หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสมมุติว่า  (อ่าน 18340 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ถ้าสมมุติว่า
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 23:13:10 »
นินจาจากเรื่องนารูโตะ vs พวกที่กินผลปีศาจจากเรื่องวันพีช คิดว่าฝ่ายไหนจะชนะครับ
ไม่ต้องมีคำอธิบายใดๆ อย่างกาอาระเจอกับป๋าครอกจะทำไรได้เหรอ? *haha*
ชิกามารุเจอโมเรีย โดนตัดเงาทีหงอยแน่ *haha*
ซุยเงสึเจออาโอคิยิ ต่อให้เป็นน้ำโดนจับฟรีซทีจบ *haha*
คันคุโร่เจอโดฟลามิงโก้ เอ้า คิดจะเชิดหุ่นดันโดนเชิดเอง *haha*
แฮนค้อกเจอนารูโตะ หื่นทีจับเป็นหิน *haha*
เปลี่ยนคู่ดีกว่าครับ
ซุยเงสึ เจอ ครอก
ชิกามารุ เจอ โดฟลามิงโก้
คันคุโร่ เจอ โมเลีย
กาอาระ เจอ ?
นารุโตะ เจอ ?

ข้าคือ god

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 00:13:13 »
หนวดขาวคนเดียวก็พอ สั่นสะเทือนได้แม้กระทั่งวิชานินจา *้ั์cool*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

saxsax

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 01:03:53 »
5555 Death note ต้องเจอกับ Brook

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 14:54:16 »
บลูค  เจอ Death note  ก้อเดี้ยง คือกัน หระ  เพราะมันตายมาทีและ ตายอีกคงฟื้นไม่ได้  ต้องหา ดราก้อนบอล มาไห้ครบ 7 ลูกครึ่ง 5555+

แล้วเรียก เซียนกบ ออกมา  ไช่ไหม๊ เนี่ย - -

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 20:25:39 »
พูดถึงนะครับ...ในเรื่อง One Piece ยังไม่เห็นฝืมือของ ชิริว เลยครับ

ตามกระทู้นะครับ...ชื่อของ ชิริว คือ " ชิริว เเห่งสายฝน "

เพราะงั้น จับคู่ ชิริว VS เพน ไป ! (เเต่เพนมันมีหลายร่าง ชิริว ก็อาจจะมี)  *shock*

ปล.จับคู่เเค่เห็นว่ามี " ฝน " เหมือนกันนะครับ  *haha* *haha*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 21:33:46 »
ซาสึเกะ เจอก๊อดเอเนล  มามารากัน VS พันปักษา  *attack* *attack* *attack*

แต่พูดถึงนารูโตะตอนนี้ มาดาระคนเดียวเอาอยู่หมดคับ  โคตรโกงอ่ะ มาดาระตอนนี้  *great*

ว่าแต่ บอร์ดนี้ดีนะคับ ไม่มีดราม่าเรื่องจับการ์ตูน2เรื่องมาสู้กันเลย เจอบอร์ดนารูโตะนี่ ไม่ได้เลย  *้ัิbored*

WhiteAngel

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 17:00:28 »
ซาสึเกะ เจอก๊อดเอเนล  มามารากัน VS พันปักษา  *attack* *attack* *attack*

แต่พูดถึงนารูโตะตอนนี้ มาดาระคนเดียวเอาอยู่หมดคับ  โคตรโกงอ่ะ มาดาระตอนนี้  *great*

ว่าแต่ บอร์ดนี้ดีนะคับ ไม่มีดราม่าเรื่องจับการ์ตูน2เรื่องมาสู้กันเลย เจอบอร์ดนารูโตะนี่ ไม่ได้เลย  *้ัิbored*

*้ัิbored* *้ัิbored*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 17:32:58 »

*้ัิbored* *้ัิbored*
งี้นี่เอง  *great* *great*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "