หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ  (อ่าน 113357 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
มันกลายเป็นสงครามระดับแคว้นละตอนนี้หนะ *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
มันกลายเป็นสงครามระดับแคว้นละตอนนี้หนะ *haha*

เราคงต้องใช้คาถาลับ อัญเชิญ F4 มาซะแล้วล่ะมั้ง *้wet*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *

เราคงต้องใช้คาถาลับ อัญเชิญ F4 มาซะแล้วล่ะมั้ง *้wet*

ก็ เกะ กับ โอโร ไปตามอยู่ไงป๋า  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ชายน้อย sattkon hay *-* ไม่มี3คนนี้ในกระทู้สักกระทู้ได้ไหม กระทู้จะดีมากๆ จริงนะต่างคนต่างอยู่ไป เฝ้าบรอด คอยดักคอพวกหน้าใหม่ๆ ตั้งแต่ไหนแต่ไรละ ใครหน้าใหม่มาออกความเห็น ต้องเจอพวกคุณ แสดงอำนาจว่าเก๋าในบรอดตลอด ตอนสมัยผมมาสมัครใหม่ๆก็เจอบ่อยเลย แต่บังเอิญไม่ค่อยได้อ่าน ส่วนคุณป็อบ กับคุณ เจเจ ทะเเลาะกับพวกคุณตอนไหนผมไม่ได้อ่านนะครับ เลยไม่รู้ ว่าเค้าจะเป็นคนแบบไหน ส่วนใหญ่ผมอ่านแต่กระทู้ที่ตัวเองตั้ง ก็เจอแต่พวกคุณนี่แหละเข้ามาโชวเหนือตลอดทุกกระทู้ จริงๆไม่จำเป็นก็ไม่ต้องเข้ามาโพสก็ได้นะครับ อยู่กันคนละกะทู้ไปเพราะผมก็ไม่เคยไปโพสกระทู้พวกคุณเลยนะ เพราะทุกดร่ามาที่เกิดขึ้นในบรอดต้องมีพวกคุณเอี่ยวด้วยตลอด ถ้าไม่มีพวกคุณในกระทู้ผมมั่นใจว่ากระทู้ทุกคนจะไม่มีดร่าม่า งั้นอย่ามาโพสอีกเลยในมู้ที่ผมตั้ง ok นะ *number1*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 14:14:04 โดย kyo »
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-

ก็ เกะ กับ โอโร ไปตามอยู่ไงป๋า  *attack*

ทุกรอบ จะหนีขลุก อยู่ กะ สาว *nude* บอร์ดวันพิช นามิซวาาาาง *love* รอบนี้ขออยู่ดูสงครามแคว้นหน่อย

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

chainoi

• *
ชายน้อย sattkon hay *-* ไม่มี3คนนี้ในกระทู้สักกระทู้ได้ไหม กระทู้จะดีมากๆ จริงนะต่างคนต่างอยู่ไป เฝ้าบรอด คอยดักคอพวกหน้าใหม่ๆ ตั้งแต่ไหนแต่ไรละ ใครหน้าใหม่มาออกความเห็น ต้องเจอพวกคุณ แสดงอำนาจว่าเก๋าในบรอดตลอด ตอนสมัยผมมาสมัครใหม่ๆก็เจอบ่อยเลย แต่บังเอิญไม่ค่อยได้อ่าน ส่วนคุณป็อบ กับคุณ เจเจ ทะเเลาะกับพวกคุณตอนไหนผมไม่ได้อ่านนะครับ เลยไม่รู้ ว่าเค้าจะเป็นคนแบบไหน ส่วนใหญ่ผมอ่านแต่กระทู้ที่ตัวเองตั้ง ก็เจอแต่พวกคุณนี่แหละเข้ามาโชวเหนือตลอดทุกกระทู้ จริงๆไม่จำเป็นก็ไม่ต้องเข้ามาโพสก็ได้นะครับ อยู่กันคนละกะทู้ไปเพราะผมก็ไม่เคยไปโพสกระทู้พวกคุณเลยนะ เพราะทุกดร่ามาที่เกิดขึ้นในบรอดต้องมีพวกคุณเอี่ยวด้วยตลอด ถ้าไม่มีพวกคุณในกระทู้ผมมั่นใจว่ากระทู้ทุกคนจะไม่มีดร่าม่า งั้นอย่ามาโพสอีกเลยในมู้ที่ผมตั้ง ok นะ *number1*
ชายน้อยทำอะไรเหรอครับ แค่จะให้คุณไม่ต้องไปจริงจังมาก คนอื่นเค้าก็ตั้งกระทู้กันเยอะแยะ เค้าก็เข้าไปแสดงความเห็นกันต่างๆนานาไม่เห็นว่าจะมีใครว่าอะไรเลย มันไม่ใช่เฉพาะ 3 คนนีี้ที่เค้าไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่คุณทำนะครับ มันมีมากกว่านี้อีก ลองย้อนไปดูได้ ในกระทู้ก่อนหน้าที่คุณตั้งขึ้นมา และแต่ละคนเค้าก็พยายามอธิบายให้คุณเข้าใจ แต่คุณก็ยังไม่รู้สึกตัว ดูที่ คุณ chinjung เขียนถึงตัวคุณนะครับ แล้วคุณจะเข้าใจ แล้วอ่านย้อนไปดูครับว่า ชายน้อยไปทำอะไรที่ไม่เหมาะสม แค่พยายามอธิบายให้คุณรู้จักยอมรับในความคิดของคนอื่นแค่นั้นแต่กลายเป็นคุณกลับมา งอแงเป็นเด็กซะงั้น อายุเท่าไหร่แล้วครับ เนี่ย
และอีกอย่าง ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันหรอกนะครับ เอาร่างอวตาร มาเที่ยวอวยตัวเอง แล้วก็ด่าคนนู้นคนนี้ อายเค้าเปล่าๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 14:49:28 โดย chainoi »

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

kyo

• *
อย่าเข้ามาเลย นะนะ อย่าถามอายุอีกนะอาย
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว

sattkon

• *
ห้ามคน แสดงความคิดเห็น  *้ัdoubt* มันมีกฎนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่กันนะ  *haha*

sattkon

• *
ถ้างั้นเราอย่าดันมู้นี้ เลย ปล่อย จขกท เขาคุยคนเดียวตามใจชอบเถอะ  *haha*

ถ้าไม่มี 3คนที่นายว่า มันจะมาถึงหน้า7มั้ย
  *dontknow*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:40:32 โดย sattkon »

chainoi

• *
อย่าเข้ามาเลย นะนะ อย่าถามอายุอีกนะอาย
ถ้าคิดว่าตัวเอง อายุมากละ ก็อย่าไปจริงจังนักเลยครับ อายเด็กๆเค้าเหอะ อิอิอิ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

kyo

• *
ตามสแตป พอ sattakon มาชายน้อยตาม เด๋วเฮพก็มา เป็นแบบนี้มาตลอดคนที่โดนพวกคุณลุมก็หายไปกันเยอะละ ผมอยู่บรอด สตีทนะ ใช้ชื่อเคียว ในเฟสบุ๊ก ทุกคนเป็นพี่เป็นน้องกันหมดเพราะเคยเจอกันหมดแล้ววันที่20ตุลาก็มีนัดเจอกันที่พาราก้อนทั้งกลุ่ม ทุกคนสามัคคีกันมีพีมีน้องไม่เห็นมีแบบบรอดนี้เลยมีก็ห้ามกันเตือนกันเอาอยู่เพราะพี่น้องกันทั้งนั้น อยากรู้อายุก็ไปหาเอาค้นไม่ยากหรอก  street figter thailand พิมตามนี้ก็ขึ้นละ
ก็อย่างที่บอกไม่ได้ห้ามแต่ขอ ขอว่าไม่จำเป็นก็อย่าเข้ามากระทู้ผมปัญหามันจะได้ไม่เกิด แค่นั้นเอง เพราะตอบกันไปมาไงก็ไม่มีประโยชน์ พวกคุณต้องการชนะให้ได้ ก็แค่หยุดบ้างสักหน่อย ผมยังหยุดได้ไม่เข้ากระทู้ที่พวกคุณตั้งอะ พวกคุณอะหยุดได้ไหม 

ปล. พูดอย่างลูกผู้ชายนะไม่มีร่างอวตารไรทั้งนั้น ถ้าไม่เชื่อให้ เวพมาสเตอร์เชื่อไอพีได้เลยผมไม่เด็กขนาดทำไรแบบนั้นหรอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:08:12 โดย kyo »

benzvip1

• *
ตามสแตป พอ sattakon มาชายน้อยตาม เด๋วเฮพก็มา เป็นแบบนี้มาตลอดคนที่โดนพวกคุณลุมก็หายไปกันเยอะละ ผมอยู่บรอด สตีทนะ ใช้ชื่อเคียว ในเฟสบุ๊ก ทุกคนเป็นพี่เป็นน้องกันหมดเพราะเคยเจอกันหมดแล้ววันที่20ตุลาก็มีนัดเจอกันที่พาราก้อนทั้งกลุ่ม ทุกคนสามัคคีกันมีพีมีน้องไม่เห็นมีแบบบรอดนี้เลยมีก็ห้ามกันเตือนกันเอาอยู่เพราะพี่น้องกันทั้งนั้น อยากรู้อายุก็ไปหาเอาค้นไม่ยากหรอก  street figter thailand พิมตามนี้ก็ขึ้นละ
ก็อย่างที่บอกไม่ได้ห้ามแต่ขอ ขอว่าไม่จำเป็นก็อย่าเข้ามากระทู้ผมปัญหามันจะได้ไม่เกิด แค่นั้นเอง เพราะตอบกันไปมาไงก็ไม่มีประโยชน์ พวกคุณต้องการชนะให้ได้ ก็แค่หยุดบ้างสักหน่อย ผมยังหยุดได้ไม่เข้ากระทู้ที่พวกคุณตั้งอะ พวกคุณอะหยุดได้ไหม 

ปล. พูดอย่างลูกผู้ชายนะไม่มีร่างอวตารไรทั้งนั้น ถ้าไม่เชื่อให้ เวพมาสเตอร์เชื่อไอพีได้เลยผมไม่เด็กขนาดทำไรแบบนั้นหรอก

ก็พวกนั้นเขาพวกเดียวกัน อะคับ

ไม่ว่าพวกเขาจะไปว่าใคร หรือ พวกเดียวกันผิด เขาก็จะเข้าข้างกัน ก็พวกเดียวกันอะเนอะ
แล้วจะทำไม

H_A_Y

• *
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

kyo

• *
เหมือนกลุ่มตุ๊ดเลย
จะว่า ว่าผมคนเดียวครับ อย่าไปว่าคนอื่นครับ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ต่างคนต่างหยุดไม่ได้เลยรึไงนั่น *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST