Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

บอกลาทุกคนในบอร์ด และ สาวกโอบิโตะ

หน้า: << < (2/5) > >>

windyzero:

อย่าห่วงไปเลย ลาวมี 4G นะครับ *worm*

kyubi:

วันหยุดท่านก็เข้าเมืองไปเล่นเน็ตได้หนิคับ  *number1*

krizalids:

เดินทางปลอดภัยครับ ผมเองก็ไม่ได้อ่านการ์ตูนมาปีเหมือนกัน
พอได้อ่านที่ อ่านยาวเลยครับเพราะต้องทำงานนี้แหละ แต่ทุกวันนี้สบายหน่อยอ่านได้ตลอดและ อิอิ
ไงก็อีกสามเดือนเจอกันครับ

bankie555:

โชคดีครับผม อีก 3 เดือนเจอกัลล์  *great*

H_A_Y:

ขาดเน็ตเหมือนขาดใจเลยนะึครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

กลับมาให้รวยๆ

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version