หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ดักหน้ายับ ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริงขึ้นมาหละ  (อ่าน 60437 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมว่านั้นนะเระ ขอให้ตอนหน้ามาถึง
โทบิ:โอบิโตะงั้นเรอะ ใช่ ชื่อของร่างนี้สินะ ฮึๆ มันตายไปแล้ว ฉันก้คือ ....
*haha* *haha* *haha* *haha*

ฉันก็คือ....โทบิ

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ (อีหรอบเดิม) *dead*

ที่นี้เระสงครามได้เกิดอีกรอบ
เอ๋ แต่นี่ มันวนไปวนมา รึว่า เราโดนอิซานามิเข้าไปแล้ว ต้องยอมรับตัวเองก่อน ถึงจะออกได้สินะ

ต่อๆ

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ
โทบิ - เรื่องมันก็มีอยู่ว่า............ตัดไปทาง 5 คาเงะ vs มาดาระ

พวกเราที่อยู่หน้าคอม จะพูดได้ คำเดียว ว่า Mam Gu tong ro tang 1 artit ma ka ni Fuckkkkkkkkkkkk

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ผมว่านั้นนะเระ ขอให้ตอนหน้ามาถึง
โทบิ:โอบิโตะงั้นเรอะ ใช่ ชื่อของร่างนี้สินะ ฮึๆ มันตายไปแล้ว ฉันก้คือ ....
*haha* *haha* *haha* *haha*

ฉันก็คือ....โทบิ

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ (อีหรอบเดิม) *dead*

ที่นี้เระสงครามได้เกิดอีกรอบ
เอ๋ แต่นี่ มันวนไปวนมา รึว่า เราโดนอิซานามิเข้าไปแล้ว ต้องยอมรับตัวเองก่อน ถึงจะออกได้สินะ

ต่อๆ

ฝ่ายบักโตะ - แล้วแกเป็นใครฟะ
โทบิ - เรื่องมันก็มีอยู่ว่า............ตัดไปทาง 5 คาเงะ vs มาดาระ

พวกเราที่อยู่หน้าคอม จะพูดได้ คำเดียว ว่า Mam Gu tong ro tang 1 artit ma ka ni Fuckkkkkkkkkkkk
จะแต่งบทไว้รอเจ๊เจนหรือกัปตันวิน พูดไปก็คิดถึงเหมือนกันแฮะ เห้อ!!น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
จากตอน Naruto 599
.
.
.
คนเชียร์โอบิโตะ ......ฮาๆๆ กรูว่าแล้ววววววววววว ซะใจโว๊ยยยยยยยยยย
คนเชียร์อิสึนะ เป็นต้น....เฮ้ยยมาซาชิแม่มมั่วเป็นโอบิโตะได้ไง ไม่เป็นรัยมันอาจจะเป็นแค่ร่างโอบิโตะ ส่วนวิญญาณอาจเป็นของอิสึนะก็ได้ ฮาาา
ปล.นานาจิตตัง ไม่ว่าอาจารย์เขาจะเฉลยว่าเป็นใคร คนที่ไม่ยอมรับก็คงไม่ยอมรับเหมือนเดิม มันเป็นปกติของมนุษย์เราที่ชอบหาเหตุผลทุกอยางมาสนับสนุนความคิดตัวเอง แค่นั้นครับ อย่าเดือดดเด้อออออออ

นิคุณหมายถึงผมหรือเปล่าเนี่ย  *haha*

แตว่านะ มั่นใจกันเข้าปายยยยย  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

nakin

• *
จากตอน Naruto 599
.
.
.
คนเชียร์โอบิโตะ ......ฮาๆๆ กรูว่าแล้ววววววววววว ซะใจโว๊ยยยยยยยยยย
คนเชียร์อิสึนะ เป็นต้น....เฮ้ยยมาซาชิแม่มมั่วเป็นโอบิโตะได้ไง ไม่เป็นรัยมันอาจจะเป็นแค่ร่างโอบิโตะ ส่วนวิญญาณอาจเป็นของอิสึนะก็ได้ ฮาาา
ปล.นานาจิตตัง ไม่ว่าอาจารย์เขาจะเฉลยว่าเป็นใคร คนที่ไม่ยอมรับก็คงไม่ยอมรับเหมือนเดิม มันเป็นปกติของมนุษย์เราที่ชอบหาเหตุผลทุกอยางมาสนับสนุนความคิดตัวเอง แค่นั้นครับ อย่าเดือดดเด้อออออออ

นิคุณหมายถึงผมหรือเปล่าเนี่ย  *haha*

แตว่านะ มั่นใจกันเข้าปายยยยย  *attack*

*haha*ก้อว่ากันปายยยย
ผมยังยืนยันคำเดิมว่า ความคิดเห็นไม่มีใครผิดถูกจนกว่าอ.มาซาชิจะเฉลย ถึงตอนนี้จะเป็นเนตรและร่างโอบิโตะแล้ว รอว่าวิญญาณจะเป็นโอบิโตะป่าว ถ้าใช่ก้อถือว่าเฉลยเมื่อนั้นถึงจะถือว่ามีผิดมีถูก *number1*
ปล.ส่วนเรื่องที่ทำไมเขาถึงให้โทบิไม่ใช่ประเด็นจร้า เพราะเราทายกันแค่ว่าใครคือโทบิ แค่นั้น

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
ไอคัมภีร์นั่นก็ยังไม่เฉลยเลยนะว่าเป็นอะไร  *attack* *attack*

nakin

• *
ไอคัมภีร์นั่นก็ยังไม่เฉลยเลยนะว่าเป็นอะไร  *attack* *attack*
นั่นเกือบลืมแล้วนะเนี้ย  *haha*

mint1458

นั่นเกือบลืมแล้วนะเนี้ย  *haha*
แต่เราลืมสนิท *haha* *haha*

ประชาชนธรรมดา

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
 ผิดด้วยรึที่มีคนดีใจ แม้จะขนาดไหนก็ตาม   ส่วนเรื่องเหยียบย่ำนั้น มันมีจริงหรือ..คิดไปเอง
มันสนุกตรงที่ได้จินตนาการตามหารอยเท้านักเขียนนี้แหละ

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ผมว่า จารย์แกหลอกคนดูอีกแหละ

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้าไม่ใช่โอบิโตะตัวจริง แสดงว่า มันต้องเป็นโอบิโตะตัวปลอมแน่ๆเลย *shock*
หาเรื่องหรา

mint1458

ถ้าไม่ใช่โอบิโตะตัวจริง แสดงว่า มันต้องเป็นโอบิโตะตัวปลอมแน่ๆเลย *shock*
อ..โอบิโตะปลอม *shock*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
จะเป็น โอบิโตะตัวจริง หรือ เป็น อิสึนะ สิงร่าง โอบิโตะ ยังไง ก็รอเฉลยลูกเดียวครับ  *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

เรื่อง อุจิวะ ยังไม่ clear เลย *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-

เรื่อง อุจิวะ ยังไม่ clear เลย *haha* *haha*
นั่นซิวันที่ โตะ หิน ทับ บุกโคโนฮะ อุจิวะพากันหายเข้ากลีบเมฆกันหมดปล่อยให้อิทาจินั่งเลี้ยงน้องอยู่คนเดียว

เห้อ!!  น่ารำคาญเสียจริง  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

H_A_Y

• *

นั่นซิวันที่ โตะ หิน ทับ บุกโคโนฮะ อุจิวะพากันหายเข้ากลีบเมฆกันหมดปล่อยให้อิทาจินั่งเลี้ยงน้องอยู่คนเดียว

เห้อ!!  น่ารำคาญเสียจริง  *้ั์smoking*
วันที่โตะโิดนหินทับ คือวันที่คาคาชิไปทำภารกิจกับรุ่น 4 ใช่ป่ะ
แล้ว บุกโคโนฮะ คือ 9 หางบุกใช่ป่ะ
ถ้าใช่มันก็คนละเหตุการณ์กันอ่ะดิ

ผม งง อ่ะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY