หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่  (อ่าน 74385 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ถ้าจะเทียบราคาากับค่ายอื่นๆ

Gigabyte จะถูกกว่าค่ายอื่นนิดหน่อยเพราะหน้าตาอันแสนขี้เหร่และออกแบบไม่เนี้ยบเหมือนชาวบ้านเขา

แต่ก็นะ รีบใช้ ก็ทนๆใช้ไป *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เอาหน้าตาของใหม่มาให้ดูคร่าวๆ ระหว่างที่รอของกำลังเดินมา

สาเหตุที่ทำชาวบ้านเค้าตายไปด้วย ต้องเปลี่ยน *disappoint*

หล่อก็ไม่หล่อ แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ทำใจ *dead*

ตัวนี้หล่อสุด *great*

แต่เคทสวยมาก ครับ ว่าแต่ ของ กิกกะไบ แพงไมครับ ? พอดีผมเล่นของค่ายแดง อยู่

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

ค่าย จีนแดงจากบ้านหม้อใช่มั้ยครับ  *haha*

Radeon ครับท่าน กรรมจริง เปลี่ยนจากบ้านหม้อ เป็นตีหม้อ แทนได้ปะครับ

เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ไม่ได้เข้ามาดู2วัน โดนไปอีกแร้วเหรอคัฟ คุนเฮฟ *shock* *shock*
แต่มู้ไว้อาลัยก้อยังมีมาม่านะ *dead* *dead*
ก้อคงจะไม่หิวกันแร้วนะคัฟ *attack* *attack* *attack

ฟิ้ววววววววววววววววววววววววววววว!!!! *unbear* *unbear*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
ทำไม่ต้องเล่นหลายไอดีกันด้วย ของผมตัวเดี่ยวไม่เคยโดน

หรือ ว่าเคยโดนแต่ช่วงหนื่งไม่ได้เล่น เวลาโดนแบนเป็นแบบไหนอ่ะครับ บอกทีครับ

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *shock*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ใจจริงอยากได้เจ้านี่มากกว่า หล่อที่สุดในรุ่นแล้ว *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
1 ก่อนอื่น ก็ ไว้ อาลัย ให้ ท่าน เฮฟ ละกัน (เพาลงซักนิดนะท่าน เฮฟ เดว วมต. แกเบื่อ แล้วจะไม่หนุกหนานเอานะครับ)
2 ชอบ นิยาม ศัพท์ เกรียนละม่อม ของ คุณ ไอเดอะสตอ มากเลยครับ ปรบมือให้เลย *number1*
3 อย่า ซีเรียส กับการใช้ภาษาเขียนที่ ไม่เหน หน้าตาคนพูด ให้มากนะครับ (สำหรับทุกคนเด้อหล่า)

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
1 ก่อนอื่น ก็ ไว้ อาลัย ให้ ท่าน เฮฟ ละกัน (เพาลงซักนิดนะท่าน เฮฟ เดว วมต. แกเบื่อ แล้วจะไม่หนุกหนานเอานะครับ)
2 ชอบ นิยาม ศัพท์ เกรียนละม่อม ของ คุณ ไอเดอะสตอ มากเลยครับ ปรบมือให้เลย *number1*
3 อย่า ซีเรียส กับการใช้ภาษาเขียนที่ ไม่เหน หน้าตาคนพูด ให้มากนะครับ (สำหรับทุกคนเด้อหล่า)

ผมติดตามบอร์ดนี้มาได้ซักระยะ

คำว่า  "เกรียนโดยละม่อม"  ถูกบัญญัติและใช้งานอย่างเป็นทางการในบอร์ดนี้เป็นครั้งแรกโดย  บุคคลในประวัติศาสตร์

ชื่อ ท่าน เฮฟ นั่นเอง   เป็นคำตอบสุดท้ายครับ !!  *attack* *attack*

เพิ่มเติม

ซึ่งคำคำนี้ได้ถือกำเนิดขึ้นจากการที่คุณเฮฟได้รับแรงบันดาลใจจากบุคคลซึ่งเป็นคู่อริคนหนึ่ง(จากหลายๆคน ^^') 

แต่บุคคลผู้นี้มีวิธีการพูดซึ่งไม่มีแม้แต่คำหยาบคายแม้แต่คำเดียว  และข้าพเจ้าก็ไม่แน่ใจนักว่า  ไปกระตุกต่อมท่านเฮฟเพราะเหตุใด

แต่ที่สำคัญ  บุคคลผู้นี้ถือได้ว่าเป็นกำลังสำคัญ(และอาจเป็นบุคคลเดียว(วงเล็บอีกที(ในโลก)))ในการหนุนหลังเพื่อให้โฮคาเงะรุ่น 1 ได้รับการเลือกตั้งให้เป็นโทบิ  แม้ว่านโยบายหาเสียงจะไม่ได้รับการยอมรับจากประชาชน(เลย)  และแพ้การเลือกตั้งมานับครั้งไม่ถ้วน

แต่เค้าผู้นี้ก็มีความเพียร  พยายามและตั้งใจจริง  ที่จะให้โฮคาเงะรุ่น1 ได้รับตำแหน่งโทบิให้ได้

แต่ในที่สุดชื่อของเค้าก็หายไปจากวงการ  *้ั์pray* *้ั์pray* *้ั์pray*

และไม่รู้ว่าตอนนี้ได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็นชื่อใด  ซึ่งอาจกำลังสอดแนมหาช่วงโอกาส

เพื่อรอการกลับมามีบทบาทในการผลักดัน(ยัดเยียด)ให้รุ่น1 เป็นโทบิต่อไป

ซึ่งคุณอาจก็รู้ว่าเค้า คือใคร   *hoho* *hoho*

เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

คุยด้วยคน

• *
evga ของเนี๊ยบจริงๆ  *number1*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
ไม่เข้าใจเลย *rip* *rip* มันเกิดอะไรขึ้นวะ

เย้ยย  ตัวจิงเป่าเนี่ย  555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 23:08:24 โดย chinjung »
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
คนที่คิดว่า เป็นรุ่นหนื่ง มีแต่คุณ เจย์ เจย์  *love*(ขอโทษน่ะครับ ที่พาดพิง แต่ไม่เห็นนานแล้วจริงๆ)

แต่ตอนนี้เค้าหายไปไหนอ่ะ *bath2*ไปแช่น้ำร้อนที่ญี่ปุ่นอ่ะป่าว *้ั์petulant*

คุณกัสจังก็ไม่ค่อยเห็นเลยเดียวนี้ คนเก่าแก่หายไปไหนกันหมดเนีย

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
รู้สึกว่าเราจะลอยทะเทอยู่ในอ่าว ฮาดแวร์ รึเปล่า โดยที่ไม่รู้ว่าจะถึงเกาะ CPU เมื่อไหร่  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
ไม่มีใครมาร่วมไว้อาลัยให้การ์ดจอของผมที่โดนคาถาผนึกซากอสูรเลยเหรอ *dead*
ผมพึ่งรุว่าทา่นเป็นเด็กผี จับมือ !!!

แอบไปจิ้มหน้าเฟสผมมาล่ะสิเนี่ย *้ั์drinktea*

junin

• *
  • เป็นนินจาต้องอ่านเบื้องหลังของเบื้องหลังให้ออก
แย่ แย่ แย่

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ไม่เข้าใจเลย *rip* *rip* มันเกิดอะไรขึ้นวะ

เย้ยย  ตัวจิงเป่าเนี่ย  555+
แย่ แย่ แย่
กรี๊ดดดดดดดด!!!!!!!!.............. *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*
ตำนานกลับมา (สลบ) *dead*
ขอปิดมู้ค่าาาาาาา............ *disappoint* *rip*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* กลับมาพร้อมหน้ากันสองคนเลยเหรอ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ