หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่  (อ่าน 74379 ครั้ง)

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
 *shock* *shock* ช๊าดเจน นะ ชาย น้อย จ๋า เเต่มันก็..จริงนะอึดอัดอยากระบาย (สีมั้ง) *disappoint*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ค่าฮาร์ดแวร์สองหมื่นหน้า มีค่าเท่ากับซื้อใหม่ *้ัิfreeze*

เก็บอีก หมื่นกว่าได้ mac แล้ววว *disappoint* แถมไม่ต้องเจอ ไวรัส จะดูโดจิน แฮนค็อก หรือ ฮินาตะ ก็สบายใจและเพลินตา  *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
สรุป กระทู้นี้ เป็นพันธุ์ผสม แล้วก็กลายพันธุ์ ไว้อาลัย+เตือนภัย กลายพันธุ์ ไว้อาลัย+เตือนภัย เป็น ระบายอารมณ์ที่อัดอั้นคาใจ จาก  ระบายอารมณ์ที่อัดอั้นคาใจ เป็น ร้านซ่อมคอม

เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ค่าฮาร์ดแวร์สองหมื่นหน้า มีค่าเท่ากับซื้อใหม่ *้ัิfreeze*

เก็บอีก หมื่นกว่าได้ mac แล้ววว *disappoint* แถมไม่ต้องเจอ ไวรัส จะดูโดจิน แฮนค็อก หรือ ฮินาตะ ก็สบายใจและเพลินตา  *hoho*

Mac ก็มีนะ ไวรัส แต่มันน้อย หรืออยากลอง *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *

Mac ก็มีนะ ไวรัส แต่มันน้อย หรืออยากลอง *haha*

อย่าเลยครับ เดี้ยงมาทีนิก็ เหยียดหมื่นเหมือนกัน นะ แถมประกันก็พึ่งหมดเดือนที่แล้วด้วย  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตอนแรกกระทู้ไว้อาลัย คอนนี้กลายเปนกระทู้อะไรแล้วเนี่ย *shock*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
พอแล้วเจ้าข้าาาา  เอาเป็นว่า ไว้อาลัย พอแล้ว *้ั์shock2* เตือน การใช้บอร์ดแล้ว เถียงกันได้แต่ใช้เหตุผล อย่าใช้อารมณ์ *้ัิbored* ได้ระบายสิ่งที่อัดอันตันใจแล้ว *้ัิalone* ได้แลกเปลี่ยนความรู้เรื่อง คอม แล้ว *้ัunexplain*

เพราะฉะนั้น ขอปิดมู้แล้วเน้อเจ้าข้าเอ้ย !!! *้ั์respect* *้ั์respect* *้ั์respect*

ปล. อย่าขุดมันขึ้นมาอีกล่ะ *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

อย่าเลยครับ เดี้ยงมาทีนิก็ เหยียดหมื่นเหมือนกัน นะ แถมประกันก็พึ่งหมดเดือนที่แล้วด้วย  *glad*
ทำไม ตองโดจินหว่า แสดงว่า ท่านก้อ แอบแย้ม นิดๆ สินะ  อืมมมมมมม

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เอาหน้าตาของใหม่มาให้ดูคร่าวๆ ระหว่างที่รอของกำลังเดินมา

สาเหตุที่ทำชาวบ้านเค้าตายไปด้วย ต้องเปลี่ยน *disappoint*

หล่อก็ไม่หล่อ แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ทำใจ *dead*

ตัวนี้หล่อสุด *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ป๋าาาาา อ่ะ............!! *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

windyzero

• *
ว่าไงจ๊ะ *love*

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ว่าไงจ๊ะ *love*

ผมว่าเค้างอน แกมประชด มากกว่านะครับ ท่านจอมพล

เห้อ!! เดี๋ยวแม่หญิงเจนก็ออกมาวีนอีกรอบ น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
เอาหน้าตาของใหม่มาให้ดูคร่าวๆ ระหว่างที่รอของกำลังเดินมา

สาเหตุที่ทำชาวบ้านเค้าตายไปด้วย ต้องเปลี่ยน *disappoint*

หล่อก็ไม่หล่อ แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ทำใจ *dead*

แต่เคทสวยมาก ครับ ว่าแต่ ของ กิกกะไบ แพงไมครับ ? พอดีผมเล่นของค่ายแดง อยู่

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

sattkon

• *

แต่เคทสวยมาก ครับ ว่าแต่ ของ กิกกะไบ แพงไมครับ ? พอดีผมเล่นของค่ายแดง อยู่

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

ค่าย จีนแดงจากบ้านหม้อใช่มั้ยครับ  *haha*

chainoi

• *
กระทู้นี้คุ้มค่าจริงๆครับ   *haha* *haha* *haha*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา