หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 6 กลัวเพื่อนๆลงแดง พึ่งเสร็จเลย  (อ่าน 23615 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่ได้อ่านตอนแรกๆ ลิ้งไปที่ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4249.0 สำหรับตอนที่ 1

สำหรับตอนที่สองมีการเปลี่ยนแปลงตัวละครจารตอนแรกเล็กน้อยนะคะแต่ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่องนักเพราะเราเน้นฮาค่ะ
                                                        http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4256.0 สำหรับตอนที่ 2

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4305.0 สำหรับตอนที่่ 3

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4396.0 สำหรับตอนที่่ 4

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4415.0 สำหรับตอนที่่ 5

การ์ตูนเรื่องนี้จัดทำขึ้น เพื่อนคลายเครียด จากการอ่านกระทู้ของเพื่อนๆ ไม่ได้มีเจทนาจะทำร้าย ใคร มีการบิดเบือนเนื้อเรื่องจากการ์ตูนเวอร์ชั่นจริง เพื่อความสนุกสนาน หากผิดพลาดประการใด หรือ มีการอ้างอิงถึง ยูสเซอร์ในบอร์ด ก็ขอโทษและ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ในการดำเนินเรื่อง จะใช้ชื่อ ของ ยูสเซอร์ ที่อ้างอิงจริง ไม่ใช้ชื่อที่เพื่อนๆ ในบอร์ดเรียกเพื่อให้เกียรติ ยูสเซอร์นั้นๆ หากมีความคิดเห็นประการใดก็แนะนำกันเข้ามาได้ เจนเน่คนนี้พร้อมรับฟังค่ะ ขอให้อ่านการ์ตูนอย่างมีความสุขนะคะ *้ั์respect* *้ั์respect* *้ั์respect*

เอาน่ากระเซ้าเย้าแหย่ กันเล่น จิกนิด กัดหน่อย คิดซะว่าเค้าเป็นเหยี่ยวข่าวสาว ประจำบอร์ด รายงานข่าว รายวัน รายสัปดาห์ รายปักษ์ รายเดือน รายปี (ชักได้กลิ่นเกลือทะเล) 555 (หัวเราะ) *haha* *haha* *haha*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
 *haha* *haha* *haha*  จะฮาไปไหนหว่า? แต่ไหงทำไมเกะออกแค่ตอนเดียวหว่า?  น่าจะให้เกะ (Sattkon) ออกตัวมาแบบยาว ๆ  แล้วตัดไปหาโตะแบบต่อเนื่องเลย

แถมดูท่าทางจิ้งจอกเก้าหางน่าจะแรงยิ่งกว่าตัว Original อีกตะหาก

ฮาตอนเชื้อแต๋วลามเต็มหลังโตะ   *dontknow*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 21:24:36 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ซีรี่ย์ เกาหลี จิ้งจอกกะหมึก เนตรสังฆทาน (ดีนะไม่พ่วงเนตรไร้สาระมาด้วย) 555 ไอ้หมึกหน้าวัว  ไอ้หมาหงอย 55555 ไปสรรหามาจากไหนเนี่ย แม่คุณเอ้ยยย !!! เอาไป 1 like  *number1*
แล้วเมื่อไร ชิกามารุ จะได้ออกซะมาเกรียนกะเค้าซะที่(ทีท่าน sattkon ยังได้เดินเล่นตั้งแปปนึง) เห้อ !!!  น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
*haha* *haha* *haha*  จะฮาไปไหนหว่า? แต่ไหงทำไมเกะออกแค่ตอนเดียวหว่า?  น่าจะให้เกะ (Sattkon) ออกตัวมาแบบยาว ๆ  แล้วตัดไปหาโตะแบบต่อเนื่องเลย

แถมดูท่าทางจิ้งจอกเก้าหางน่าจะแรงยิ่งกว่าตัว Original อีกตะหาก

ฮาตอนเชื้อแต๋วลามเต็มหลังโตะ   *dontknow*
ซีรี่ย์ เกาหลี จิ้งจอกกะหมึก เนตรสังฆทาน (ดีนะไม่พ่วงเนตรไร้สาระมาด้วย) 555 ไอ้หมึกหน้าวัว  ไอ้หมาหงอย 55555 ไปสรรหามาจากไหนเนี่ย แม่คุณเอ้ยยย !!! เอาไป 1 like  *number1*
แล้วเมื่อไร ชิกามารุ จะได้ออกซะมาเกรียนกะเค้าซะที่(ทีท่าน sattkon ยังได้เดินเล่นตั้งแปปนึง) เห้อ !!!  น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*
@O เค้าเข้ามาเกรียนหล่อเกรียนเท่ห์แป๊ปนึง(น้องsattkonที่น่าร๊ากกก (กัดฟันพูด)) อีกพักนึงได้เกรียนยาาาาววว....เลยล่ะ เพราะใกล้ถึงบทสองพี่น้องล่ะ(เสร็จตูล่ะทีนี้ หึ หึ หึ)  *hoho* *hoho* *hoho*อย่ารีบจิเออเดี๋ยวแซง Ver.แปล ก็แย่ซิ
@Oni Me no Kyo ก็ซีรี่ย์มันน่ารัก(ได้มาจาเคดิท paiking นั่นล่ะค่ะ) *้ัิinlove* *้ัิinlove* *้ัิinlove* วิชาเนตรนี้ ของพวกท่านนั่นล่ะค่ะ(จริงๆไม่ได้โกหกนะเออ) *้ั์post* *้ั์noooo* *้ั์noooo* ไม่ต้องรีบ เดียวกองทัพก็ตามมา เลือก ชิกามารุ เองไม่ใช่ 5555(หัวเราะ) *haha* *haha* *haha*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
@O เค้าเข้ามาเกรียนหล่อเกรียนเท่ห์แป๊ปนึง(น้องsattkonที่น่าร๊ากกก (กัดฟันพูด)) อีกพักนึงได้เกรียนยาาาาววว....เลยล่ะ เพราะใกล้ถึงบทสองพี่น้องล่ะ(เสร็จตูล่ะทีนี้ หึ หึ หึ)  *hoho* *hoho* *hoho*อย่ารีบจิเออเดี๋ยวแซง Ver.แปล ก็แย่ซิ

กัดฟันพูด  *dead* แหม๋ ฮิคารุจัง ใจร้ายยย  *glad*

แต่ออกมาตอนเดียวอย่างเท่ห์เลยอะ  *great* เข้ามาเกรียนสงครามแบบละม่อม  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ค้างบทพระเอกไม่มีใครเอา  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 23:43:42 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ถ้างั้นผมขอรับบทพระเอกได้หรือเปล่าครับ?  อิอิ หุหุ

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
บทเค้ายังไม่มาเลยอ่ะ  แงงงง   *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*  งอน

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
สวดยอด!  *great*เอาไป20กระโหลกเลยเจ๊! *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *rip*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

• *
ค้างบทพระเอกไม่มีใครเอา  *haha*
ถ้างั้นผมขอรับบทพระเอกได้หรือเปล่าครับ?  อิอิ หุหุ
บทเค้ายังไม่มาเลยอ่ะ  แงงงง   *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*  งอน
สวดยอด!  *great*เอาไป20กระโหลกเลยเจ๊! *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *rip*
@ sattkon & O พอดีอยากจับ น้องโตะ แต่งเกรียนเลย...เลยอยากคงบทนี้ไว้ *hoho* น้อง O เลือกใหม่เนาะ!! หรือให้เจ้เลือก ถ้าเลือกจะจับยัด บทจูโกะ หรืออยากเป็นตัวอื่น ??
 @อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู KFC มามะไร เกโดฯ ออกปั๊ป(หะล้อเล่ง....) *hoho* ตามเนื้อซักนิดนึง เดี๋ยวมันจบเร็ว ใจเย็นๆได้ทุกคน
@ Haroshi เยอะไปไม 20 โหลก ปกติ 10 โหลก กะเยอะละ !!! ขอบคุณค่าสำหรับกำลังใจ แค่นี้ก็มีแรงทำต่อหน่อย *้ั์respect*
*้ั์cool*(รวบรวมจักระ) @ ถึงเหล่านินจาเว็ปทุกท่าน ที่กระเซ้าเย้าแหย่ไปก็อย่าถือโทษโกรธกันนะคะ ข้าพเจ้า Monkey D. Jennei ขออภัยจริงๆ อาจจะมีข้อความ ใช้ภาษาพ่อขุน หรือ ออกแนว 18+ ก็เพื่อความสนุกของเนื้อเรื่อง แนะนำและติชมเข้ามาได้ จะพยายามให้เนื่อเรื่องที่แปลใหม่ออกมาถูกใจทุกท่านมากที่สุด(ใช้จักระเยอะไปเลือดหมูกไหล) *nude*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 08:45:36 โดย Monkey D. Jennei »

chainoi

• *
ขอบคุณสำหรับ บทเล็กๆนะครับเจ้ ออกมาเท่านี้ ได้ค่าตัวไม่ถึง 50 บาทเลยมั้ง *haha* *haha* *haha*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

• *
ขอบคุณสำหรับ บทเล็กๆนะครับเจ้ ออกมาเท่านี้ ได้ค่าตัวไม่ถึง 50 บาทเลยมั้ง *haha* *haha* *haha*

เอาน่า บทเล็กๆก็ยังดี ทำเป็นน้อยใจไปได้ บทอื่นยังไม่ได้ออกกันเลย ใจเย็นๆ Ver.แปล ก็ออกมาแล้ว เดี๋ยวได้เห็นแน่ เจ๊การันตรี หุุๆ *hoho* *hoho* *hoho*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ฮ่วย ยายเจนเจ้าคือเฮ็ดจั่งชี้กับข่อย ออกมาหลายตอนแล้ว แต่ข่อยยังบ่มีบทให้เล่นเลย
ข่อยเคียดให้ยายแล้ว
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

• *
ฮ่วย ยายเจนเจ้าคือเฮ็ดจั่งชี้กับข่อย ออกมาหลายตอนแล้ว แต่ข่อยยังบ่มีบทให้เล่นเลย

*shock*ฮ่วย บั๊กiTheStore แค้นที่ครูตีเจ้าพร้อม บั๊กโต็ด กะ บั๊กบอลบ่ จั่งซั่นถึงเอิ้นครูว่ายาย(แค้นยิ่งกว่าตาชินจังเรียกตูว่าป้าอีก *้ั์swallow* *้ั์swallow* *้ั์swallow*) ก็เจ้าเล่นแลนไปแกล้งพวกเพิ่ลติล่ะ ครูบ่ได่ตั้งใจเด้ล่ะ ว่าแต่กลับมาให้ครูเจนตีก่อนข้อหาแรงเด้เอิ้นจังซี่ มาๆกอดอกทั่ว คือดื้อแท่ *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) (แอบสะใจเล็กๆ นิสัย *hoho*)

แล้วเจ้าซิอยากสิแดงเป็นโตอะหยัง ? ครูซิได้เฮ็ดให้เจ้าเบิ่งถืก ......ฮ่วย *disappoint*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 12:08:12 โดย Monkey D. Jennei »

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...

*shock*ฮ่วย บั๊กiTheStore แค้นที่ครูตีเจ้าพร้อม บั๊กโต็ด กะ บั๊กบอลบ่ จั่งซั่นถึงเอิ้นครูว่ายาย(แค้นยิ่งกว่าตาชินจังเรียกตูว่าป้าอีก *้ั์swallow* *้ั์swallow* *้ั์swallow*) ก็เจ้าเล่นแลนไปแกล้งพวกเพิ่ลติล่ะ ครูบ่ได่ตั้งใจเด้ล่ะ ว่าแต่กลับมาให้ครูข้อหาแรงเด้เอิ้นจังซี่ มาๆกอดอกทั่ว คือดื้อแท่ *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) (แอบสะใจเล็กๆ นิสัย *hoho*)

แล้วเจ้าซิอยากสิแดงเป็นโตอะหยัง ? ครูซิได้เฮ็ดให้เจ้าเบิ่งถืก ......ฮ่วย *disappoint*

ฮี่ๆ ตีข่อยบ่เจ็บดอก เพราะข่อยใช้ อิชานางิ ไปแล้ว
เป็นโตใดกะได้ ยัดเยียดให้ข่อยโลด
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ