หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ในหัวข้อ"คุณอยากให้ โทบิ เป็นตัวละครใดในเรื่อง นารูโตะ"

ทีม1 เลือก [ตัวละครใหม่]
11 (19.6%)
ทีม2 เลือก [อุจิวะ โอบิโตะ]
16 (28.6%)
ทีม3 เลือก [อุจิวะ อิสึนะ]
29 (51.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 49

ปิดการโหวต: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:34:41

ผู้เขียน หัวข้อ: [เข้ามาvote!]การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่2(ครั้งที่1)  (อ่าน 48256 ครั้ง)

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ดันๆๆจะทันมั๊ยเนี่ย   *glad* *glad*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ดัน ๆ (ฮิดัน)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ดุเดือด เหะ *great* *great*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ช่วยด้วยครับ กระทู้จะตกแล้ว
ช่วยโหวตให้พวกเราด้วยครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เข้ามาโวต จะ โวต ให้ตัวละครตัวใดๆ แล้วแต่ใจเลยครับ

เห้อ!!  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เข้ามาโวต จะ โวต ให้ตัวละครตัวใดๆ แล้วแต่ใจเลยครับ

เห้อ!!  *้ั์smoking*

อันนีวิธีเรียกคะแนน ขอตา จิกะเหรอเนี่ย  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ใจเย็นๆครับยังเหลืออีกตั้ง 5วัน แต่นะ อิสึนะ มาแซงยังไงเนี่ย คงไม่ใช่แห่กันไปสมัคร idใหม่มาโหวตนะ ลงทุนมากก *great*

เกรงว่า มัน จะ ตัด ไป 5 คาเงั ก่อนน อ่ะ ดี๊   *disappoint* *disappoint*
็HeyYoo

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
โอ้วววววววววววว ทิ้ง ห่างค่อนข้างเยอะเหะ อืมมมมมมมมมมมมม *number1* *number1*

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
โอ้วววววววววววว ทิ้ง ห่างค่อนข้างเยอะเหะ อืมมมมมมมมมมมมม *number1* *number1*

*้ัunexplain*กรรมอย่าพูดย่างนั้นซิ เดี๋ยวเค้าเทไปอีกทางหรอก (มันต้อง....) *้ัิbored*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• *

*้ัunexplain*กรรมอย่าพูดย่างนั้นซิ เดี๋ยวเค้าเทไปอีกทางหรอก (มันต้อง....) *้ัิbored*

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*
ไม่เป็นไรหรอกค่าป โจทย์คืออยากให้ใครเป็นโทบิไม่ได้ถามว่าใครเป็นโทบิ ซึ้งแต่ละคนก้มีคำตอบของตัวเองทั้งนั้น

• *

ไม่เป็นไรหรอกค่าป โจทย์คืออยากให้ใครเป็นโทบิไม่ได้ถามว่าใครเป็นโทบิ ซึ้งแต่ละคนก้มีคำตอบของตัวเองทั้งนั้น

เพราะมันเป็น คำตอบประเภทโหวตน่ะซิ ถึงต้อง ตามใจ ชาวบอร์ด เราจะ ออกความเห็น แบบเชิง"เห้ย!! ห่างวะ หรือ ชนะแหงมๆ" หรือ อะไรประมาณ นั้น จาก จะนำ เลย เป็น หมั่นไส้เอา เล่นกับความคิดคน ต้อง ดึงคนมาเป็นพวก อย่าง หาเห็นผลมาสนับสนุน หรือ แล้วแต่ความคิด ของคนนั้นๆ จะเลือก มันจะช่วย ได้เยอะ

เอาน่าจะแพ้ชนะก็แค่เกมส์ มารลุ้น ดีกว่า ว่า ชาวบอร์ดเค้าอยากให้ ที่โทบิหน้ากากแตกแล้ว จะเป็นใครดีกว่า มันกว่าเยอะ !!
 เห้อ!! ป่านนี้คากามิ ฟุกาคุ กะ มาดาระ คงนั่นหัวเราะในใจ "มองข้ามพวกตูไปได้ไง 555" น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ดันๆๆจะทันมั๊ยเนี่ย   *glad* *glad*

ไม่เป็นไรครับ คุณเบนซ์ ผมเอาใจช่วยอยู่  *้ั์post2*

อ่าวเห้ย กระผมไม่ได้ลำเอียงนะ  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• *

ไม่เป็นไรครับ คุณเบนซ์ ผมเอาใจช่วยอยู่  *้ั์post2*

อ่าวเห้ย กระผมไม่ได้ลำเอียงนะ  *glad*

ผมคิดไว้แล้วว่า ท่านต้องไปช่วย ทีม1กะ2 แน่ๆ เพราะทีม3 ไม่มีนินจาสาว เลยยยยยยยยยยย มันน่าไม่หละ *้ั์punch* *้ั์punch* *้ั์punch* *้ั์punch* *้ั์punch*

prince_fenris

• *
    • punzas.net
โทบิคือร่างเทคโอเว่อร์นึงของ The Demon Mirajane คับ เหอๆ *damage* *damage* *damage* *damage*

GuGrean

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เป็นใครก้ได้ แต่อย่าให้เป็นโอบิโตะ