หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อดขำไม่ไหว ขอตั้งมู้เลยละกัน namkham ปรากฏตัวที่นี้หน่อย(555+)  (อ่าน 31865 ครั้ง)

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ไอ้แสรดทำเป็นว่าปราบเกรียน ไปปราบหัว...ก่อนเถอะสัส ไอ้อยากเท่ ไอ้ลูกเห็บ *dead* *dead*

ในที่สุดท่านNamkham พร้อมไอดีใหม่ก็ปรากฎตัวแล้ว  รอดูดราม่าแล้วกันผมไม่ออกความคิดเห็น  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
5555 ไม่ใช่หรอกครับ สไตล์น้อง ตุ้ดตู่ไม่ใช่แน่นอน เพราะถ้าเป็น น้อง ตุ้ดตู่ เข้ามาอย่างแรกมันไม่พุ่งไปที่ เฮฟวี่ หรอก แต่ ไอตัวนี้ น่าจะเป็นคนที่ เฮฟวี่ เพิ่งจะรบด้วย คนที่เป็น รุ่นสอง แล้วโดนเฮฟวี่เอาปมด้อยแฟนเค้ามาล้อนั่นแหละ แต่ตัวเองไม่กล้าเลยทำให้เราคิดว่าเป็นน้อง ตุ้ดตู่namkham
โอ๊ะๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดแค่ข้ามคืน ท่านตำนานรุ่น2 กลายเป็น เซียน5วิถี ไปชะแล้ว สืบทอดเจตจํานงแห่งไฟของรุ่น1ไปเต็มๆ
ผมกล้าฟันธงเลยว่า เซียน5วิถี ก็คือ ท่านตำนานรุ่น2 แน่นอนพันล้านเปอร์เซ็นต์
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Namkham เป็น ตุ้ด

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา