หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ในหัวข้อ"คุณอยากให้ โทบิ เป็นตัวละครใดในเรื่อง นารูโตะ"

ทีม1 เลือก [ตัวละครใหม่]
11 (19.6%)
ทีม2 เลือก [อุจิวะ โอบิโตะ]
16 (28.6%)
ทีม3 เลือก [อุจิวะ อิสึนะ]
29 (51.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 49

ปิดการโหวต: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:34:41

ผู้เขียน หัวข้อ: [เข้ามาvote!]การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่2(ครั้งที่1)  (อ่าน 48298 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
มีอีกเยอะครับพูดถึงหนังภาคต่อ ก็เฟลหลายเรื่อง อย่างเอ็กซ์ เมน (ผมมันคอหนังหรั่ง) เพราะงั้นการ์ตูนมันจะเฟลมั่งก็ไม่เห็นแปลก

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*
ดูจากลายเซ็นก้น่าจะรู้แล้วคับ ผมขอตอบ พระเอกจากเรื่อง the terminator ใช่ไหมคับ
ถูกต้องแล้วค่าป

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
มีอีกเยอะครับพูดถึงหนังภาคต่อ ก็เฟลหลายเรื่อง อย่างเอ็กซ์ เมน (ผมมันคอหนังหรั่ง) เพราะงั้นการ์ตูนมันจะเฟลมั่งก็ไม่เห็นแปลก

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*
ดูจากลายเซ็นก้น่าจะรู้แล้วคับ ผมขอตอบ พระเอกจากเรื่อง the terminator ใช่ไหมคับ

อะไรคุยเรื่องอะไรกัน  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro

อะไรคุยเรื่องอะไรกัน  *great*
เค้าบอกเป็นคอหนังฝรั่ง ผมก้เป็นอีกคนหนึ่ง เลยจะหาแนวร่วมนะครับ

อูมามิ เซนจู่

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เชี่ยทีม4  *dontknow*
...............

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ถึงพี่ Sattkon...
ผมขอแนะนำว่า เวลาตั้งคำถามแนว ๆ นี้  ให้ปักหมุดจนกว่าจะมีคำตอบ แต่ถ้าคำตอบมาก็ดึงหมุดออกนะครับ  ตอนนี้กระทู้นี้ตกขอบไปเรียบร้อยแล้วนะครับ...

แต่ว่า  สองรูปนี้มันคล้ายกัน ว่าไหม? ยังกับใช้เทมเพลตเลย

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ทีม2ตอบถูก    *number1* *number1*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Num

• *
ผมขอแนะนำว่า เวลาตั้งคำถามแนว ๆ นี้  ให้ปักหมุดจนกว่าจะมีคำตอบ แต่ถ้าคำตอบมาก็ดึงหมุดออกนะครับ  ตอนนี้กระทู้นี้ตกขอบไปเรียบร้อยแล้วนะครับ...

แต่ว่า  สองรูปนี้มันคล้ายกัน ว่าไหม? ยังกับใช้เทมเพลตเลย

คือสงสัย อ.แก คงจะหา มุมสวยๆยากแล้วหละ

Num

• *

คือสงสัย อ.แก คงจะหา มุมสวยๆยากแล้วหละ

ซ้ำไปก็ซ้ำมาแล้วซินะ
ช่ายๆ ให้ยกตัวอย่างชุดดด ฮร่าาาาาาา *haha* *haha*