หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?  (อ่าน 21231 ครั้ง)

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:54:58 »
ชิกามารุ ปะทะ ฮิดัน สะใจสุด ตายก็ไม่ได้ตาย  *haha*

แต่เจ็บใจสุด ก็โคโนฮะมารุจังรันจวน ปะทะ นารูโตะจังรันจวน เซ็งต้องกลับไปฝึกใหม่อีกแล้วต้อง เอ็กซ์กว่านะยังไม่ถึงขั้น *nude*

เห้อ!! น่านำราญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 21:17:15 »
1. โทบิ ตอนที่มันถล่มหมู่บ้านด้วยจิ้งจอกเก้าหาง ผมลุ้นแทบขาดใจเลย แต่ดันมาแพ้มินาโตะอีก โอ๊ยยยยย เจ็บใจจริงๆ

2. โอโรจิมารุ ตอนที่สู้กับรุ่น3 เกือบจะชนะแล้วแท้ๆ แต่ดันมาเสียแขนไปอีก แผนถล่มโคโนะฮะเลยพังเลย เฮ้ออออ ไอ้เราก็อุสาห์เชียร์

3. ดันโซ เป็นโฮคาเงะคนที่ผมชอบมากที่สุดแล้ว คุณความดีก็มีนับไม่ถ้วน เสียสละมาไม่ใช่น้อย สมกับเป็นวีรบุรุษของหมู่บ้าน แล้วทำไมอาจารย์ถึงต้องให้ดันโซแพ้ ตอบผมหน่อยยยยยยย

4. ฮิดัน ผมเลื่อมใสในตัวท่านจาชินมาก ยิ่งตอนที่ฆ่าอาสึม่า ฉากนั้นผมอ่านซ้ำเป็นสิบรอบเลย แต่ทำไมมันถึงมาแพ้ชิกามารุเนี่ย ไม่เข้าใจจริงๆ

งั้นผมว่าท่าน ต้องเจ็บใจ อีกหลายตอนเลนหละค่าปปปปปปป
เพราะท่านดันไปเชียร์ตัวร้ายซะได้

นั่นซิเหล่าร้ายทั้งนั้นเลย

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

zeezazalud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 21:21:07 »
ชิกามารุ ปะทะ ฮิดัน สะใจสุด ตายก็ไม่ได้ตาย  *haha*

แต่เจ็บใจสุด ก็โคโนฮะมารุจังรันจวน ปะทะ นารูโตะจังรันจวน เซ็งต้องกลับไปฝึกใหม่อีกแล้วต้อง เอ็กซ์กว่านะยังไม่ถึงขั้น *nude*

เห้อ!! น่านำราญซะจริง *้ั์smoking*

555ใช่ๆ ฮิดันตายยากจริง  ขออนุญาติถามนิดนึงนะครับ ถ้าสมมติว่าฮิดันถูกสับหัวและทุบให้แหลกเหมือนหมูสับ เพื่อนๆว่าเขาจะรอดอยู่อีกมั้ย

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 21:46:21 »

555ใช่ๆ ฮิดันตายยากจริง  ขออนุญาติถามนิดนึงนะครับ ถ้าสมมติว่าฮิดันถูกสับหัวและทุบให้แหลกเหมือนหมูสับ เพื่อนๆว่าเขาจะรอดอยู่อีกมั้ย

ขอบคุณที่ชอบ

ผมว่าฮิดันมันก็คงยังไม่ตาย แต่ปัญหาก็คือใครจะมีปัญญามานั่งต่อจิ๊กซอ ร่างมันตะหาก ถ้ามันแหลกซะขนาดนั้น จะหาครบหรือป่าวยังไม่รู้เลย

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:12:37 »
ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:14:39 »
ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

กว่าผมจะดูออกว่ามีอะไรแปลก ใช้เวลาพอสมควรทีเดียว  *haha*  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:16:14 โดย Zigmund »

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:20:21 »

กว่าผมจะดูออกว่ามีอะไรแปลก ใช้เวลาพอสมควรทีเดียว  *haha*  *haha*

ถามผมบอกเดี๋ยวจะไม่งง แล้วมันจะไม่ fail น่ะสิ จริงไหมครับ *้ั์cool*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:28:59 »
นารูโตะ แพ้ ซาซึเกะ - ขาดลอยครับ แพ้ที่รูปหล่อเป็นรองตลอดเลย ไม่มีน้ำยาพอที่จะทำให้ ซากุระ เปลี่ยนใจ  *attack* น่าสงส๊าร น่าสงสาร ไอ่เรามันหล่อเลือกได้  *้ั์post2*  *haha*

คาคาชิ แพ้ อิทาจิ - อุสาห์เปิดเนตรวงแหวนขู่ อิจจี้ ซะดิบดี เจออ่านจันทราล่อซะจนขี้แตกขี้แตน ไป7คืน7วันเต็มๆ  น่าเจ็บใจ๊ น่าเจ็บใจ *great*  *haha* *haha*

ปล.น่าเจ็บใจกะลาหัวจอก  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:31:42 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:54:11 »
นารูโตะ แพ้ ซาซึเกะ - ขาดลอยครับ แพ้ที่รูปหล่อเป็นรองตลอดเลย ไม่มีน้ำยาพอที่จะทำให้ ซากุระ เปลี่ยนใจ  *attack* น่าสงส๊าร น่าสงสาร ไอ่เรามันหล่อเลือกได้  *้ั์post2*  *haha*

คาคาชิ แพ้ อิทาจิ - อุสาห์เปิดเนตรวงแหวนขู่ อิจจี้ ซะดิบดี เจออ่านจันทราล่อซะจนขี้แตกขี้แตน ไป7คืน7วันเต็มๆ  น่าเจ็บใจ๊ น่าเจ็บใจ *great*  *haha* *haha*

ปล.น่าเจ็บใจกะลาหัวจอก  *haha*

เอ่อ จขกท เขาหมายถึงการต่อสู้ครับ แล้วอันแรกนี่มันสู้อะไรกัน  *haha* *haha*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 03:45:25 »
แพ้น่าเจ็บใจก็คนที่ถูก แพนบอม ตายนั่นแหละ ผมว่าน่าเจ็บใจที่สุด

อยู่ดีๆ โดนคาถาแพน ตูม!!!หมู่บ้านหายวับ  ตายแบบไม่รู้ตัว *dead*

TrueTobi

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 04:52:58 »
ซาสึเกะ ฆ่า เซตสึขาว อ่ะครับ ออกมาแค่ช่องเดียว ดับดิ้นไปซะละ  *dead* ตายแบบไม่ได้ลุ้นเลย แสงอุษาหรือนี่ เซตสึดำ พอกัน โดนโชจูโร่ เสียบซะดิ้นไม่ออกเลย ร่างดำนี่่ ไม่สังเกตุ ก็ไม่รู้อ่ะว่าโดนฟันขาดครึ่ง  *shock* นี่ สมาชิกแสงอุษานะ ทำไมดับได้อนาถมาก *dead* *dead*
โห โห โห เป็น โอบิโตะ ซะได้ *Shock*

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 09:45:08 »

ท่านวินก็ไปใช้ คามุยสลับท่าพวกเค้าทำไม

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:52:30 »
ซาสึเกะ ฆ่า เซตสึขาว อ่ะครับ ออกมาแค่ช่องเดียว ดับดิ้นไปซะละ  *dead* ตายแบบไม่ได้ลุ้นเลย แสงอุษาหรือนี่ เซตสึดำ พอกัน โดนโชจูโร่ เสียบซะดิ้นไม่ออกเลย ร่างดำนี่่ ไม่สังเกตุ ก็ไม่รู้อ่ะว่าโดนฟันขาดครึ่ง  *shock* นี่ สมาชิกแสงอุษานะ ทำไมดับได้อนาถมาก *dead* *dead*
ไม่ต้องแปลกใจหรอก ค่าป โทบิก้ บอกแล้ว เซ็ตสึ ไม่ได้เป็น สายต่อสู้

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

PLovely

• *
  • สบ๊ายยย สบายยยย
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:46:08 »
ผมว่า ฮิดัน จะตายก็ไม่ได้ตาย เหลือแต่หัว อยู่ในหลุมแบบนั้น ทรมาร ไปทั้งชาติเลยนะครับนั่น  *glad*
ก็แค่คนห่วยๆ

windyzero

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:48:32 »
โทนี่จา : ช้างข้อยอยู่ไส

ฮิดัน : หัวข้อยอยู่ไส *splash*