หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เน้ๆ พวกนายว่า ซาสึเกะ เก่งป่ะอ่ะ (ไคชอบอย่าด่าเค้าน่ะ)  (อ่าน 62199 ครั้ง)

cero

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ที่เราเห่นนะ มานไช้แต่ เทวีสุริยา เทพวายุ(วิชาที่มานทำเองอย่าง กิเลนนั่น ไม่ไช่ ) โด๋

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
มันแน่อยู่แล้วคับ เก่งแน่ๆๆ

pein123

• *
ถ้าซสึเกะสู้กับเบจิต้าใครจะชนะ *attack* *attack*

bigkung

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ถ้าซสึเกะสู้กับเบจิต้าใครจะชนะ *attack* *attack*

โงกุนชัว  *great*

nijiao

• *
เกะจะชนะแบบฟลุ๊คหรือมีคนช่วยไม่สำคัญ แต่ถ้าไม่มีคนช่วยมันตายไปหลายรอบแล้ว ตอนบี 1 ตอน ไรคาเงะ 1 ตอน มิซึคาเงะ 1 แต่อย่างว่าระดับที่สู้ก็คาเงะทั้งนั้น(โตะก็คงม่ายไหวเหมือนกัล) *damage*
โตะ ก็สู้กับเพนไงครับ พังทั้งโคโนฮะ

ถ้าไม่มีจิไรยะ ไม่มีอะจึ๊ยสวรรค์รำไรแท็คติก โตะก็ชนะเพนไม่ได้ครับ   *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

TheStrokes

• *
ได้เนตรมาไหม่แล้วแถมยังไม่มีฉากไอเกะอีกเราว่าเทพพอตัว *hoho* *hoho*

BoaDHandcock

• *
  • Love roronora zorO
เกะจะชนะแบบฟลุ๊คหรือมีคนช่วยไม่สำคัญ แต่ถ้าไม่มีคนช่วยมันตายไปหลายรอบแล้ว ตอนบี 1 ตอน ไรคาเงะ 1 ตอน มิซึคาเงะ 1 แต่อย่างว่าระดับที่สู้ก็คาเงะทั้งนั้น(โตะก็คงม่ายไหวเหมือนกัล) *damage*
โตะ ก็สู้กับเพนไงครับ พังทั้งโคโนฮะ

ถ้าไม่มีจิไรยะ ไม่มีอะจึ๊ยสวรรค์รำไรแท็คติก โตะก็ชนะเพนไม่ได้ครับ   *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*
มันก้อช่ายจิงๆ ว่าไปโตะมันก้อมีทักษะพิเศสเหมือนลูฟี่นาที่ว่ามันสามารถเปลี่ยนผู้คนรอบข้างให้กลายมาเป็นมิตรได้

ngee

• *
เกะ เก่งจริง แต่ไม่ใช่คนดี ความเก่งจะมีทางตันเสมอ
โตะเป็นคนดี ความเก่งจะพัฒนาไปไม่หยุดรวมทั้งพลังแห่งพวกพ้องสำคัญที่สุดที่เกะไม่มีเหมือนโตะ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...

โงกุนชัว  *great*
ผมว่า จอมมารบู ชนะแหง ...  *attack* *attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
kak dota paw sadddddddddddddddddddddd

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
http://video.postjung.com/39377.html

วิชาลม ของ โตะ นาจะเเรงเหมือนในคลิป เเม้เเต่รถยังเอาไม่อยู่

Champion420

• *
  • ฟอร์มหมาแก่
    • Jahmal420@hotmail.com/champion420
เจอโต๊ะได้ มีแต่ คนรัก สังคมทุกวันนี้ ก็ต้องทำตัวเหมือน โต๊ะ นั้น แหละเก่งอย่างเดียว ช่วยอะไรไม่ได้มากหรอก
jahmalll

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
 *damage*พุดแบบเปนกลาง ทั้งเกะและโตะ ก้คล้ายๆกันตรงที่เกะมีเนตร โตะมีเก้าหาง แต่โตะมันดูพยายามกว่าที่อยากจะเก่งขึ้น แต่ผมเข้าใจนะว่าส่วนใหญ่คนชอบโตะจะเกียดเกะ คนชอบเกะจะเกลียดโตะ ฮ่าๆๆ

ooae

• *
เก่งแน่นอนคับ เก่งขึ้นจากเมื่อก่อนแน่นอน ฆ่าได้หมดแหละพลังขนาดนี้ ยกเว้น มาดาระตัวจริงที่ตอนนี้ กลายเป็นเซียน 6 วิถีอีกคน( ในความคิดผมนะ)เพราะมีทั้งพลังทั้งเซนจูและอุจิวะ
และมีทั้งเนตรสังสาระ เหมือนเซนเต๋าเดะเลย แถมตอนนี้ยังใช้วิชาจากเนตรสังสาระ ใช้แบบนางาโตะใช้เลย แต่ใช้ในร่างเดียว เห็นไปท่า นึงและ คือ ดูดจึงจักระ (คาถาลมกระสุนวงจักรของนารูโตะ)อยากบอกว่า เทพสุดๆเลยคับ และอีกคนคือ นารูโตะไงละ ถึงจะไม่มีเนตร แต่มีพลังจากสัตว์หางทุกตัว จักระมหาศาล พลังมหาศาล ซึ่งก้เป็นของเซียน 6 วิถี อีกนั่นและ (ซึ่งนารูโตะ น่าจะเป็นเซียน 6 วิถีตัวจริงกลับชาติมาเกิดมากว่า) เกะในตอนนี้ ไม่ไหวหรอก ถึงจะเป็นเนตรนิรันด์ก็เหอะนะ บอกได้คำเดียว *dead* *dead* *dead* *dead*

ถ้านารูโตะกับมาดาระ นี่สิคงหมดหยดเลยล่ะ โลกแตกแน่ *haha* *haha* *haha*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

koratdevil3

• *
เกะได้ตาใหม่   ส่วน โตะ  ได้พลัง 9  7 6 5 4 3 2   มันส์ล่ะทีนี้   ว่าแต่  โตะมันจะคิดให้เกะเปลี่ยนเป็นคนเดิมได้รึป่าว  ถ้าคิดแบบนั้น  โตะโดนฆ่าแน่ๆ  ชอบออมมือให้  เฮ้ออออ   พระเอกจริงๆ