หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ยตกใจเรื่องคาริน มาแสดงความคิดกันเห็นหน่อย  (อ่าน 43110 ครั้ง)

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
พระเจ้าช่วยนี้ผมตกใจคนเดียวรึปล่าว คารินเป็น อุสึมากิหรอเนี้ยยย อย่างงี้โตะก็มีญาติลูกพี่ลูกน้องแล้วอาเซ่
ใครรู้จัก เมียวโบคุซัน
          ชิคโกซึรินมั้ง
มันคือที่ไหนขอข้อมูลหน่อยครับ
  *shock* *dead*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

keanunon

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: โอ้ยตกใจเรื่องคาริน มาแสดงความคิดกันเห็นหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 19:43:28 »
เมียวโบคุซัน  คือ ดินแดนแห่งกบ ที่จิไรยะ นารูโตะ ไปฝึกโหมดเซียน กับผู้เฒ่ากบไง

ส่วน ชิคโกซึริน น่าจะเป็นดินแดนของทาก ที่เป็นสัตว์อันเชิญของ ซึนาเดะรึป่าว อันนี้ไม่เคยมีกล่าวถึงในเรื่องเลย

ใครรู้ช่วยตอบที

junior_rokierose@hotmail.

• *
Re: โอ้ยตกใจเรื่องคาริน มาแสดงความคิดกันเห็นหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 20:06:38 »
เมียวโบคุซัน  คือ ดินแดนแห่งกบ ที่จิไรยะ นารูโตะ ไปฝึกโหมดเซียน กับผู้เฒ่ากบไง

ส่วน ชิคโกซึริน น่าจะเป็นดินแดนของทาก ที่เป็นสัตว์อันเชิญของ ซึนาเดะรึป่าว อันนี้ไม่เคยมีกล่าวถึงในเรื่องเลย

ใครรู้ช่วยตอบที

ครับผมตามนั้นเป๋นสัตว์อัยเชิญสูงสุดของสามนินจาเเต่ละคนครับเป็นที่ฝึกโหมดเซียน *number1*

เเตาคารินเป็นคนตระกูลอุซึมากินี้อึ้งเล็กน้อยครับไม่คิดเลยว่าเป็นเช่นนี้ 5555555

ปล.ตอนเเรกนึกว่าเป็นคนตระกูล ...โกะ ซะอีก *hoho*

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 21:48:14 »
บอกตามตรงโคตรๆงงเลยครับจู่ๆจับโน่นนี่นั่นมารวมกันมั่วเลย
จู่ๆมีเซียบงูกลายเป็น มังกร แถมได้พลังของ อุซึมากิ และ ซุยเงสึ อีก
งานนี้ไม่ธรรมดาแล้วละครับแถม ซาซึเกะ ดูจะประมาทเอามากๆรับรองมันคง เกือบ ไม่รอดแน่ๆ แต่ อิทาจิ นี่ต้องคอยปกป้อง ซาซึเกะ อีก..คนที่จะไม่รอดคือ อิทาจิ เองนั่นแหละครับสุดท้ายเกรียน ซาซึเกะ ก็จะเสียใจภายหลัง...โทบิ ดูคงจะไม่ธรรมดาแล้วสินะน่าจะเก่งพอๆกับ มาดาระ และ คาบูโตะ ..คาคาชิ กับ ไก ดูท่าจะไม่รอดเอาถ้าเจอ โทบิ เอาจริง
ควาบลับแม่งเยอะจริงๆ  *rip*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 21:54:46 โดย คุยด้วยคน »

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 22:17:38 »
หาปี่มาอันนึง เป่าให้มันเต้นจนเหนื่อยก็ชนะแล้ว

*haha*

Lambo

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 22:34:36 »
มันน่าจะมีดินเเดนของเหยี่วด้วยนะเพราะซาสิเกะใช่เหยี่ว มีเซี่ยนเหยี่วอยู่   และมีเซี่ยนหมาอีก ทาคาชิใช่อยู่

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 23:09:10 »
มันน่าจะมีดินเเดนของเหยี่วด้วยนะเพราะซาสิเกะใช่เหยี่ว มีเซี่ยนเหยี่วอยู่   และมีเซี่ยนหมาอีก ทาคาชิใช่อยู่
  เซียนหมา  *shock*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 23:22:56 »
แต่พูดตามตรงว่าอาจารย์แกร้ายจริงๆ ไม่เคยมีใครสังเกตุเรื่องสีผมสีแดงของคารินเลย ผมละสงสัยจริงๆ ถ้าเกิด วันดีคืนดี
ซาสึเกะมันไปได้กับคารินเข้า ลูกออกมาจะเป็นยังไงหว่า พ่ออุจิวะ แม่อุสึมากิ

*้ัdoubt*

ooae

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 21 มี.ค. 2012 เวลา 23:39:07 »
ผมสงสัยตั้งแต่มันให้เกะกัดกินเลือดมันแล้ว  มิน่าล่ะ ไอ่โตะมันถึงถึก..เป้นอย่างนี้นี่เอง

คาบุโตะมันมั่นใจเกินไปคับ  เห็นโหมดเซียนของโตะแล้ว ผมว่ามันธรรมดาเลยล่ะ และที่บอกว่าดูซับจักกระจากธรรมชาติได้เอง ผมไม่เห้นว่ามันจะแปลกตรงไหนเลยคับ โตะเองมันก็ทำได้ เพียงแค่มันแยกร่างหนีออกไปดูดดจักกระเท่านั้น   และผมว่ามันต้องมีดีเลย์จักกระบ้างแหละ ซัดตู้มๆไม่ดูตาม้าตาเรือก็ตายได้นะคับ  ระดับความสารถของ อิทาจิกับเกะในตอนนี้ ผมว่าแข็งกว่าโตะลุยกัยเพนอีก เพราะเพนแยกพลังออกเป็น 6 ร่าง และความสามารถต่างกัน แต่นี้พลังรวมอยู่ในคนๆเดียวและมี 2 คน (ถ้าโตะเจอเพน 1 คนแต่ใช้ได้ทั้ง 6 วิถี โตะโหมดเซียนก็ไม่รอดคับ)
ผมว่าสูสีเลยนะคับ คู่นี้อ่ะ กินกันยาก ดีนะคับที่คาบูโตะมันไม่เอาเนตรวงแหวนมาใส่+เซลล์รุ่นที่1 อีกไม่งั้นมีงงมากกว่านี้อีก

ผมว่าท่าซาสึเกะจะสู้กับโตะก็ต้องให้โตะใช้แค่โหมดเซียนกบเท่านั้นแหละคับ ระดับพลังถึงพอฟัดกันมันส์ ถ้าให้โตะใช้โหมดเซียนเต๋าละก็ ทั้ง 5 แคว้นยังเอาไม่อยู่
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 00:01:17 »
ใกล้เข้ามาแล้วสิ โทบิ ของเรา ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
 *haha* *haha* *haha* *haha* *number1*

เรี่มเข้าใกล้มาทุกที่  *shock*

*number1* *number1* *number1*

kingonelove

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 01:10:50 »
ผมเคยคิดนะว่าคารินอาจจะเป็นแม่ของนารุโตะ เพราะได้ยินมาว่าแม่ของโตะผมสีแดง

porzapk48

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 03:32:59 »
ผมเคยคิดนะว่าคารินอาจจะเป็นแม่ของนารุโตะ เพราะได้ยินมาว่าแม่ของโตะผมสีแดง

นี้นายสมัยไหนเนี่ย

Merry

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 04:23:43 »
เอาไรมาคิดครับว่า

คาริน เป็นแม่ของ โตะ  - -*

ผมว่ายังไง คาบูโตะก็ไม่เท่า มาดาระ นะ 55

อยากเห็น ร่างแยกของฉัน ใช้ ซูซาโนะ มั้ย !!! 

kingonelove

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 07:55:24 »
555 ตอนนั้นพึ่งติดตามนารุโตะใหม่ ๆ (ประมาณ 5 ปีที่แล้ว)  *disappoint* ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลย

koratdevil3

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 08:23:36 »
ต้องส่งโตะไปเรียนวิทยาศาสตร์ไปแล้ว   จะได้รู้จักเอาเซลล์คนนู้นคนนี้มาใส่ตัว  แล้วก็  เอาเนตรอุจิวะ กับเนตรสังสาระมาใส่ได้  ทำไมอาจารย์ถึงได้ลำเอียงไม่เคยให้อะไรโตะเลย นอกจากกางหาง *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*