หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย  (อ่าน 11517 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:42:09 »
ไม่เป็นนะครับ  *haha*
ไม่เคยแน่นะ *haha*

เอ่อนะ สงสัย นู๋มิ้น คงจะจำช่วงแรกของพี่ที่เข้ามาเล่น บอร์ดนี้ใหม่ๆเลยสินะ  *disappoint* ช่วงนั้นพี่เกรียนซ่า ถามพ่อ nakin ดูตา กัส ก็ได้แต่ก็รอดผนึกมาหวุดหวิด  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:53:54 »
มีคนโดนคามุยอีกแลวสินะ *้ั์music*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST