หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อดขำไม่ไหว ขอตั้งมู้เลยละกัน namkham ปรากฏตัวที่นี้หน่อย(555+)  (อ่าน 31871 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อ้าว ใช้คาถาอัญเชิญมาผิดคน *great* *dead*

ล้อเล่นนะครับ *้ั์drinktea*

ท่านทำสัญญาเลือดหรือยังครับ ถ้ายังไม่ทำท่านมาใช้คาถาอันเชิญแบบนี้มันจะกลายเป็นอันเชิญย้อนกลับท่านจะได้ไปที่ที่...........................................  *้ั์gonnadie* *้ั์gonnadie**้bloodpool* *้bloodpool* *dead* *dead* *bye* *bye* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์vomit* *้ั์vomit*

...

เอ้า คู่ กรณีเค้ามาแล้ว namkham จะไม่มาโชว์ตัวหน่อยเหรอ. *disappoint* ...............หรือว่ายัง อลังการไม่พอ *haha*

เอ่อ   อัญเชิญเขามาจะดีหรือเปล่าครับ  ผมกลัวว่าอัญเชิญมาแล้วจะทำให้สงครามโลกนินจาในบอร์ดครั้งที่ 4 ปะทุรุนแรง *disappoint*   

เพราะตอนนี้ทำให้ผมนึกถึงตอนเล่น RO แล้วกำลังจะมีคนหักไม้ผีกลางเมืองเป็นพัน ๆ อัน  หลังจากหักแล้วทั้งมอนและบอสออกมาก่อความวุ่นวายในเมืองจนวุ่นวายอุตลุต แถมตายเกลือนเมืองอีกตะหาก

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Sexy Funny Clips - 9 - WWW.AchiSite.COM

*shock* *shock* *shock*

Holy Crap!!!  ถ้าผมเจอแบบนี้คงน้ำลายฟูมปากลงไปนอนกองพื้นทันที

สงสัยผมต้องตรวจสอบที่กระทู้สำหรับนินจาสาวซะแล้ว *hoho*

ปล.  อยากได้ชุดอันนั้นบ้าง *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 01:04:39 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
เขาคงจะไม่มาปรากฏตัวแล้วหละ  *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
Sexy Funny Clips - 9 - [url=http://WWW.AchiSite.COM]WWW.AchiSite.COM[/url]

แหม๋จะพากันออกทะเล ลูกเดียวเฃยนะเฮีย *hoho* ไม่อยากเรือล่มในหนองนะ  *shock*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

+

=

อ้า  อร่อย  ใครหิวเชิญๆ
*้ัิshy* *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
รอบนี้ สงสัยจะโดนผนึกกันนานเลย  *haha*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

windyzero

• *
เว็บแบนแค่เข้าตอบมู้ไม่ได้ ถ้าผมแบน goole ก็เปิดไม่ได้นะ *worm*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

+

=

อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ได้กลิ่นเลย กลิ่นทะเลน่ะ *bath2* *bath2*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

bankie555

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...

+

=

หิวทันทีเลย กินไปชมไปเพลินโคด
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

nakin

• *
เข้ามารอฮาครับ เน้นทะเลาะกันอย่างสร้างสรร *number1*

Notto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

+

=

มาม่า  *haha* *haha*

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
F4 สุดสวยของเราจัดหนักเรียบร้อยแล้วสงคราม ครั้งที่ 4 สงบอีกครับ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

nakin

• *
F4 สุดสวยของเราจัดหนักเรียบร้อยแล้วสงคราม ครั้งที่ 4 สงบอีกครับ

อ้าวโดนผนึกกันแล้วเรอะ ไวจัง ความจริงน้ำกามก้อดีขึ้นแล้วนะ ไม่ค่อยเกรียน (แต่ครั้งนี้โดนยั่วจนตบะแตกมั้ง)
ส่วนท่านเฮฟนี่ เค้ามืออาชีพ คงสมัครสำรองไว้หลายไอดีแล้ว *haha*

• *

อ้าวโดนผนึกกันแล้วเรอะ ไวจัง ความจริงน้ำกามก้อดีขึ้นแล้วนะ ไม่ค่อยเกรียน (แต่ครั้งนี้โดนยั่วจนตบะแตกมั้ง)
ส่วนท่านเฮฟนี่ เค้ามืออาชีพ คงสมัครสำรองไว้หลายไอดีแล้ว *haha*

นั่นซิ เห็นกลับมาแล้ว คราวนี้เป็น คิซาเมะ เพิ่งเจอตะกี๊

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*