หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหน

อุจิวะ
12 (40%)
อุสึมากิ
10 (33.3%)
เซนจู
4 (13.3%)
ฮิวงะ
1 (3.3%)
อาบูรามะ
0 (0%)
คางูยะ
1 (3.3%)
ซารุโทบิ
0 (0%)
ซาบาคุโนะ
0 (0%)
ฮาทาเกะ
0 (0%)
คุรามะ
0 (0%)
เคะโดอิน
0 (0%)
คามิซึรุ
0 (0%)
ฮาคุ
1 (3.3%)
ยามานากะ
0 (0%)
นารา
1 (3.3%)
อินูซูกะ
0 (0%)
อาคิมิจิ
0 (0%)
ฟูมะ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 29

ปิดการโหวต: ศ. 26 เม.ย. 2013 เวลา 06:43:44

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือกได้ ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหนใน นินจาคาถา นารูโตะ  (อ่าน 22246 ครั้ง)

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
ผมโหวตให้อุสิมากิครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เล่นสาวๆกันเลยเหรอครับ งั้นผมขอเสนอ ฮิวงะ เลยครับ  *hoho*

เนจิ     :   ซากุระ เดี๋ยวนี้เธอหุ่นดีจริงๆเลย   *nude*
ซากุระ  : เอ๋? ดูยังไงว่าหุ่นดี มีไรอ๊ะป่าว *้ั์post*
นารูโตะ :  เนจิ! นู้นๆ ฮินาตะ มาแล้ว
เนจิ     : เนตรสีขาว!  *้ั์cool*
ซากระ  : เนจิ! .......
เนจิ     :  *้ั์punch* *damage*

จบบริบูรณ์  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
เล่นสาวๆกันเลยเหรอครับ งั้นผมขอเสนอ ฮิวงะ เลยครับ  *hoho*

เนจิ     :   ซากุระ เดี๋ยวนี้เธอหุ่นดีจริงๆเลย   *nude*
ซากุระ  : เอ๋? ดูยังไงว่าหุ่นดี มีไรอ๊ะป่าว *้ั์post*
นารูโตะ :  เนจิ! นู้นๆ ฮินาตะ มาแล้ว
เนจิ     : เนตรสีขาว!  *้ั์cool*
ซากระ  : เนจิ! .......
เนจิ     :  *้ั์punch* *damage*

จบบริบูรณ์  *haha*

ขอโหวด ฮิวงะเจ๋งสุดครับ สำหรับชีวิตประจำวัน  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ยิ่งถ้าเป็นนักเรียนนะ ตอนสอบ  *great* *great* *great* *great* *great*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อุจิวะ เท่านั้นคับ

ใช้เนตรวงแหวนสะกดให้ผุ้หญิงคนไหนก้ได้หลงเราแล้วก้...   โอ้ววววว แจ่ม แจ่ แดม แจ่ม  ว้าวววววว *nude* *nude*

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ไถตังด้วย *hoho* *hoho*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

Leang_34

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
จริงๆแล้วก็ชอบทายุยะนะครับ แต่อุจิวะมันดีกว่าในหลายๆแง่
เช่น-ถ้าเปงนักมวยละก็ชนะใส
-บังคับหญิง
-ไถตัง
-ใช่เนตรใส่อาจารให้บอกข้อสอบ
และอีกหลายๆแง่ครับ สุดยออออดสุด *great* *great*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมแถมอีกอย่างนะคับ  อุจิวะ แม่มหล่อกันทุกคน  *haha* *haha* *haha*

bignaja123

• *
ผมแถมอีกอย่างนะคับ  อุจิวะ แม่มหล่อกันทุกคน  *haha* *haha* *haha*

อย่างนั้น ผมไม่ต้องอุจิวะก้อได้ครับ ตระกูลไหนกอ้ได้

เพราะผมหล่ออยู่แล้ว  *shock* *shock*
 *haha* *haha* *haha*

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

sattkon

• *

อย่างนั้น ผมไม่ต้องอุจิวะก้อได้ครับ ตระกูลไหนกอ้ได้

เพราะผมหล่ออยู่แล้ว  *shock* *shock*
 *haha* *haha* *haha*

แหม๋ๆ มั่นใจจังเลยนะครับ  *้ั์post* แต่อุจิวะ มันเหลือแค่ 2 คนนะครับ *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

ooae

• *
อุจิว่ะที่ว่าแน่ เจอตระกูลของโจจิสิ ขยายร่างเป็นบางส่วนได้ ถ้าขยายไอ้นั้นและ *hoho* *hoho* สาวๆทั้งแคว้นคงติดใจ *haha* *haha* *haha*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

Vin D Sel

• *
อุจิว่ะที่ว่าแน่ เจอตระกูลของโจจิสิ ขยายร่างเป็นบางส่วนได้ ถ้าขยายไอ้นั้นและ *hoho* *hoho* สาวๆทั้งแคว้นคงติดใจ *haha* *haha* *haha*
หมายถึงขยาย.......ติ่งหูใช่มั้ยครับ *hoho*

Augustz

• *
ท่าน sattkon  อุจิวะมันจะเหลือ2คนได้ไงอ่ะ

อิจจี้  ซาสึเกะ  มาดาระ  หายไปไหนคนนึงง่ะ  - -

ooae

• *
ตอนนี้ คนที่มีน้ำเชื่อเหลือแค่ ซาสึเกะไม่ใช่หรอ  *haha* *haha* *haha*

Augustz

• *
พอเถอะคับ  เดี๋ยวมันจะเลยเถิดไปมากกว่านี้แล้วจะกลายเปน18+ไป  *haha* *haha*

sattkon

• *
ชื่อหัวมู้ไม่เข้ากับ18+ อย่าแรง *disappoint*

H2OGenII

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ขออุจุวะ+เซนจู+อุซึมากิ 555 *damage* *damage*