Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตกลงคนที่ใส่หน้ากากคือใครกันแน่ ? หากมาดาระได้ตายไปแล้ว

หน้า: (1/8) > >>

csboomzaa:

ใครกันนะนี่่ คงจะเป็นคนในตระกูลอุจิวะละมั้งครับ เพื่อนๆว่ายังไงครับ ?

pitakchon:

มันคือ
.
.
.
.
มันคือ
.
.
.
.
.

.
.
.
.
มันคือ
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.
.

.
มันคือใครผมก็ไม่รู้ *great*

Dewonlineaccount:

มันอาจพลิกล๊อกเรื่องก็ได้นะใครจะรู้ อาจเป็น ฮาราชิมาเซนจูก็ได้นะ มันอาจเอาร่างมันไปใว้ในโคลนเซตซึแล้วเซต ตัวเองขึ้นมา 5 5 5 5 เป็นยังงี้ก็คงฮาเลยเนอะ

nakin:

ก้อน่าจะเปนมาดาระนั่นแหละ แต่ก่อนตายใช้อิวานางิ แบ่งร่างเปน 2 ส่วนเพื่ออัญเชิญให้มันคืนชีพด้วยเนตรสังสาร แต่ผิดแผนคาบุโตะรู้ความลับก่อนเลยใช้คาถาสัมภเวสีเรียกมาใช้งานก่อน

csboomzaa:

แล้วมาดู MAP 561 คาบุโตะได้บอกไว้ว่ามาดาระตัวปลอมยังคงเดินหน้าต่อ...เอาแล้วไง งงไปหมดเลย 555+

หน้า: (1/8) > >>

Go to full version