หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: บอกลาทุกคนในบอร์ด และ สาวกโอบิโตะ  (อ่าน 15645 ครั้ง)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
บอกลาทุกคนในบอร์ด และ สาวกโอบิโตะ
« เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 00:50:13 »
เพราะผมต้องไปทำงานที่ ประเทศลาวเป็นเวลาสามเดีอน  *great*

คงไม่ทันได้ได้อ่านตอนที่ 600 แน่นอนเพราะไปพรุ่งนี้ ประมาร 10 โมง แอบเบื่อนิสหน่อย

แต่นี้คื่องาน จำเป็นต้องทำ คงไม่มีโอกาศ ได้มาแสดงความคิดเห็น ในตอนหน้าแน่นอน ถึงบทสรุปจะออกมาแบบไหนก็มามีโอกาศรู้

เพราะทีที่ผมจะไปมันไม่มีเน็ตให้เล่นเลย ต้องรอสามเดีอนแล้วค่อยมาอ่านที่เดี่ยว คงไปไกลมากโข

ขอให้ทุกคน ในบอร์ด โชคดีกันทุกๆคน สามเดีอนเจอกัน หรือ อาจไม่ถึงก็ได้ แอบหวังไว้

*bye* *bye* *bye* *bye* *bye*

ถ้าเกิดไม่ใช่โอบิโตะตอนหน้า คงไม่มีโอกาศได้ ช้ำผมจมดินแน่ ชิ้งก่อนล่ะ  *unbear*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: บอกลาทุกคนในบอร์ด และ สาวกโอบิโตะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 00:52:06 »
*number1*เดินทางปลอดภัยครับ...แต่ว่าที่โน่นมันไม่มี Internet เลยเหรอ *disappoint*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Re: บอกลาทุกคนในบอร์ด และ สาวกโอบิโตะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 01:48:09 »
โชคดีนะครับ    ดูแลสุขภาพตัวเองให้มาก ๆ นะครับ จะได้ทำงานไหว

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

มองดากดำ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 01:49:42 »
เห้ยลาวมี 3G  *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 03:18:45 »
เน็ตน่ะมี แต่ที่ผมไปน่ะ มันเป็นแถวบ้านนอกอ่ะครับ มีแต่ภูผา

แต่ผมก็เอาโน็ตบุกไปด้วย กับ แอร์การ์ด เพื่อว่าจะใช้ชิมลาวได้

แต่เค้าบอกว่าแถวนั้น แทบไม่มีสัญญาณ โทรศัพ

กรรมแท้

นอนแล้วน่ะครับ พรุ่งนี้ต้องเตรียมตัวแต่เช้า ตอนนี้ก็ปาไปตีสามแล้ว

*bye* *bye* *bye* *bye* *unbear*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 06:03:07 »
อย่าห่วงไปเลย ลาวมี 4G นะครับ *worm*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 07:24:19 »
วันหยุดท่านก็เข้าเมืองไปเล่นเน็ตได้หนิคับ  *number1*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

krizalids

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 09:35:05 »
เดินทางปลอดภัยครับ ผมเองก็ไม่ได้อ่านการ์ตูนมาปีเหมือนกัน
พอได้อ่านที่ อ่านยาวเลยครับเพราะต้องทำงานนี้แหละ แต่ทุกวันนี้สบายหน่อยอ่านได้ตลอดและ อิอิ
ไงก็อีกสามเดือนเจอกันครับ
หาเรื่องหรา

bankie555

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 09:39:57 »
โชคดีครับผม อีก 3 เดือนเจอกัลล์  *great*
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 09:43:08 »
ขาดเน็ตเหมือนขาดใจเลยนะึครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

กลับมาให้รวยๆ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 10:11:46 »
โชคดีครับท่าน ลาวน่าจะมีเน๊ตเล่นได้นะครับ เพราะผมเองก็เป็นคนลาว

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 10:53:19 »
ที่ลาวมีนารูโตะขาย ไหมว่า พวกแสงอุษา เนตรวงแหวน ท่าไม้ตาย ที่ลาวเขาแปลยังไงอยากรู้  *haha*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 12:19:13 »
หาถ่ายรูปผู้สาวคนลาวงามๆมาให้เบิ่งแหน่เด้ออ *attack*

โชคดีมีแฮง หมานๆเด้อท่าน อิอิ

เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

Mnamwa zx

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 13:34:30 »
 *haha* เอาแบบ ที่เรป ข้างบนบอกครับ ถ่าย ผู้สาวลาวมาฝาก นำแหน่ เด้ออ้ายเด้อ โชคดีนะครับ

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 16:15:35 »
ลาก่อนสหายร่วมบรอด

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.