หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ในหัวข้อ"คุณอยากให้ โทบิ เป็นตัวละครใดในเรื่อง นารูโตะ"

ทีม1 เลือก [ตัวละครใหม่]
11 (19.6%)
ทีม2 เลือก [อุจิวะ โอบิโตะ]
16 (28.6%)
ทีม3 เลือก [อุจิวะ อิสึนะ]
29 (51.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 49

ปิดการโหวต: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:34:41

ผู้เขียน หัวข้อ: [เข้ามาvote!]การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่2(ครั้งที่1)  (อ่าน 48303 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
กระทู้ตกแล้วขอดันนะครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ผมทีม3แล้ว (ช่วยดันคับ)
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
โอบิโตะ ก็ไม่ยอมแพ้   *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อยากเห็น โอบิโตะ VS อิซึนะ  ช่วยดันหน่อยครับ

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
โอบิโตะ ออกstart ดีเหลือเกิน แต่จะถึง 100 เมตรสุดท้ายหรือเปล่า ต้องมาวัดกัน  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
 *้ั์shock3*โดนแซงไปแล้วล่ะ

เห้อน่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เหลืออีกหลายวัน เฮ้ออออออออออออ มีโอกาสแพ้เยอะการ์ตูนก้ดันไปเข้าข้าง โอบิโตะอีก

Num

• *
นำแล้ว เย้้้้้้้้้

Num

• *

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ทิ้งห่างเลยแฮะ จะตามทันมั๊ยเนี่ย
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• *
ใจเย็นๆครับยังเหลืออีกตั้ง 5วัน แต่นะ อิสึนะ มาแซงยังไงเนี่ย คงไม่ใช่แห่กันไปสมัคร idใหม่มาโหวตนะ ลงทุนมากก *great*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ไม่ไหวอ่ะท่าน ขีเกรียจ

*้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
น่าจะ คางามิมั้งคะ(เรียกถูกป่าว) คงไม่ใช่ โอบิโตะ ว่าแต่แข่งกันไงเนี่ย มีทีมด้วย

KRITAS

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โหวตให้ไปแล้วครับ แต่มารยาท ไม่บอกหรอกว่าโหวตให้ใคร สู้ๆๆ เน้อ !

spirit

• *
ก็รู้อยู่อิซึนะต้องโดนโหวตเยอะแต่เรามีอุดมการณ์  *haha* *haha* *haha*