Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?

หน้า: (1/7) > >>

O:

เรามาหากันดีกว่าว่าใครแพ้การต่อสู้แบบน่าเจ็บใจที่สุด *haha*

คาคาชิ VS นารูโตะ + ซากุระ
https://www.youtube.com/watch?v=Rs5BzNxFI8A&feature=related

Spoiler Attack   One Hit Lost!!!!!

nakin:

โอโรชิมารุ แพ้อิทาจิแบบน่าเจ็บใจครับ

ยังไม่ทำอะไรเลย มัวแต่หัวเราะเพราะประมาท โดนผนึกซะนี่

Uchiha Mei:

อิทาจิ กับ ซาซึเกะมั้งคะ สู้จน หมด แต่สิ่งที่ได้กลับมา กลับเป็นเรื่องเข้าใจผิด ไม่ใช่น่าเจ็บใจแต่น่าสงสารด้วย *disappoint*

Num:

คิบะ แพ้ นารูโตะ ในศึกสอบจูนิน รอบที่ 3 ครับ

Zigmund:

1. โทบิ ตอนที่มันถล่มหมู่บ้านด้วยจิ้งจอกเก้าหาง ผมลุ้นแทบขาดใจเลย แต่ดันมาแพ้มินาโตะอีก โอ๊ยยยยย เจ็บใจจริงๆ

2. โอโรจิมารุ ตอนที่สู้กับรุ่น3 เกือบจะชนะแล้วแท้ๆ แต่ดันมาเสียแขนไปอีก แผนถล่มโคโนะฮะเลยพังเลย เฮ้ออออ ไอ้เราก็อุสาห์เชียร์

3. ดันโซ เป็นโฮคาเงะคนที่ผมชอบมากที่สุดแล้ว คุณความดีก็มีนับไม่ถ้วน เสียสละมาไม่ใช่น้อย สมกับเป็นวีรบุรุษของหมู่บ้าน แล้วทำไมอาจารย์ถึงต้องให้ดันโซแพ้ ตอบผมหน่อยยยยยยย

4. ฮิดัน ผมเลื่อมใสในตัวท่านจาชินมาก ยิ่งตอนที่ฆ่าอาสึม่า ฉากนั้นผมอ่านซ้ำเป็นสิบรอบเลย แต่ทำไมมันถึงมาแพ้ชิกามารุเนี่ย ไม่เข้าใจจริงๆ

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version