หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ต้อนรับกลับมาของคนที่คุณก็รู้ว่าใคร  (อ่าน 25763 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

การ์ตูนล้อเลียน ขำๆนาาา รำลึกถึงตำนาน อิๆ(แรงไปป่าววะเนี่ย จะโดนผนึกซากอสูรปะเนี่ย) *disappoint* *disappoint* *disappoint*
ถ้าชอบก็จะทำให้อีกแต่ขอเป็นตอนว่างๆ นะ *้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ถ้าอ้างอิงถึงใครก็ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย *้ั์notlisten* *้ั์notlisten* *้ั์notlisten* เพื่อนๆ จะได้ไม่เครียดเรื่องโทบิเป็นใครกัน  *้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*(ถ้าเสียงตอบรับดีว่างๆจะทำให้อีก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 20:19:08 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

panuwatsexy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เครียดหนัก กินนมบูด
ฮ่า ๆ ๆ ๆ อุจิฮ้าา น้ำกาม โหดมาก นี้สิน่ะ เทพเกรียนในตำนาน *great* *great* *great*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
อ้าวอิงถึงใครก็ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย *้ั์notlisten* *้ั์notlisten* *้ั์notlisten* เพื่อนๆ จะได้ไม่เครียดเรื่องโทบิเป็นใครกัน  *้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*(ถ้าเสียงตอบรับดีว่างๆจะทำให้อีก)
เอาอีก เอาอีก ...เอาอี๊กกกกกกก *hoho* *hoho*

• *
งั้นเดี๋ยวกลับไปคิดบท ฉาก แล้วก็ตัวละครก่อนล่ะ กัน เอาคนในบอร์ดนี่ล่ะ อิงเรื่องนารูโตะนะ อยากเล่นเป็นตัวละครไหนบอกมาได้นะคะเดี๋ยวจัดให้เนียลๆเลย *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*

chainoi

• *
งั้นเดี๋ยวกลับไปคิดบท ฉาก แล้วก็ตัวละครก่อนล่ะ กัน เอาคนในบอร์ดนี่ล่ะ อิงเรื่องนารูโตะนะ อยากเล่นเป็นตัวละครไหนบอกมาได้นะคะเดี๋ยวจัดให้เนียลๆเลย *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*
เดี๋ยวน้องตุ้ดตู่เค้าก็มาวีนใส่อีกนะ เค้ายิ่งไม่ค่อยชอบผู็หญิงอยู่ด้วย

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
จะเอาฮาไปไหนกันนนนนนน *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

mint1458

• บุคคลทั่วไป
เอาประมาณตอนไหน จะได้เลือกตัวไว้ก่อนเลย *hoho*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ไอ่ จูนิน มาเห็นต้องโวยวายแน่ๆ *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ไอ่ จูนิน มาเห็นต้องโวยวายแน่ๆ *haha*
รู้สึกตอนนี้ก็มีนะ คนที่จะโวย แต่ว่ามันแอบซุ่มดูเราอยู่

ก็จริงอย่างที่ท่าน sattkon พูดนะ ใครไปกระตุกต่มอรีนดาลินนิดหน่อยมันก็ใส่คาถาลวงแต๋วใส่แล้ว *haha* จนเกิดสงคราม
็HeyYoo

• *
มี Sattkon สมัครเป็น อิทจี้ (สุดรักเค้าเลยนะตัวนี้ *love* *love* *love*) เฮฟ ขอเนียลๆ เป็นไรคาเงะ นะ(งั้นเค้าแย่ดิปล่อยไปตอนนึงแล้วให้ เป็นกาอาระ *disappoint* *disappoint* *disappoint*) เสียงตอบรับดีพอสมควร งั้นรุ่นหนึ่งให้ เจเจเค้าไปละกัน ตัวอื่นเดี๋ยวแต่งให้ใหม่ *haha* *haha* *haha*

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
เพลิงสวนทวาร  ลวงตุ๋ย  จบเลยมาดาระผม  *glad*

• *
เพลิงสวนทวาร  ลวงตุ๋ย  จบเลยมาดาระผม  *glad*
ล้อเลียนเอง ไม่ได้จริงจังแค่เอาฮา ตอนนี้มาดาระเขาเทพสุดแล้ว เนี่ยให้บทเด่นที่สุดเลยนะเนี่ย *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

dr.love

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่าดูท่าจะมันกว่านารูโตะจริงๆซะอีก  555555  *attack*กดไลท์ 100+ครับ *love* *love* *love*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
มีข้อเสนอ ให้ อูมามิ เป็น โทบิ แอบซุ่มดูอยู่ไกลๆ แล้วตาเป็นกุ้งยิง เพราะ..... *haha*

ปล. ขำๆเด้อ อูมามิ  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*