หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ในหัวข้อ"คุณอยากให้ โทบิ เป็นตัวละครใดในเรื่อง นารูโตะ"

ทีม1 เลือก [ตัวละครใหม่]
11 (19.6%)
ทีม2 เลือก [อุจิวะ โอบิโตะ]
16 (28.6%)
ทีม3 เลือก [อุจิวะ อิสึนะ]
29 (51.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 49

ปิดการโหวต: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:34:41

ผู้เขียน หัวข้อ: [เข้ามาvote!]การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่2(ครั้งที่1)  (อ่าน 48301 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
หมายเหตุ นิเป็นการแข่งขันแบบจัดทีม ที่มีผลคะแนนมาจาก เกมเซียน นารูโตะ ประจำสัปดาห์ครับ ถือว่าเป็นการจัดขึ้นครั้งแรกอย่างเป็นทางการ ณ sritown บอร์ด บอร์ดดีๆที่สร้างมิตรแท้แห่งสาวกนินจาได้ร่วมสนุกกัน  *great*

คราวนี้มาถึงรอบให้คะแนนจากชาวบอร์ดทุกท่าน ผมจึงขอความรวมมือให้การให้คะแนนจากทุกท่าน ช่วยมีส่วนร่วมในการโหวตกับตัวเลือกคำตอบที่คุณชื่นชอบครับ  *number1*

จากหัวข้อของการแข่งขันครั้งที่แล้ว ได้มีผู้แข่งขันทั้งหมด9คน 3ทีม กับคำถามที่ว่าถามว่า.......
"คุณอยากให้ โทบิ เป็นตัวละครใดในเรื่อง นารูโตะ"

ขยายคำตอบ
ทีม1 เลือก [ตัวละครใหม่]
ทีม2 เลือก [อุจิวะ โอบิโตะ]
ทีม3 เลือก [อุจิวะ อิสึนะ]

การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบแรก(ครั้งที่1) *้ั์drinktea*
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4522.0

*้ัread*กำหนดการและกติกา
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4496

ระยะเวลาในการvote! 7วัน *cheers*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
ปล.ภายในระยะเวลา 7วันนี้ พยายามอย่าให้กระทู้ตกเด้อ  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ท่าน sattkon ครับ ผู้ที่เล่นเกมส์มีสิทธิโหวตป่ะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• *
ท่าน sattkon ครับ ผู้ที่เล่นเกมส์มีสิทธิโหวตป่ะ

ตามสบายครับ เพราะยังไง ผมก็ไม่มีทางจับได้อยู่แล้วว  *haha*

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
งั้นผมจัดเลยละกัน 1 เสียงอันมีค่าของผม *great*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* จัดไปเหมือนกัน
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
อย่าว่ากันนะครับ ถ้าผม เข้ามาแล้วเขียนอะไรไร้สาระ เพราะผมจะทำให้กระทู้ อยู่บนๆนะครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

iTheStore

• *
ว่าแต่สมาชิกในบอร์ดจะเห็นใจพวกเรา เสียสละเวลามาโหวตให้ให้มั๊ยเนี่ย
ขอความกรุณาด้วยนะสมาชิกในบอร์ดทุกๆท่าน ช่วยโหวตให้พวกเราด้วยครับ
ขอบคุณครับ

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
รับแซบบบบบ

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ถึงเพื่อนๆ ในบอร์ดครับ ถึงตอนนี้มันก็ยังไม่เฉลย เต็ม ร้อย ว่าโอบิโตะ แม้ว่า ตอนนี้ผู้นำยังเป็นโอบิโตะ ขอเพื่อนช่วยกันโหวต ไม่ว่าจะเป็นตัวล่ะครใหม่ โอบิโตะ หรือ อิสึนะจัดไปครับ

ตอน นี้ อาจารย์ แกกำลังพาเนื้อเรื่องดิ๊ฟลงเขา แถมตามคันข้างหน้าซึ่งคนขับอีโวลูชั่นคือ โอบิโตะ(ทางโค้งนี้ให้เค้านำเไปก่อน DK นี่หว่า ยอมๆ) *hoho*

เหอะๆ พ้นโค้งหักศอกหน้า ทางตรงสุดท้ายก่อนเข้าเส้นชัย เจอไนตัสตูแน่(อิสึนะขับชาร์ทเจอร์ปี 80(เครื่องยนต์ชั้นแรงบิดเยอะเฟ้ยคอยดูช่วง 10 วิ ดีกว่าน้องโอบิโตะ รถชั้นมันตำนานเฟ้ย!!) *้ั์post*

,คางามิขับสกายไลน์จีทีอา(ของข้าก็ขับเคลื่อน 4 ล้อเหมือนกันเครื่องและอัตราเร่งก็ไม่เป็นรองอีโว ปลายโค้งนี้ชั้นแซงแน่ๆ) *dontknow*

,มาดาระขับจฟอร์ดจีที 40(รถข้ามันก็ตำนานเฟ้ย ทั้งบอดี้รถ กำลังเครื่อง แรงบิด ที่สำคัญรถข้ามันซุปเปอร์คาร์ เด็กๆถอยไป) *้ั์cool*

และ ฟุกาคุขับเชพวี่ คาเมโล่เอสเอส(ตูจะเอาไรไปสู้พวกมันฟะ ตูขอเดิมพันกับคาบูปั้มคู่ และไนตัสล่ะกัน)  *disappoint*

คิดขณะดิ๊ฟตามหลังมา) ทุกคนข้างหลังพร้อมอัด NOS ที่เตรียมมามากพอจะระเบิดตัวเองตาย 555 ถ้ายังไม่ถึงเส้นชัย อย่าพึ่งสรุปครับ *haha*

ลองไปถามนักแข่งที่เป็นนักแข่งจริงๆซิชนะหนึ่งนิ้ว หรือ หนึ่งไมล์ ก็ค่าเท่ากันละโว้ย!! ชนะก็คือชนะ !! กล่าวโดย โดเมนิค โทเรทโต้ จาก The Fast and The Furious *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:38:35 โดย Oni Me no Kyo »

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ถึงเพื่อนๆ ในบอร์ดครับ ถึงตอนนี้มันก็ยังไม่เฉลย เต็ม ร้อย ว่าโอบิโตะ แม้ว่า ตอนนี้ผู้นำยังเป็นโอบิโตะ ขอเพื่อนช่วยกันโหวต ไม่ว่าจะเป็นตัวล่ะครใหม่ โอบิโตะ หรือ อิสึนะจัดไปครับ

ตอน นี้ อาจารย์ แกกำลังพาเนื้อเรื่องดิ๊ฟลงเขา แถมตามคันข้างหน้าซึ่งคนขับอีโวลูชั่นคือ โอบิโตะ(ทางโค้งนี้ให้เค้านำเไปก่อน DK นี่หว่า ยอมๆ) *hoho*

เหอะๆ พ้นโค้งหักศอกหน้า ทางตรงสุดท้ายก่อนเข้าเส้นชัย เจอไนตัสตูแน่(อิสึนะขับชาร์ทเจอร์ปี 80(เครื่องยนต์ชั้นแรงบิดเยอะเฟ้ยคอยดูช่วง 10 วิ ดีกว่าน้องโอบิโตะ รถชั้นมันตำนานเฟ้ย!!) *้ั์post*

,คางามิขับสกายไลน์จีทีอา(ของข้าก็ขับเคลื่อน 4 ล้อเหมือนกันเครื่องและอัตราเร่งก็ไม่เป็นรองอีโว ปลายโค้งนี้ชั้นแซงแน่ๆ) *dontknow*

,มาดาระขับจฟอร์ดจีที 40(รถข้ามันก็ตำนานเฟ้ย ทั้งบอดี้รถ กำลังเครื่อง แรงบิด ที่สำคัญรถข้ามันซุปเปอร์คาร์ เด็กๆถอยไป) *้ั์cool*

และ ฟุกาคุขับเชพวี่ คาเมโล่เอสเอส(ตูจะเอาไรไปสู้พวกมันฟะ ตูขอเดิมคาบูปั้มคู่ กับไนตัสล่ะกัน)  *disappoint*

คิดขณะดิ๊ฟตามหลังมา) ทุกคนข้างหลังพร้อมอัด NOS ที่เตรียมมามากพอจะระเบิดตัวเองตาย 555 ถ้ายังไม่ถึงเส้นชัย อย่าพึ่งสรุปครับ *haha*

ลองไปถามนักแข่งที่เป็นนักแข่งจริงๆซิชนะหนึ่งนิ้ว หรือ หนึ่งไมล์ ก็ค่าเท่ากันละโว้ย!! ชนะก็คือชนะ !! กล่าวโดย โดเมนิค โทเรทโต้ จาก The Fast and The Furious *great*
แฟนพันธุ์ แท้ เรื่องรถ สินะ อืมมมมมมมมมมมมมมมมม

sattkon

• *
ท่าทาง ผมจะโหวตไม่ได้นะ เพราะไอดีเยอะเหลือเกิน

กลับมาแล้ว  *haha* 

กลับมาคราวนี้ก็ อย่าไปซ่าเกินเหตุอย่างหนก่อนหละ  *้ั์smoking*

sattkon

• *
*้ั์shock3* โอบิโตะ ตามมาติดๆแล้ว  *attack*

Num

• *
*้ั์shock3* โอบิโตะ ตามมาติดๆแล้ว  *attack*
หม้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อ.นะ อ. ทำไมต้องเอา อี โทบิ มาพูด ล่อ ทั้งใช้ ลายเนตรเดียวอีก งานนี้ อิสึนะ คงอยู่ในโลงจิงๆแล้ว
ว่าแต่กรรมการอย่างท่าน sattkon เนี่ยพอจะเอนเอียงไปทางไหนค่าป พอสปอยได้รึป่าว

sattkon

• *
เสมอแล้วครับ  *haha*