หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 3  (อ่าน 21617 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่ได้อ่านตอนแรกๆ ลิ้งไปที่ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4249.0 สำหรับตอนที่ 1

สำหรับตอนที่สองมีการเปลี่ยนแปลงตัวละครจารตอนแรกเล็กน้อยนะคะแต่ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่องนักเพราะเราเน้นฮาค่ะ
                                                        http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4256.0 สำหรับตอนที่ 2

การ์ตูนเรื่องนี้จัดทำขึ้น เพื่อนคลายเครียด จากการอ่านกระทู้ของเพื่อนๆ ไม่ได้มีเจทนาจะทำร้าย ใคร มีการบิดเบือนเนื้อเรื่องจากการ์ตูนเวอร์ชั่นจริง เพื่อความสนุกสนาน หากผิดพลาดประการใด หรือ มีการอ้างอิงถึง ยูสเซอร์ในบอร์ด ก็ขอโทษและ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ในตอนต่อไป จะใช้ชื่อ ของ ยูสเซอร์ ที่อ้างอิงจริง ไม่ใช้ชื่อที่เพื่อนๆ ในบอร์ดเรียกเพื่อให้เกรียติ ยูสเซอร์นั้นๆ หากมีความคิดเห็นประการใดก็แนะนำกันเข้ามาได้ เจนเน่คนนี้พร้อมรับฟังค่ะ *้ั์respect* *้ั์respect* *้ั์respect*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 21:15:51 »
 *haha*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 21:32:56 »
Bravo Bravo เยี่ยมจริงๆ ปรับใจเลยทีเดียว หวังว่าจะมีเรื่องเกี่ยวกับซาซึเกะ ขำๆมั้งนะฮ่าดี *haha*
ยิ่งตอนของItachi+Sasuke vs Kabuto อันนี้ฮาแน่
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 21:54:51 »
ขอบคุณค่าป *love* *love*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 21:55:56 »
ขอบคุณค่าป *love* *love*

ท่านนี้เป็นแฟนพันธุ์แท้แฟรี่เทลหรอครับ ดูจากดิสเพลย์และลายเซ็น 55

mint1458

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 22:18:27 »
ทำได้ยอดเยี่ยมมากค่ะคุณเจน *number1* *number1*

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 02:35:04 »
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
ฮ่าอีกแล้วครับท่าน
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 02:44:34 »
ผมมีIdeaเจ๋งๆละ คุณเจน ถ้าถึงบท2พี่น้อง อุจิวะ มะหร่าย ผมขอเป็น ซาสึเกะ ละกัน  *้ั์post2*(ขอเกรียนหน่อย555+) แล้วท่าน กัส เป็น อิทาจิ  *great*

แต่ว่านะ ท่าน กัส ผู้อวุโส หายไปไหนนิ  *้ัunexplain*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 02:51:44 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 08:43:14 »
เจ๋งดีครับ ^^

mint1458

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 08:48:50 »
ผมมีIdeaเจ๋งๆละ คุณเจน ถ้าถึงบท2พี่น้อง อุจิวะ มะหร่าย ผมขอเป็น ซาสึเกะ ละกัน  *้ั์post2*(ขอเกรียนหน่อย555+) แล้วท่าน กัส เป็น อิทาจิ  *great*

แต่ว่านะ ท่าน กัส ผู้อวุโส หายไปไหนนิ  *้ัunexplain*

นั่นสิ เดี๋ยวลองแวบไปดูบอร์ดวันพีชดีกว่า

chainoi

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 10:47:30 »
เย้ เย้ ยังไม่มีโอโรอีกละ 

ปล. ถึงคนที่ไม่ชอบนะครับ ไม่จำเป็นต้องเข้ามาที่กระทู้นะครับ เพราะอ่านหัวข้อก็คงจะรู้ว่าเกี่ยวกับอะไร ไม่ใช่บอกไม่ชอบแล้วก็เข้ามาอ่าน เสร็จแล้วกก็มาต่อว่ากัน อย่างนี้ไม่ดีนะจ้ะ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 11:43:45 »
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* ว่าแต่คนทำจะว่าไรไมครับถ้าผมจะขอเอาไปลงเว็บอื่นแบบว่าแจกจ่าย

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 12:11:56 »
*้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever*ฮั๊ดดด....เช่ยยย....ฮะ ฮ่ะ ฮั๊ด...ชิ่ววววว... *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*โอ้ยเจ้าของกระทู้โดนฝนไม่สบาย ขอบคุณสำหรับกำลังใจของเพื่อนๆในบอร์ด และเสียงตอบรับที่ดี ในส่วนที่แนะนำมาจะนำไปแก้ไขนะคะ โอ้ยยย...ไม่ไหวแล้วปวดหัวขอตัวไปนอนที่บ้านพักก่อนนะคะ *worm* *worm* *worm*(อาศัยเล่นเนตที่ออฟฟิช) กินยาเข้าไปง่วง และ ปวดหัวมาก บายๆค่ะ ถ้าตื่นมาแล้วอาการดีขึ้นจะมาตอบกระทู้กับเพื่อนๆนะคะ  *้ั์sleep* *้ั์sleep* *้ั์sleep*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

mint1458

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 12:16:08 »
*้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever*ฮั๊ดดด....เช่ยยย....ฮะ ฮ่ะ ฮั๊ด...ชิ่ววววว... *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*โอ้ยเจ้าของกระทู้โดนฝนไม่สบาย ขอบคุณสำหรับกำลังใจของเพื่อนๆในบอร์ด และเสียงตอบรับที่ดี ในส่วนที่แนะนำมาจะนำไปแก้ไขนะคะ โอ้ยยย...ไม่ไหวแล้วปวดหัวขอตัวไปนอนที่บ้านพักก่อนนะคะ *worm* *worm* *worm*(อาศัยเล่นเนตที่ออฟฟิช) กินยาเข้าไปง่วง และ ปวดหัวมาก บายๆค่ะ ถ้าตื่นมาแล้วอาการดีขึ้นจะมาตอบกระทู้กับเพื่อนๆนะคะ  *้ั์sleep* *้ั์sleep* *้ั์sleep*
ไม่สบายเหมือนกันเลยแต่เรายังไหว

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 12:30:35 »
 *haha* ฮาดีวะ ทำออกมาทุกอาทิตย์นะครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ