หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 6 กลัวเพื่อนๆลงแดง พึ่งเสร็จเลย  (อ่าน 23616 ครั้ง)

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
โออออออ  เบิ๊งไปเบิ๊งม๊า  มี๊แต่ค๊นบ้านเดียวกันตั๊วะหนิ

55555+   แต่ข้อยได้เป็นมาดาเกะนิ บทเกรียนได้ใจข้อยขนาด

แต่ชีวิตจิงข้อยเป็นคนเรียบร้อยนิสัยดีหลายเด๊อออ  จ่ะบอกให่  *attack* *attack*

และอยากบอกหมู่เฮาว่าอย่าไปล้อคุณเจนว่าป้าหรือยายหลายเด้อ  เด๋วเพิ่นเคียดให้หมู่เฮาเด้
 เด๋วสิบ่มีไผแต่งการ์ตูนให้อ่านเด้อ สิบอกให่  อิอิอิ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ฮ่วย ยายเจนเจ้าคือเฮ็ดจั่งชี้กับข่อย ออกมาหลายตอนแล้ว แต่ข่อยยังบ่มีบทให้เล่นเลย
ข่อยเคียดให้ยายแล้ว

*shock*ฮ่วย บั๊กiTheStore แค้นที่ครูตีเจ้าพร้อม บั๊กโต็ด กะ บั๊กบอลบ่ จั่งซั่นถึงเอิ้นครูว่ายาย(แค้นยิ่งกว่าตาชินจังเรียกตูว่าป้าอีก *้ั์swallow* *้ั์swallow* *้ั์swallow*) ก็เจ้าเล่นแลนไปแกล้งพวกเพิ่ลติล่ะ ครูบ่ได่ตั้งใจเด้ล่ะ ว่าแต่กลับมาให้ครูข้อหาแรงเด้เอิ้นจังซี่ มาๆกอดอกทั่ว คือดื้อแท่ *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) (แอบสะใจเล็กๆ นิสัย *hoho*)

แล้วเจ้าซิอยากสิแดงเป็นโตอะหยัง ? ครูซิได้เฮ็ดให้เจ้าเบิ่งถืก ......ฮ่วย *disappoint*

ฮี่ๆ ตีข่อยบ่เจ็บดอก เพราะข่อยใช้ อิชานางิ ไปแล้ว
เป็นโตใดกะได้ ยัดเยียดให้ข่อยโลด

สรุปท่าน iTheStore โดนครูเจนตี ตูดลายอีกรอบ จากความเห็นด้านบนสรุปได้อีกว่า คำต้องห้ามสำหรับ ของแม่งหญิงทั้งหลาย คือรุ่นแม่ ป้า ยาย(อันนี่น่าจะหนัก) คำพูดที่ถามถึงอายุ หรือ ทำให้ผู้หญิงดูแก่ เพราะงั้นพวกเราควรหลีกเลี่ยง เดี๋ยวจะไม่ได้อ่านการ์ตูนกัน เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ฮ่วย ยายเจนเจ้าคือเฮ็ดจั่งชี้กับข่อย ออกมาหลายตอนแล้ว แต่ข่อยยังบ่มีบทให้เล่นเลย

*shock*ฮ่วย บั๊กiTheStore แค้นที่ครูตีเจ้าพร้อม บั๊กโต็ด กะ บั๊กบอลบ่ จั่งซั่นถึงเอิ้นครูว่ายาย(แค้นยิ่งกว่าตาชินจังเรียกตูว่าป้าอีก *้ั์swallow* *้ั์swallow* *้ั์swallow*) ก็เจ้าเล่นแลนไปแกล้งพวกเพิ่ลติล่ะ ครูบ่ได่ตั้งใจเด้ล่ะ ว่าแต่กลับมาให้ครูข้อหาแรงเด้เอิ้นจังซี่ มาๆกอดอกทั่ว คือดื้อแท่ *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) *attack*(เพียะ) (แอบสะใจเล็กๆ นิสัย *hoho*)

แล้วเจ้าซิอยากสิแดงเป็นโตอะหยัง ? ครูซิได้เฮ็ดให้เจ้าเบิ่งถืก ......ฮ่วย *disappoint*

ฮี่ๆ ตีข่อยบ่เจ็บดอก เพราะข่อยใช้ อิชานางิ ไปแล้ว
เป็นโตใดกะได้ ยัดเยียดให้ข่อยโลด

สรุปท่าน iTheStore โดนครูเจนตี ตูดลายอีกรอบ จากความเห็นด้านบนสรุปได้อีกว่า คำต้องห้ามสำหรับ ของแม่งหญิงทั้งหลาย คือรุ่นแม่ ป้า ยาย(อันนี่น่าจะหนัก) คำพูดที่ถามถึงอายุ หรือ ทำให้ผู้หญิงดูแก่ เพราะงั้นพวกเราควรหลีกเลี่ยง เดี๋ยวจะไม่ได้อ่านการ์ตูนกัน เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*
ฮี่ๆ ผมโดนครูเจนตีตูดอีกรอบ เพราะเข้าใจความหมายคำว่า ยาย ที่ผมใช้ผิดไป
ไม่ใช่อย่างงั้นครับ ยาย ที่ผมใช้นี่มันได้หมายความว่าแก่นะ แต่ ยาย ที่ผมเรียกคุณเจน หมายความว่า เป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน หรือ เป็นเพื่อนสนิทกันไง (คนอีสานชอบเรียกกันอ่ะครับ ผมก็เลยชิน)
ปล. ถ้าไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะคุณเจน ความหมายคำว่ายายที่ผมใช้เนี่ย ก็อย่างที่ผมบอกนั่นแหละครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
มีบทไหนที่คนไม่ชอบเล่นไหมครับ ผมอยากมีบท ม่าง 5555  *hoho*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

ฮี่ๆ ผมโดนครูเจนตีตูดอีกรอบ เพราะเข้าใจความหมายคำว่า ยาย ที่ผมใช้ผิดไป
ไม่ใช่อย่างงั้นครับ ยาย ที่ผมใช้นี่มันได้หมายความว่าแก่นะ แต่ ยาย ที่ผมเรียกคุณเจน หมายความว่า เป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน หรือ เป็นเพื่อนสนิทกันไง (คนอีสานชอบเรียกกันอ่ะครับ ผมก็เลยชิน)
ปล. ถ้าไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะคุณเจน ความหมายคำว่ายายที่ผมใช้เนี่ย ก็อย่างที่ผมบอกนั่นแหละครับ

มีบทไหนที่คนไม่ชอบเล่นไหมครับ ผมอยากมีบท ม่าง 5555  *hoho*
อารายกาน อารายกาน ไม่อยู่แปปเดียวนินทากันใหญ่ iTheStore ไม่ได้เคืองดอก (แต่มันจี๊ดดดดด *disappoint*) ส่วน บทเดี๋ยวจัดให้ทั้งคู่เน้อ คิดได้ว่าอยากเล่นบทก็บอกก่อน เน้อ!! *hoho* *hoho* *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 16:23:15 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
อืมมมมมมมม ไม่มีอะไร จะเม้นเหะ *้ั์smoking* *้ั์smoking*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ขอบคุณสำหรับ บทเล็กๆนะครับเจ้ ออกมาเท่านี้ ได้ค่าตัวไม่ถึง 50 บาทเลยมั้ง *haha* *haha* *haha*

ไม่ต้องห่วงรับรองบทผมกับคุณนิ ได้เปลืองตัวกันอีกเยอะแน่นอน  *haha*  *rip* *rip*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
อืมมมมมมมม ไม่มีอะไร จะเม้นเหะ *้ั์smoking* *้ั์smoking*
พวกทีม 3 นี่ ติดบุหรี่ตาม ตาเคียว นัยตายักษ์ จอมน่าเบื่อไปหมดรึไง *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

• *
ขอบคุณสำหรับ บทเล็กๆนะครับเจ้ ออกมาเท่านี้ ได้ค่าตัวไม่ถึง 50 บาทเลยมั้ง *haha* *haha* *haha*

ไม่ต้องห่วงรับรองบทผมกับคุณนิ ได้เปลืองตัวกันอีกเยอะแน่นอน  *haha*  *rip* *rip*
รับลอง อย่างหล่ออย่างเทห์ ทั้งคู่(เละ 555 *hoho* *hoho*) รับลองได้ว่าอย่างที่คาดไม่ถึง บุคลิก น้องเกะ ได้แล้วแต่ โอโรนี่หนักหน่อยทำไงมันจะเกรียน *disappoint*

jojoezang007

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

l2agel

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
ค้างบทพระเอกไม่มีใครเอา  *haha*
ถ้างั้นผมขอรับบทพระเอกได้หรือเปล่าครับ?  อิอิ หุหุ
บทเค้ายังไม่มาเลยอ่ะ  แงงงง   *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*  งอน
สวดยอด!  *great*เอาไป20กระโหลกเลยเจ๊! *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *rip*
@ sattkon & O พอดีอยากจับ น้องโตะ แต่งเกรียนเลย...เลยอยากคงบทนี้ไว้ *hoho* น้อง O เลือกใหม่เนาะ!! หรือให้เจ้เลือก ถ้าเลือกจะจับยัด บทจูโกะ หรืออยากเป็นตัวอื่น ??
 @อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู KFC มามะไร เกโดฯ ออกปั๊ป(หะล้อเล่ง....) *hoho* ตามเนื้อซักนิดนึง เดี๋ยวมันจบเร็ว ใจเย็นๆได้ทุกคน
@ Haroshi เยอะไปไม 20 โหลก ปกติ 10 โหลก กะเยอะละ !!! ขอบคุณค่าสำหรับกำลังใจ แค่นี้ก็มีแรงทำต่อหน่อย *้ั์respect*
*้ั์cool*(รวบรวมจักระ) @ ถึงเหล่านินจาเว็ปทุกท่าน ที่กระเซ้าเย้าแหย่ไปก็อย่าถือโทษโกรธกันนะคะ ข้าพเจ้า Monkey D. Jennei ขออภัยจริงๆ อาจจะมีข้อความ ใช้ภาษาพ่อขุน หรือ ออกแนว 18+ ก็เพื่อความสนุกของเนื้อเรื่อง แนะนำและติชมเข้ามาได้ จะพยายามให้เนื่อเรื่องที่แปลใหม่ออกมาถูกใจทุกท่านมากที่สุด(ใช้จักระเยอะไปเลือดหมูกไหล) *nude*

พระเจ้าค่ะ รอบ หน้าอาจจะมี บทขาพเจ้ามั้งนะเจ้ามะฮับ! *hoho* *love*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

• *

พระเจ้าค่ะ รอบ หน้าอาจจะมี บทขาพเจ้ามั้งนะเจ้ามะฮับ! *hoho* *love*

เดี๋ยวจัดให้เนียลๆ ว่าแต่เลือกบทได้นะ จะได้ยำถูก แต่ถ้าไม่เลือก เจ๊จับยัดเลยนะ  *hoho* *hoho* *hoho*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
พวกทีม 3 นี่ ติดบุหรี่ตาม ตาเคียว นัยตายักษ์ จอมน่าเบื่อไปหมดรึไง *disappoint*
คงงั้นเระ เพราะ อีตาชิกามารุ ดันมาติดบุหรี่ ซะได้ตอนนี้ แต่ต้องยอม ฮ่าๆ เพราะดันมาอัจฉะริยะซะได้
(เกาะเค้าไปก่อนได้เป็นคาเงะ เมื่อไหร ละก้อ ฮร่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา(หัวเราะแบบตัวชั่ว))

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
คงงั้นเระ เพราะ อีตาชิกามารุ ดันมาติดบุหรี่ ซะได้ตอนนี้ แต่ต้องยอม ฮ่าๆ เพราะดันมาอัจฉะริยะซะได้
(เกาะเค้าไปก่อนได้เป็นคาเงะ เมื่อไหร ละก้อ ฮร่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา(หัวเราะแบบตัวชั่ว))

แต่มี ชิกะมารุ อีกคนนะ รู้สึกจะชื่ตัว Z นำหน้าเนี่ยแหละ ไม่รู้ว่า ID เดียวกันป่าวว  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*