หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสมมุติว่า  (อ่าน 18422 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้าสมมุติว่า
« เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 18:38:50 »
นินจาจากเรื่องนารูโตะ vs พวกที่กินผลปีศาจจากเรื่องวันพีช คิดว่าฝ่ายไหนจะชนะครับ

ข้าคือ god

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: ถ้าสมมุติว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 18:55:12 »
ผมขอบอกว่า เจอ กันดั้มวิงซีโร่ ยิงทีโลกระเบิด ตายเรียบครับ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 20:33:23 »
ต้องเจอดราก้อนบอลฮะ 

พา ลาง คลื่น ต่าวววววว   ย้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ตู้มมมมมมมมมมมมมม  *attack* *attack* *attack*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 20:36:07 »
ต้องเจอกับเคโรโระ *number1*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 20:42:09 »
One Piece สิครับ !

เหตุผล...

1.นินจา ไม่มี ฮาคิ ต่อย สายโรเกีย ไม่ได้

2.นินจา ต้องใช้ จักกระ ถ้าให้ ทีช ดูด ก็จบ

3.ผมรัก One Piece !  *love* *love*

ปล.เดา นะครับ  *haha* *haha*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

PeKaJuu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:23:18 »
เดวเจอ death note ครับ ผมเอก เรื่องไหนที่ว่า แน่มาเยยๆ ไม่ต้องมีพลังอะไรมากมาย  *attack* *attack* *attack* *attack* *rip*

2.นินจา ต้องใช้ จักกระ ถ้าให้ ทีช ดูด ก็จบลองดูดจักรเซียนไปซิครับ เป็นกบแน่ *glad* *glad* *glad*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:31:26 »
เดวเจอ death note ครับ ผมเอก เรื่องไหนที่ว่า แน่มาเยยๆ ไม่ต้องมีพลังอะไรมากมาย  *attack* *attack* *attack* *attack* *rip*

2.นินจา ต้องใช้ จักกระ ถ้าให้ ทีช ดูด ก็จบลองดูดจักรเซียนไปซิครับ เป็นกบแน่ *glad* *glad* *glad*
Death Note เจ๋งครับ...

เขียนชื่อลงไป เเล้วเดี้ยงเลย  *attack*

อยากเห็น ยมทูตลุค VS ลูฟี่  *shock* *shock*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

011nb

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:44:16 »

Death Note เจ๋งครับ...

เขียนชื่อลงไป เเล้วเดี้ยงเลย  *attack*

อยากเห็น ยมทูตลุค VS ลูฟี่  *shock* *shock*
ส่วนผมอยากเห็นลุค vs อิจิโกะครับ

ข้าคือ god

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 01:23:55 »
แค่แรงดันวิญญาณ ลุคก้กลายเปนผงแล้วล่ะคับ  *attack* *attack* *attack*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 10:46:10 »

*haha* ใช่ๆ เจอ death note โหม่งเท่งยกก๊วน  *number1*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

21141

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 12:10:44 »
ต้องเจอซุปเปอร์ไซย่าคับ  *attack*

BlackNomYen

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 16:23:47 »
เรียวมะ เจ้าชายเทนนิส จาก Prince of Tennis ดีกว่าครับ

ฮาคิ อัดใส่ลูกเทนนิืส  *attack* *attack*

niknack

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 21:42:50 »
ในนี้ไม่มีใครสู้แจ็คสแปโรว์ได้ เพราะมันเป็นมนุษย์ ส่วนวันพีชมันเป็นกระดาษ 55 *haha* *haha*
อยากตัดสินผู้ชายทั้งหมด  ด้วยเพียงผู้ชายเลวๆ เพียงคนเดียว

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 21:00:00 »
นินจาจากเรื่องนารูโตะ vs พวกที่กินผลปีศาจจากเรื่องวันพีช คิดว่าฝ่ายไหนจะชนะครับ
ไม่ต้องมีคำอธิบายใดๆ อย่างกาอาระเจอกับป๋าครอกจะทำไรได้เหรอ? *haha*
ชิกามารุเจอโมเรีย โดนตัดเงาทีหงอยแน่ *haha*
ซุยเงสึเจออาโอคิยิ ต่อให้เป็นน้ำโดนจับฟรีซทีจบ *haha*
คันคุโร่เจอโดฟลามิงโก้ เอ้า คิดจะเชิดหุ่นดันโดนเชิดเอง *haha*
แฮนค้อกเจอนารูโตะ หื่นทีจับเป็นหิน *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

thepipman

• *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 22:17:30 »
โอ้ว ไม่ดร่าม่าแฮะ  แต่แถ ไปมั่วหมด 555