หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อดขำไม่ไหว ขอตั้งมู้เลยละกัน namkham ปรากฏตัวที่นี้หน่อย(555+)  (อ่าน 31870 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เผอิญอยากเห็น ลายเซ็นคนดังแห่งบอร์ด นารูโตะ ซักหน่อย รู้สึกว่ากำลังตกเป็นข่าวกับ ท่านcha_n_i ?ขอไม่เอ่ยนาม  *haha*

ช่วยมาปรากฎตัวให้กรี๊ดกร้าวทีนะจ๊ะตัวเธอว์  ........ ...
   *haha*

ปล.namkham อย่าถือสาพี่เลย เพราะพี่เสียวสันหลัง *้ั์swallow*
ปล2.กระทู้นี้แค่ขำๆ กรุณาใช้วิจารณญาณก่อน comment *้ัread*  *้ั์post2*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ใช้คาถาอัญเชิญสิท่าน *bath2*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ไม่มาชัวร์ *lulla*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมแล้วเหมือนกัน คับ สงสัยเค้าไม่กินเส้น กันแบบสุดเลย ลงทุนทำลายเซ็นเองเลย นับถือเป็นอย่างมากคับ
ผมไม่แนะนำให้ทะเลาะกันครับ>>>ท่านcha_n_i(เล่นมุขตามหัวมู้หน่อย)ว่างๆก้ ทำลายเซ็นแบบเดียวคืนเลยฮ่า

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *
ผมแล้วเหมือนกัน คับ สงสัยเค้าไม่กินเส้น กันแบบสุดเลย ลงทุนทำลายเซ็นเองเลย นับถือเป็นอย่างมากคับ
ผมไม่แนะนำให้ทะเลาะกันครับ>>>ท่านcha_n_i(เล่นมุขตามหัวมู้หน่อย)ว่างๆก้ ทำลายเซ็นแบบเดียวคืนเลยฮ่า

ก็หนแร้วเจอ คาถาหลอมละลาย ของชายน้อย ถึงกับต้องลง window ใหม่มาเพื่อเล่นบอร์ดนี้เลยนะ  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
จริงวิธีเยอะแยะครับที่ไม่ต้องลงวินโดว์ แต่มันโง่เองแหละ ฮร่าๆๆๆๆ

แหม๋อย่าไปว่าเขาสิ เธอว์เดี๋ยวเขาก็ไม่มาshow ตัวหรอก   *pround* นิเราต้องทำตัวให้กลมกลืนกับชาวสีม่วงด้วยใช่มั้ยเนี่ย  *haha*  *glad*

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
จริงวิธีเยอะแยะครับที่ไม่ต้องลงวินโดว์ แต่มันโง่เองแหละ ฮร่าๆๆๆๆ

แหม๋อย่าไปว่าเขาสิ เธอว์เดี๋ยวเขาก็ไม่มาshow ตัวหรอก   *pround* นิเราต้องทำตัวให้กลมกลืนกับชาวสีม่วงด้วยใช่มั้ยเนี่ย  *haha*  *glad*
อย่าใช้คำว่าเรา สิจร๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เชิญ she เป็นไปคนเดียวเถอะนา

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
โหดจังแหะ ผมก็ว่าอยู่เห็นแว็บๆลายเซนของท่านนี้ น้ำกามกับชายน้อย *shock*
หาเรื่องหรา

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ง่ะ?    ไหงทำไมมีกระทู้แนวนี้ออกมาหว่า?   ว่าแต่เราเล่นแรงไปหน่อยหรือเปล่า?

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
รออ
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

windyzero

• *
คาถาอัญเชิญ xxxx!@#$%^&*()_

chainoi

• *
เฮ่อๆ ไม่รู้ว่ามัน แค้น ชายน้อย หรือว่าที่จิงแล้วมันแอบชอบ ชายน้อยก็ไม่รู้นะครับ แต่ขอให้เป็นอย่างแรกละกัน แต่ก็แอบเสียวๆว่าจะเป็นอย่างที่สอง คนเข้ามาใหม่ไม่ต้องตกใจไปครับ namkham เป็นแค่ ตุ้ดเด็กมัธยมคนหนึ่งที่อยู่โรงเรียนไม่มีคนสนใจ  ก็เลยมาอาศัยบอร์ดนินจาเพื่อตอบสนองตัณหาของตนเอง เพราะว่าที่บอร์ดเรามีหนุ่มๆแยะครับ
มันโชว์ความตุ้ดครั้งแรกโดยการไปด่า น้องมิ้นท์ เพราะตอนนั้น namkham เค้าแอบมีใจให้ August เค้าก็เลยไม่พอใจเวลาน้องมิ้นท์เค้าไปเม้นท์ของ August หลังจากนั้นมา ชายน้อยก็เลยจับได้ว่าที่แท้แล้วเค้าเป็น ตุ้ด เวลามี ไอดีผู้หญิงเข้ามาใหม่เค้าจะรีบเข้าไปแขวะทันทีไม่เชื่อไปถาม เจ้ Jenny ได้เลยครับว่าจิงหรือป่าว เพราะชายน้อยคอยเฝ้าระวังไอพวก ตุ้ดแอบแฝงนี้อยู่ตลอดเวลาครับ
 กระทู้ต่างๆที่ตั้งขึ้นมาก็เพื่อจะเรียกร้องความสนใจจากพวกเราก็เท่านั้นเอง ทั้ง มาดาเกะ เซียนห้าวิถี ต่างๆนานา มีอย่างที่ไหน ผู้ชายใส่ คอนแทคเลนส์บิ้กอาย 55555  เห็นมีแต่ ตุ้ดเท่านั้นแหละ
และที่เห็นพิมผิดๆถูกๆนี่ก็เพราะว่าเวลาพิมเค้าจะออก อาการ ตุ้ดไปด้วย ร้อง กรี้ด ร้อง ว้าย กรีดไม้กรีดมือไปด้วยคำมันก็เลยออกมาเป็น ภาษา ตุ้ดแบบนั้น
แต่ก็อยากให้เพื่อนๆอย่าไปซ้ำเติมเค้าเลยครับ ถ้า namkham เลือกเกิดได้คงไม่อยากเกิดมาเป็น ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 22:33:42 โดย chainoi »

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

windyzero

• *
อ้าว ใช้คาถาอัญเชิญมาผิดคน *great* *dead*

ล้อเล่นนะครับ *้ั์drinktea*

Num

• *
อ้าว ใช้คาถาอัญเชิญมาผิดคน *great* *dead*

ล้อเล่นนะครับ *้ั์drinktea*

ท่านทำสัญญาเลือดหรือยังครับ ถ้ายังไม่ทำท่านมาใช้คาถาอันเชิญแบบนี้มันจะกลายเป็นอันเชิญย้อนกลับท่านจะได้ไปที่ที่...........................................  *้ั์gonnadie* *้ั์gonnadie**้bloodpool* *้bloodpool* *dead* *dead* *bye* *bye* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์vomit* *้ั์vomit*

sattkon

• *
เฮ่อๆ ไม่รู้ว่ามัน แค้น ชายน้อย หรือว่าที่จิงแล้วมันแอบชอบ ชายน้อยก็ไม่รู้นะครับ แต่ขอให้เป็นอย่างแรกละกัน แต่ก็แอบเสียวๆว่าจะเป็นอย่างที่สอง คนเข้ามาใหม่ไม่ต้องตกใจไปครับ namkham เป็นแค่ ตุ้ดเด็กมัธยมคนหนึ่งที่อยู่โรงเรียนไม่มีคนสนใจ  ก็เลยมาอาศัยบอร์ดนินจาเพื่อตอบสนองตัณหาของตนเอง เพราะว่าที่บอร์ดเรามีหนุ่มๆแยะครับ
มันโชว์ความตุ้ดครั้งแรกโดยการไปด่า น้องมิ้นท์ เพราะตอนนั้น namkham เค้าแอบมีใจให้ August เค้าก็เลยไม่พอใจเวลาน้องมิ้นท์เค้าไปเม้นท์ของ August หลังจากนั้นมา ชายน้อยก็เลยจับได้ว่าที่แท้แล้วเค้าเป็น ตุ้ด เวลามี ไอดีผู้หญิงเข้ามาใหม่เค้าจะรีบเข้าไปแขวะทันทีไม่เชื่อไปถาม เจ้ Jenny ได้เลยครับว่าจิงหรือป่าว เพราะชายน้อยคอยเฝ้าระวังไอพวก ตุ้ดแอบแฝงนี้อยู่ตลอดเวลาครับ
 กระทู้ต่างๆที่ตั้งขึ้นมาก็เพื่อจะเรียกร้องความสนใจจากพวกเราก็เท่านั้นเอง ทั้ง มาดาเกะ เซียนห้าวิถี ต่างๆนานา มีอย่างที่ไหน ผู้ชายใส่ คอนแทคเลนส์บิ้กอาย 55555  เห็นมีแต่ ตุ้ดเท่านั้นแหละ
และที่เห็นพิมผิดๆถูกๆนี่ก็เพราะว่าเวลาพิมเค้าจะออก อาการ ตุ้ดไปด้วย ร้อง กรี้ด ร้อง ว้าย กรีดไม้กรีดมือไปด้วยคำมันก็เลยออกมาเป็น ภาษา ตุ้ดแบบนั้น
แต่ก็อยากให้เพื่อนๆอย่าไปซ้ำเติมเค้าเลยครับ ถ้า namkham เลือกเกิดได้คงไม่อยากเกิดมาเป็น ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด ตุ้ด

เอ้า คู่ กรณีเค้ามาแล้ว namkham จะไม่มาโชว์ตัวหน่อยเหรอ. *disappoint* ...............หรือว่ายัง อลังการไม่พอ *haha*