หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?  (อ่าน 21236 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
เรามาหากันดีกว่าว่าใครแพ้การต่อสู้แบบน่าเจ็บใจที่สุด *haha*

คาคาชิ VS นารูโตะ + ซากุระ
https://www.youtube.com/watch?v=Rs5BzNxFI8A&feature=related

Spoiler Attack   One Hit Lost!!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:01:32 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 13:52:13 »
โอโรชิมารุ แพ้อิทาจิแบบน่าเจ็บใจครับ

ยังไม่ทำอะไรเลย มัวแต่หัวเราะเพราะประมาท โดนผนึกซะนี่

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:10:39 »
อิทาจิ กับ ซาซึเกะมั้งคะ สู้จน หมด แต่สิ่งที่ได้กลับมา กลับเป็นเรื่องเข้าใจผิด ไม่ใช่น่าเจ็บใจแต่น่าสงสารด้วย *disappoint*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:18:57 »
คิบะ แพ้ นารูโตะ ในศึกสอบจูนิน รอบที่ 3 ครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:27:28 »
1. โทบิ ตอนที่มันถล่มหมู่บ้านด้วยจิ้งจอกเก้าหาง ผมลุ้นแทบขาดใจเลย แต่ดันมาแพ้มินาโตะอีก โอ๊ยยยยย เจ็บใจจริงๆ

2. โอโรจิมารุ ตอนที่สู้กับรุ่น3 เกือบจะชนะแล้วแท้ๆ แต่ดันมาเสียแขนไปอีก แผนถล่มโคโนะฮะเลยพังเลย เฮ้ออออ ไอ้เราก็อุสาห์เชียร์

3. ดันโซ เป็นโฮคาเงะคนที่ผมชอบมากที่สุดแล้ว คุณความดีก็มีนับไม่ถ้วน เสียสละมาไม่ใช่น้อย สมกับเป็นวีรบุรุษของหมู่บ้าน แล้วทำไมอาจารย์ถึงต้องให้ดันโซแพ้ ตอบผมหน่อยยยยยยย

4. ฮิดัน ผมเลื่อมใสในตัวท่านจาชินมาก ยิ่งตอนที่ฆ่าอาสึม่า ฉากนั้นผมอ่านซ้ำเป็นสิบรอบเลย แต่ทำไมมันถึงมาแพ้ชิกามารุเนี่ย ไม่เข้าใจจริงๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:32:05 »
1. โทบิ ตอนที่มันถล่มหมู่บ้านด้วยจิ้งจอกเก้าหาง ผมลุ้นแทบขาดใจเลย แต่ดันมาแพ้มินาโตะอีก โอ๊ยยยยย เจ็บใจจริงๆ

2. โอโรจิมารุ ตอนที่สู้กับรุ่น3 เกือบจะชนะแล้วแท้ๆ แต่ดันมาเสียแขนไปอีก แผนถล่มโคโนะฮะเลยพังเลย เฮ้ออออ ไอ้เราก็อุสาห์เชียร์

3. ดันโซ เป็นโฮคาเงะคนที่ผมชอบมากที่สุดแล้ว คุณความดีก็มีนับไม่ถ้วน เสียสละมาไม่ใช่น้อย สมกับเป็นวีรบุรุษของหมู่บ้าน แล้วทำไมอาจารย์ถึงต้องให้ดันโซแพ้ ตอบผมหน่อยยยยยยย

4. ฮิดัน ผมเลื่อมใสในตัวท่านจาชินมาก ยิ่งตอนที่ฆ่าอาสึม่า ฉากนั้นผมอ่านซ้ำเป็นสิบรอบเลย แต่ทำไมมันถึงมาแพ้ชิกามารุเนี่ย ไม่เข้าใจจริงๆ

งั้นผมว่าท่าน ต้องเจ็บใจ อีกหลายตอนเลนหละค่าปปปปปปป
เพราะท่านดันไปเชียร์ตัวร้ายซะได้

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

prince_fenris

• *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 17:07:44 »
ตอนฮินาตะโดนเพนเสียบอ่ะ เจ็บใจสุดๆ
คนได้ผลงานกลับเป็นซากุระ  *dontknow* *dontknow* *dontknow*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 17:09:35 »
เพนแพ้โตะได้ซั่วมาก *้wet*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

prince_fenris

• *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 17:37:06 »
โคนัน แพ้ โทบิ ก็น่าเจ็บใจ สู้กันสั้นมาก เจ็บใจคนเขียนนี่แหละ สู้กันไม่มันส์
สงสารโคนัน มากๆ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 17:42:42 »
คิบะ แพ้ นารูโตะ ในศึกสอบจูนิน รอบที่ 3 ครับ

ลืมอันนี้ไปเลย  ถ้าเจอแบบนี้ (แถมจมูกไวด้วยล่ะก็...) *้ั์gonnadie* *้ั์vomit*

โคนัน แพ้ โทบิ ก็น่าเจ็บใจ สู้กันสั้นมาก เจ็บใจคนเขียนนี่แหละ สู้กันไม่มันส์
โทบิมี Last Boss Skill ที่จะไม่ถูกลิ่วล้อ หรือบอสทั่วไป เอาชนะได้ตั้งแต่ต้นเกม   แต่ว่าน่าสงสารโคนันมากกว่าเดิมนะสิ *้wet*

ตอนฮินาตะโดนเพนเสียบอ่ะ เจ็บใจสุดๆ
คนได้ผลงานกลับเป็นซากุระ  *dontknow* *dontknow* *dontknow*
อันนี้ถ้าอ่านผิดความหมายล่ะก็ *rip*

โอโรชิมารุ แพ้อิทาจิแบบน่าเจ็บใจครับ

ยังไม่ทำอะไรเลย มัวแต่หัวเราะเพราะประมาท โดนผนึกซะนี่
ประมาทแล้วชนะถือว่าเป็นเรื่องแปลกดี *haha*    ไม่น่าเลย โอโรจิ *shock* คงยังไม่เข็ดตอนโดนเนตรวงแหวนเล่นงานไปรอบหนึง (หรือเปล่าหว่า?)  แล้วอีกรอบโดนเทพวายุผนึกวิญญาณตอนหัวเราะอีก  ถ้าหลุดออกมาก็อย่าประมาท *hoho*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:00:44 »
แพ้ได้น่าเจ็บใจสุด เดอิดาระครับ ขนาดพลีชีพมันยังฆ่า ซาซึเกะไม่ได่เลย คาบูมม! 10KM ยังเอาซาซึเกะไม่ตาย พลีชีพไปเพื่อไร แสดงผลงานให้โลครับรู้เรอะ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

O

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:02:52 »
แพ้ได้น่าเจ็บใจสุด เดอิดาระครับ ขนาดพลีชีพมันยังฆ่า ซาซึเกะไม่ได่เลย คาบูมม! 10KM ยังเอาซาซึเกะไม่ตาย พลีชีพไปเพื่อไร แสดงผลงานให้โลครับรู้เรอะ *haha*

แถมตอนอยู่ในร่างสัมปเวสียังโดนเรียกว่าระเบิดด้านอีกด้วย *haha*

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:31:10 »
ฮิดัน ปะทะ คาคาชิ and ลูกทีม (ฮิดันดูเป็นคนเงียบๆกว่า (ไอ่อมตะอะ) แต่พวกนารูโตะแพ้ง่ายๆ)
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:40:03 »
ผมเจ็บตอนจิไรยะโดนเพนฆ่าเนี่ยแหละ
อีกหนึ่งฉากที่ทำให้ผมอิน ซึ้งมากก

Notto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:18:33 »
คาบูโตะแพ้อิทาจิ น่าสงสารปนสมน้ำหน้า *haha* *haha*