หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 6 กลัวเพื่อนๆลงแดง พึ่งเสร็จเลย  (อ่าน 23613 ครั้ง)

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ขอบคุณสำหรับ บทเล็กๆนะครับเจ้ ออกมาเท่านี้ ได้ค่าตัวไม่ถึง 50 บาทเลยมั้ง *haha* *haha* *haha*

ไม่ต้องห่วงรับรองบทผมกับคุณนิ ได้เปลืองตัวกันอีกเยอะแน่นอน  *haha*  *rip* *rip*
จะมีฉาก เลิฟซีน โอโร กับ ซาสึเกะด้วยเหรอครับ *shock* *shock* *shock*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ขอบคุณสำหรับ บทเล็กๆนะครับเจ้ ออกมาเท่านี้ ได้ค่าตัวไม่ถึง 50 บาทเลยมั้ง *haha* *haha* *haha*

ไม่ต้องห่วงรับรองบทผมกับคุณนิ ได้เปลืองตัวกันอีกเยอะแน่นอน  *haha*  *rip* *rip*
จะมีฉาก เลิฟซีน โอโร กับ ซาสึเกะด้วยเหรอครับ *shock* *shock* *shock*

ซุยเงสึตูเกิดแล้วว  *haha*  *haha*   
็HeyYoo

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
อืมมมมมมมม ไม่มีอะไร จะเม้นเหะ *้ั์smoking* *้ั์smoking*
พวกทีม 3 นี่ ติดบุหรี่ตาม ตาเคียว นัยตายักษ์ จอมน่าเบื่อไปหมดรึไง *disappoint*
คงงั้นเระ เพราะ อีตาชิกามารุ ดันมาติดบุหรี่ ซะได้ตอนนี้ แต่ต้องยอม ฮ่าๆ เพราะดันมาอัจฉะริยะซะได้
(เกาะเค้าไปก่อนได้เป็นคาเงะ เมื่อไหร ละก้อ ฮร่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา(หัวเราะแบบตัวชั่ว))

แต่มี ชิกะมารุ อีกคนนะ รู้สึกจะชื่ตัว Z นำหน้าเนี่ยแหละ ไม่รู้ว่า ID เดียวกันป่าวว  *haha*

ถ้าหมายถึง คุณ Zigmund ล่ะก็ไม่ใช่ครับ ท่าน sattkon คนละคนกัน  แต่ผมยอมรับความคิดของผมกับเค้าข้อนข้างคล้ายกันจนบางทีผมคิดว่า เค้าเป็นแฝดผม ที่ถูกขโมยไปตอนเด็กๆรึป่าว(อันนี้จะดราม่าไป อยู่บอร์ดนี้มากสงสัยจะกินน้ำทะเลเยอะเกินไปแล้ว) ถ้ามันทำให้ ท่าน sattkon คิดว่าเป็นคนๆเดียวกันได้ ก็แสดงว่าผมกับเค้าเหมือนกันจริงๆ แต่ยืนยันอีกครังครับว่าคนละ ไอดีจริงๆ

เห้อ!! ผมไปเหมือนคนอื่นได้ยังไงน่ารำคาญจริงๆเลย  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ผมออกอีกทีตอนเจอของในรังชายน้อยแล้ว ออกอีกทีตอนหลังจาก sattkon ชนะ จู๋นิน สินะ  *great*
็HeyYoo

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
มาอย่างเท่ เลย มาหน้า เดียว  *haha* *haha*  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov