Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?

หน้า: << < (4/7) > >>

Oni Me no Kyo:

ชิกามารุ ปะทะ ฮิดัน สะใจสุด ตายก็ไม่ได้ตาย  *haha*

แต่เจ็บใจสุด ก็โคโนฮะมารุจังรันจวน ปะทะ นารูโตะจังรันจวน เซ็งต้องกลับไปฝึกใหม่อีกแล้วต้อง เอ็กซ์กว่านะยังไม่ถึงขั้น *nude*

เห้อ!! น่านำราญซะจริง *้ั์smoking*

BenZica:

--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:32:05 ---
--- อ้างจาก: Zigmund ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:27:28 ---1. โทบิ ตอนที่มันถล่มหมู่บ้านด้วยจิ้งจอกเก้าหาง ผมลุ้นแทบขาดใจเลย แต่ดันมาแพ้มินาโตะอีก โอ๊ยยยยย เจ็บใจจริงๆ

2. โอโรจิมารุ ตอนที่สู้กับรุ่น3 เกือบจะชนะแล้วแท้ๆ แต่ดันมาเสียแขนไปอีก แผนถล่มโคโนะฮะเลยพังเลย เฮ้ออออ ไอ้เราก็อุสาห์เชียร์

3. ดันโซ เป็นโฮคาเงะคนที่ผมชอบมากที่สุดแล้ว คุณความดีก็มีนับไม่ถ้วน เสียสละมาไม่ใช่น้อย สมกับเป็นวีรบุรุษของหมู่บ้าน แล้วทำไมอาจารย์ถึงต้องให้ดันโซแพ้ ตอบผมหน่อยยยยยยย

4. ฮิดัน ผมเลื่อมใสในตัวท่านจาชินมาก ยิ่งตอนที่ฆ่าอาสึม่า ฉากนั้นผมอ่านซ้ำเป็นสิบรอบเลย แต่ทำไมมันถึงมาแพ้ชิกามารุเนี่ย ไม่เข้าใจจริงๆ

--- End quote ---
งั้นผมว่าท่าน ต้องเจ็บใจ อีกหลายตอนเลนหละค่าปปปปปปป
เพราะท่านดันไปเชียร์ตัวร้ายซะได้

นั่นซิเหล่าร้ายทั้งนั้นเลย

zeezazalud:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:54:58 ---ชิกามารุ ปะทะ ฮิดัน สะใจสุด ตายก็ไม่ได้ตาย  *haha*

แต่เจ็บใจสุด ก็โคโนฮะมารุจังรันจวน ปะทะ นารูโตะจังรันจวน เซ็งต้องกลับไปฝึกใหม่อีกแล้วต้อง เอ็กซ์กว่านะยังไม่ถึงขั้น *nude*

เห้อ!! น่านำราญซะจริง *้ั์smoking*

555ใช่ๆ ฮิดันตายยากจริง  ขออนุญาติถามนิดนึงนะครับ ถ้าสมมติว่าฮิดันถูกสับหัวและทุบให้แหลกเหมือนหมูสับ เพื่อนๆว่าเขาจะรอดอยู่อีกมั้ย

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: zeezazalud ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 21:21:07 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:54:58 ---ชิกามารุ ปะทะ ฮิดัน สะใจสุด ตายก็ไม่ได้ตาย  *haha*

555ใช่ๆ ฮิดันตายยากจริง  ขออนุญาติถามนิดนึงนะครับ ถ้าสมมติว่าฮิดันถูกสับหัวและทุบให้แหลกเหมือนหมูสับ เพื่อนๆว่าเขาจะรอดอยู่อีกมั้ย

ขอบคุณที่ชอบ

ผมว่าฮิดันมันก็คงยังไม่ตาย แต่ปัญหาก็คือใครจะมีปัญญามานั่งต่อจิ๊กซอ ร่างมันตะหาก ถ้ามันแหลกซะขนาดนั้น จะหาครบหรือป่าวยังไม่รู้เลย

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

windyzero:

ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version