หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?  (อ่าน 21230 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Re: ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:14:23 »
ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

สงสัยลอว์แอบกางรูมแล้วสลับร่างสองคนนี้แหง ๆ เลย *hoho*

@ พี่ windyzero :   แนะนำให้พี่เอาไปลงเว็บ Fail.in.th ดูสิครับ *number1*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้