หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหน

อุจิวะ
12 (40%)
อุสึมากิ
10 (33.3%)
เซนจู
4 (13.3%)
ฮิวงะ
1 (3.3%)
อาบูรามะ
0 (0%)
คางูยะ
1 (3.3%)
ซารุโทบิ
0 (0%)
ซาบาคุโนะ
0 (0%)
ฮาทาเกะ
0 (0%)
คุรามะ
0 (0%)
เคะโดอิน
0 (0%)
คามิซึรุ
0 (0%)
ฮาคุ
1 (3.3%)
ยามานากะ
0 (0%)
นารา
1 (3.3%)
อินูซูกะ
0 (0%)
อาคิมิจิ
0 (0%)
ฟูมะ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 29

ปิดการโหวต: ศ. 26 เม.ย. 2013 เวลา 06:43:44

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือกได้ ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหนใน นินจาคาถา นารูโตะ  (อ่าน 22247 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เอามาแม่มหมดเลยละกัน *haha*
สะใจจริงแล้วผมขอเลือกตระกูล อุจิวะ แน่นอนครับ *great*

แต่ด้วยสภาพอากาศตอนนี้ *้ัิfever*ผมขอเลือกตระกูล ฮาคุ ละกันครับ *bath* *้ัิfreeze*

แต่ถ้าสงสัยว่าผมเอาข้อมูลมาจากไหน ทำไมมันเยอะแยะขนาดนี้ click เลยครับ หุหุ

http://clanvamp.com/newvamp/boardread.php?topic=2284

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ขอเป็น อุสึมากิแล้วกันนะ ขอสีผมแดงเพลิงแล้วกัน *้ั์cool*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

Puneak

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อุจิวะ เเล้วกัน...เนตรวงเเหวนทำอะไรได้หลายอย่าง หุหุ... *้ัdoubt* *้ัdoubt*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 11:50:51 โดย Puneak »

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ชอบขีดจำกัดสายเลือด คางูยะ ของคิมิมาโร่อ่ะ ดูจากตอนที่มันสู้กับกาอาระ+ลี แล้วต้องบอกว่าโคตรชอบอ่ะ เสียดายมีบทแค่นั้นเอง ฮ่าๆๆๆๆ

D.nueng

• *
ชอบขีดจำกัดสายเลือด คางูยะ ของคิมิมาโร่อ่ะ ดูจากตอนที่มันสู้กับกาอาระ+ลี แล้วต้องบอกว่าโคตรชอบอ่ะ เสียดายมีบทแค่นั้นเอง ฮ่าๆๆๆๆ
คิริมาโร่ออกมาแปบเดวเองตอนภาค หนึ่งอะ ขีดจำกัดสร้างกระดูใช่มะผมก็ชอบ แต่โดนกาอะระเก็บอะ เลยเลือก อุจิวะ

dannan882

• *
- ตระกูลอุสึมากิ
สมาชิก
- อุสึมากิ คุชินะ อุสึมากิ นารูโตะ อุสึมากิ นางาโตะ
ข้อมูล เป็นตระกูลที่ทำหน้าที่เป็นพลังสถิตร่างของตระกูลเซนจูมีความสามารถเมื่อถูกดึงสัตว์หางจะไม่เสียชีวิตเเบบพลังสถิตร่างคนอื่นๆ

เสริมครับ
เป็นสายเลือดที่สืบทอดโดยตรงมาจากพระเจ้ามีพลังสองสายคือกายเซียน กะเนตรสังสาระ อายุยืนที่สุดร่างกายมีช่วงชีวิตที่ยาวนาน

สรุปตระกูลพระเอกหละโกงที่สุดน่ะ

Vin D Sel

• *
คิริมาโร่ออกมาแปบเดวเองตอนภาค หนึ่งอะ ขีดจำกัดสร้างกระดูใช่มะผมก็ชอบ แต่โดนกาอะระเก็บอะ เลยเลือก อุจิวะ

จริงๆแล้วกาอาระเอาชนะไม่ได้นะเกือบแพ้ด้วยซ้ำ คิมิมาโร่มันป่วยอ่ะแล้วมันก็ตายเองก่อนจะเข้าถึงกาอาระในการโจมตีครั้งสุดท้ายก่อนตายด้วย กาอาระเองยังเหวอเลย(ปกติกาอาระมันหน้านิ่งจะตาย)

ปล.ถ้าผมจำผิดก็ขออภัย

D.nueng

• *

จริงๆแล้วกาอาระเอาชนะไม่ได้นะเกือบแพ้ด้วยซ้ำ คิมิมาโร่มันป่วยอ่ะแล้วมันก็ตายเองก่อนจะเข้าถึงกาอาระในการโจมตีครั้งสุดท้ายก่อนตายด้วย กาอาระเองยังเหวอเลย(ปกติกาอาระมันหน้านิ่งจะตาย)

ปล.ถ้าผมจำผิดก็ขออภัย

ใช่ครับคิริมาโร่มันป่วย ก่อนหน้าต้องเจอ โตะ ลี กว่าจะถึงกาอะระ หมดแรงพอดี

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ลีก็กว่าจะสร่างเมา

Vin D Sel

• *
เอ่อ เพิ่งเห็น "คุรามะ" นี่มันจิ้งจอกเก้าหางป่ะครับ มันใช่ขีดจำกัดสายเลือดด้วยหรอ งงอ่ะ

มีไม่คุ้นหลายชื่อเลยแต่เดาว่าน่าจะอยู่ในพวกเดอะ มูฟวี่ แต่สะดุดที่ "คุรามะ" นี่แหละ มันคือจิ้งจอกเก้าหางใช่ป่าวครับ? ฮ่าๆๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
มะมีใครอยากเป็น ญาติกะ โจจิเหรอครับ อ้วนท้วนสมบูรณ์ดี  *attack*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 16:09:58 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Vin D Sel

• *
มะมีใครอยากเป็น ญาติกะ โจจิเหรอครับ อ้วนท้วนสมบูรณ์ดี  *attack*
ผมชอบจักระปีกผีเสื้อมันนะ สวยดี

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
อุจิวะ เท่านั้นคับ

ใช้เนตรวงแหวนสะกดให้ผุ้หญิงคนไหนก้ได้หลงเราแล้วก้...   โอ้ววววว แจ่ม แจ่ แดม แจ่ม  ว้าวววววว *nude* *nude*

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

NARUTON

• *
นาราครับ จะใช้เงาเลียนแบบจับ ญ ทั้งหมู่บ้านเลย  *love* *love* *hoho* *hoho* *nude* *nude*

jwcqf

• *
ตระกูลอุซึมากิแน่นอน ต้องเมพและเก่งแบบนารูโตะ 5555