นี้เระสงครามได้เกิดอีกรอบ
เอ๋ แต่นี่ มันวนไปวนมา รึว่า เราโดนอิซานามิเข้าไปแล้ว ต้องยอมรับตัวเองก่อน ถึงจะออกได้สินะ

ต่อๆ

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ

โทบิ - เรื่องมันก็มีอยู่ว่า............ตัดไปทาง 5 คาเงะ vs มาดาระ

mint1458

ตระ...ลคนเชียร์โอบิโตะ *haha*
.
.
.
@ mint1458 เปล่าผมเชียร์ซิซุย และผิดไปนานแล้ววว
รู้จ้า แค่จะบอกว่านิยามของคนเชียร์โอบิโตะที่คุณพิมพ์มันฮาดีน่ะ *worm*