หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงคนที่ใส่หน้ากากคือใครกันแน่ ? หากมาดาระได้ตายไปแล้ว  (อ่าน 39869 ครั้ง)

csboomzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ใครกันนะนี่่ คงจะเป็นคนในตระกูลอุจิวะละมั้งครับ เพื่อนๆว่ายังไงครับ ?

pitakchon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
มันคือ
.
.
.
.
มันคือ
.
.
.
.
.

.
.
.
.
มันคือ
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.
.

.
มันคือใครผมก็ไม่รู้ *great*

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
มันอาจพลิกล๊อกเรื่องก็ได้นะใครจะรู้ อาจเป็น ฮาราชิมาเซนจูก็ได้นะ มันอาจเอาร่างมันไปใว้ในโคลนเซตซึแล้วเซต ตัวเองขึ้นมา 5 5 5 5 เป็นยังงี้ก็คงฮาเลยเนอะ

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ก้อน่าจะเปนมาดาระนั่นแหละ แต่ก่อนตายใช้อิวานางิ แบ่งร่างเปน 2 ส่วนเพื่ออัญเชิญให้มันคืนชีพด้วยเนตรสังสาร แต่ผิดแผนคาบุโตะรู้ความลับก่อนเลยใช้คาถาสัมภเวสีเรียกมาใช้งานก่อน

csboomzaa

• *
แล้วมาดู MAP 561 คาบุโตะได้บอกไว้ว่ามาดาระตัวปลอมยังคงเดินหน้าต่อ...เอาแล้วไง งงไปหมดเลย 555+

pein123

• *
เออ ว่าแต่ถ้าเฉลยออกมาแล้วว่าโทบิคือ แล้วมันจะถอดหน้ากากปะ *dontknow* *dontknow*

starstuckk

• *
โอบิโตะแหล่ะ

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
เอ๋ แต่ มาดาระบอกว่า นายรู้แผนของพวกเราด้วยงั้นรึ ผมว่า โทบิ กับ มาดาระ ต้องทำงานร่วมกันมาก่อนแน่นอนอ่ะ ตอนสู้กับฮาราชิมา มาดาระอาจเก็บเนื้อเยื้อไว้แล้วเอาไปโคลนนิ่ง น้องชาย อุจิวะ อิซูนะ กับ เซตซึ ขึ้นมาก็ได้ แล้วเขาก็ตายลง แล้วตอนนี้ ดีเอนเอของฮาราชิม่า ก็อยู่กับโทบิ  แล้วมีอยู่ตอนหนึ่ง ที่คาบูโตะบอกว่า ผมเป็นผู้ช่วยของเขา ก็แสดงว่ามาดาระรู้จักกับ โทบิดี เลยรู้ว่าเขาคนนั้นคือใคร ก่อนตายมาดาระอาจจะยัดอุดมการ์ณ ของเขาไว้ สรุป ผมสันนิฐานว่า โทบิ คือ อิซูนะ ร่างไม้ ซึ่งมาดาระ ได้ฝื้นคืนชีพมาจาก ดีเอนเอ ของ อิซูนะ  *haha*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

pockpack.rcatu

• *
ผมว่าอาจจะเป็นตัวละครใหม่ก็ได้นะครับ - - อาจารย์แกชอบหักมุม เหมือนมาดาระตัวปลอมนั่นแหละ ผมล่ะช็อกเชียว

csboomzaa

• *
เอ๋ แต่ มาดาระบอกว่า นายรู้แผนของพวกเราด้วยงั้นรึ ผมว่า โทบิ กับ มาดาระ ต้องทำงานร่วมกันมาก่อนแน่นอนอ่ะ ตอนสู้กับฮาราชิมา มาดาระอาจเก็บเนื้อเยื้อไว้แล้วเอาไปโคลนนิ่ง น้องชาย อุจิวะ อิซูนะ กับ เซตซึ ขึ้นมาก็ได้ แล้วเขาก็ตายลง แล้วตอนนี้ ดีเอนเอของฮาราชิม่า ก็อยู่กับโทบิ  แล้วมีอยู่ตอนหนึ่ง ที่คาบูโตะบอกว่า ผมเป็นผู้ช่วยของเขา ก็แสดงว่ามาดาระรู้จักกับ โทบิดี เลยรู้ว่าเขาคนนั้นคือใคร ก่อนตายมาดาระอาจจะยัดอุดมการ์ณ ของเขาไว้ สรุป ผมสันนิฐานว่า โทบิ คือ อิซูนะ ร่างไม้ ซึ่งมาดาระ ได้ฝื้นคืนชีพมาจาก ดีเอนเอ ของ อิซูนะ  *haha*

มีเนื้อหาดีนะครับ  *attack* น่าจะเป็นไปได้นะครับ ตอนที่สู้กับรุ่นที่หนึ่งมาดาระได้เกิบดีเอ็นเอจากการต่อสู้ด้วย *number1* *number1*

csboomzaa

• *
ผมว่าอาจจะเป็นตัวละครใหม่ก็ได้นะครับ - - อาจารย์แกชอบหักมุม เหมือนมาดาระตัวปลอมนั่นแหละ ผมล่ะช็อกเชียว

*shock*555+ ผมก็ช็อคเหมือนกัน คิดว่าเป็นมาดาระตั้งแต่เข้าแสงอุสาแล้ว หักมุมแล้วตอนนี้งงเลยทีเดียว อิอิ *nude*

bigzaaa

• *

แก้ไขนิดนึงครับ     โฮคาเงะ รุ่น 1   ฮาชิรามะ คับผม

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
คนที่ใส่หน้ากากอยุ่คือเอสปาด้าหมายเลข6

'กริมจอ'เพราะมันยังไม่ตายนี่

SkoX

• *
ผมว่าอุจิวะมาดาระตัวจริงตายไปแล้วคับ แล้วยังคงมีแผนการฝากฝังไว้กับพวกของเขา สังเกตจากที่มาดาระพูดกับคาบูโตะว่า"นายรู้เรื่องแผนการของพวกเราด้วยหรอ"แล้วก็ที่นารุโตะพูดว่าฉันจะจัดการพวกแกทั้งคู่แล้วมาดาระทำตาเหมือนจะเศร้าหน่อยๆ แล้วก็ที่คาบูโตะบอกว่าไม่รู้แผนของมาดาระตัวปลอมแถมยังบอกอีกว่าถ้าเรายังใช้มาดาระได้แบบนี้ต่อไปเราจะควบคุมกระแสของสงครามได้แน่ แล้วก็ยังมีตอนที่บอกว่าตอนที่สู้กับรุ่นที่1ตอนนั้นคุุณยังไม่ตายสินะครับอาจจะเดามั่วๆได้ว่าตอนนั้นยังไม่ตายแต่ตอนนี้ตายแล้ว มั้ง

wiizkaya

• *
ตอนที่ 487 คาคาชิใช้เนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุพผาใส่มาดารา แต่มาดาระกลับพูดเฉยๆว่า "ไม่เอาน่าคาคาชิ คาถานั่นไม่มีผลกับฉันหรอก" นั่นทำให้ผมคิดถึงโอบิโตะทันที ทรงผมก็คล้ายๆกัน บางทีอาจเป็นเพราะเคยเป็นเนตรของเจ้าของเก่า คาถาจึงไม่มีผล แต่ว่าข้อโต้แย้งก็หนักแน่นเช่นกันว่า ตอนที่คุซึนะถูกดึง 9หาง ออกจากตัว ตอนนั้นคาคาชิกับโอบิโตะก็ยังเป็นเด็ก จะไปสู้กับรุ่นที่ 4 ที่เก่งๆได้ไงแล้วยังดูตัวโตเกินวัยอีก

ยากแหะ จะเดาว่าเป็นใคร  *great*