หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อดขำไม่ไหว ขอตั้งมู้เลยละกัน namkham ปรากฏตัวที่นี้หน่อย(555+)  (อ่าน 31872 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
F4 สุดสวยของเราจัดหนักเรียบร้อยแล้วสงคราม ครั้งที่ 4 สงบอีกครับ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*
อ้าวโดนผนึกกันแล้วเรอะ ไวจัง ความจริงน้ำกามก้อดีขึ้นแล้วนะ ไม่ค่อยเกรียน (แต่ครั้งนี้โดนยั่วจนตบะแตกมั้ง)
ส่วนท่านเฮฟนี่ เค้ามืออาชีพ คงสมัครสำรองไว้หลายไอดีแล้ว *haha*

นั่นซิ เห็นกลับมาแล้ว คราวนี้เป็น คิซาเมะ เพิ่งเจอตะกี๊

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*
อย่ารำคาญผมเลย ผมไม่หาเรื่องทะเลาะกับใครที่ไม่ใช่เกรียนหรอก

ผมว่าผมแยกแยะออกนะคนไหนสมควรโดนด่า คนไหนพูดดีๆได้
เค้าไม่ได้รำคาญท่านหรอกครับ เค้ารำคาญตัวเอง *haha* *haha*
ว่าแต่ต้องเป็นท่านแน่ๆเลย ทำให้กระทู้ผมหายไปตั้งเยอะ  *great* *great*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
F4 สุดสวยของเราจัดหนักเรียบร้อยแล้วสงคราม ครั้งที่ 4 สงบอีกครับ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*
อ้าวโดนผนึกกันแล้วเรอะ ไวจัง ความจริงน้ำกามก้อดีขึ้นแล้วนะ ไม่ค่อยเกรียน (แต่ครั้งนี้โดนยั่วจนตบะแตกมั้ง)
ส่วนท่านเฮฟนี่ เค้ามืออาชีพ คงสมัครสำรองไว้หลายไอดีแล้ว *haha*

นั่นซิ เห็นกลับมาแล้ว คราวนี้เป็น คิซาเมะ เพิ่งเจอตะกี๊

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*
อย่ารำคาญผมเลย ผมไม่หาเรื่องทะเลาะกับใครที่ไม่ใช่เกรียนหรอก

ผมว่าผมแยกแยะออกนะคนไหนสมควรโดนด่า คนไหนพูดดีๆได้
เค้าไม่ได้รำคาญท่านหรอกครับ เค้ารำคาญตัวเอง *haha* *haha*
ว่าแต่ต้องเป็นท่านแน่ๆเลย ทำให้กระทู้ผมหายไปตั้งเยอะ  *great* *great*

ไม่ใช่ผมครับ F4 ต่างหากที่ทำกระทู้ท่านหายไป

กลับมาแล้วหรอออ!!!(เลียนแบนชินโนะ สุเกะ(ชินจัง))

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง(ไอ้เบื่อๆรำคาญๆเนี่ย ตัวเองครับ มัน เป็นสไตล์ อย่าคิดมาก) *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
มู้นี้ผมไม่ได้ตั้งใจยั่น น้อง namkham เขาเลยนะ แค่อยากให้เขาเข้ามาคุยแบบสนุกๆ  *number1*แต่ไม่รู้ว่ามันจะกลายเป็นตะบะแตกหรือเปล่า เพราะชายน้อยเขาเข้ามาร้องเรียนซะแล้ว  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
เค้าเคร่งเครียดมากเลยนะ จะไม่ตบะแตกได้ไง แถมยังไปตั้งกระทู้ว่าเปิ้ลอีกแน่ะ

เอ๋ ใครเมื่อไหร่  *shock*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
เค้าเคร่งเครียดมากเลยนะ จะไม่ตบะแตกได้ไง แถมยังไปตั้งกระทู้ว่าเปิ้ลอีกแน่ะ

เอ๋ ใครเมื่อไหร่  *shock*

ก็เมื่อเช้าไง มาธรรมดาๆไม่พอ ดันไปตั้งกระทู้ว่าไอป็อปมันอีก ฮร่าๆๆๆๆ เลยจัดให้สักดอกนึง
อ้อกระทู้นั่นผมกะเห็น  *haha*
แบ้วท่าน ปอบซกมก โดนแบนด้วยป่าวนิ จะหลวมตัวมั๊ยย *great*

spirit

• *
ไอ้แสรดทำเป็นว่าปราบเกรียน ไปปราบหัว...ก่อนเถอะสัส ไอ้อยากเท่ ไอ้ลูกเห็บ *dead* *dead*

ในที่สุดท่านNamkham พร้อมไอดีใหม่ก็ปรากฎตัวแล้ว  รอดูดราม่าแล้วกันผมไม่ออกความคิดเห็น  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

zeezazalud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อ่าว และ2คนนนั้นหายไปไหนแล้วอ่าครับ เซียน5วิถี กะคุณเฮฟอ่าครับ

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อ่าว และ2คนนนั้นหายไปไหนแล้วอ่าครับ เซียน5วิถี กะคุณเฮฟอ่าครับ

โดนคาถาผนึกซากอสูรไปเรียบร้อยหรือเปล่า? *shock*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

zeezazalud

• *

โดนคาถาผนึกซากอสูรไปเรียบร้อยหรือเปล่า? *shock*
นั่นสิครับ ผมเหนใช้ไอดีใหม่โพสไม่ถึง3-4ชม. โดนแล้วเหรอ ไวจิงๆ

chainoi

• *
ไอ้แสรดทำเป็นว่าปราบเกรียน ไปปราบหัว...ก่อนเถอะสัส ไอ้อยากเท่ ไอ้ลูกเห็บ *dead* *dead*

ในที่สุดท่านNamkham พร้อมไอดีใหม่ก็ปรากฎตัวแล้ว  รอดูดราม่าแล้วกันผมไม่ออกความคิดเห็น  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
5555 ไม่ใช่หรอกครับ สไตล์น้อง ตุ้ดตู่ไม่ใช่แน่นอน เพราะถ้าเป็น น้อง ตุ้ดตู่ เข้ามาอย่างแรกมันไม่พุ่งไปที่ เฮฟวี่ หรอก แต่ ไอตัวนี้ น่าจะเป็นคนที่ เฮฟวี่ เพิ่งจะรบด้วย คนที่เป็น รุ่นสอง แล้วโดนเฮฟวี่เอาปมด้อยแฟนเค้ามาล้อนั่นแหละ แต่ตัวเองไม่กล้าเลยทำให้เราคิดว่าเป็นน้อง ตุ้ดตู่namkham

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

sattkon

• *
ไม่กล้าเม้นเดี๋ยวจะโดนรากแห่ไปด้วย  *shock*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
สกิลตายหมู่ว่างั้น

เห้อ!! เห็นกันหลัดๆ ไปกันอีกแล้วววว(อีกรอบแล้วหรอ)

น่ารำเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Uchiha Mei

• *
 *shock*........คุยไรกันอ่ะ

งง มากมาย มีในการ์ตูนด้วย หรอ เห็น พูดถึงกันเยอะ

sattkon

• *

5555 ไม่ใช่หรอกครับ สไตล์น้อง ตุ้ดตู่ไม่ใช่แน่นอน เพราะถ้าเป็น น้อง ตุ้ดตู่ เข้ามาอย่างแรกมันไม่พุ่งไปที่ เฮฟวี่ หรอก แต่ ไอตัวนี้ น่าจะเป็นคนที่ เฮฟวี่ เพิ่งจะรบด้วย คนที่เป็น รุ่นสอง แล้วโดนเฮฟวี่เอาปมด้อยแฟนเค้ามาล้อนั่นแหละ แต่ตัวเองไม่กล้าเลยทำให้เราคิดว่าเป็นน้อง ตุ้ดตู่namkham

ผนึกเกลี้ยงแล้วล่ะครับ งวดนี้ต้องขอบคุณเว็บมาสเตอร์แท้ๆเลย ที่ทำให้ไม่ต้องใช้ความรุนแรง แถมไม่โดนแบนไอดีด้วย แต่โดนลบไอดี

มันแย่กว่าเดิมอีกนะพ่อคุณ  *disappoint*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
สงครามสงบยังหว่า... *rip*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov