หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหน

อุจิวะ
12 (40%)
อุสึมากิ
10 (33.3%)
เซนจู
4 (13.3%)
ฮิวงะ
1 (3.3%)
อาบูรามะ
0 (0%)
คางูยะ
1 (3.3%)
ซารุโทบิ
0 (0%)
ซาบาคุโนะ
0 (0%)
ฮาทาเกะ
0 (0%)
คุรามะ
0 (0%)
เคะโดอิน
0 (0%)
คามิซึรุ
0 (0%)
ฮาคุ
1 (3.3%)
ยามานากะ
0 (0%)
นารา
1 (3.3%)
อินูซูกะ
0 (0%)
อาคิมิจิ
0 (0%)
ฟูมะ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 29

ปิดการโหวต: ศ. 26 เม.ย. 2013 เวลา 06:43:44

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือกได้ ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหนใน นินจาคาถา นารูโตะ  (อ่าน 22245 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ไอ่นี่ โลภเกินไปละ  เอา3ตระกูลเลย  *haha* *haha* *haha*

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ความสามารถของเซ็ตสึก้ดีเหมือนกันนะคับ ถึงจะไม่น่าจะใช่ขีดจำกัดสายเลือด

แบบว่า มีอยุ่วันนึง เราพากิ๊กไปเที่ยว แล้วพอดีแฟนเราก้ไปที่เดียวกัน

พอแฟนเราเหนเราแว๊ปๆ ก้เลยเดินมาดูให้แน่ใจ  เราก้หนีลงพื้นไป  แฟนเราก้ เอ๊ะ สงสัยตาฝาด  เท่านี้แฟนก้จับไม่ได้แล้ว

เปนความสามารถที่ดีนะคับผมว่า  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

jaidum

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ตระกูล ชิกามารุ แล้วกันค๊าบ.. ฉลาดดี ^^
โทบิรามะ เซนจู !!

koratdevil3

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อยากเป็นคนตระกูลอิวงะ  ครับ  เหตุผมน่ะเหรอ   รู้ๆกันอยู่  ฮ๋าๆ     คัฟ A   คัฟ B   คัฟ C    *nude* *nude*

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
อยากเป็นคนตระกูลอิวงะ  ครับ  เหตุผมน่ะเหรอ   รู้ๆกันอยู่  ฮ๋าๆ     คัฟ A   คัฟ B   คัฟ C    *nude* *nude*
ใช้คาถา"ย้ายจิตสมยอม"ของตระกูลยามานากะดีกว่ามั้ย *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
เซนจูแน่นอน แล้วใช้พลังของเซนจูแย่งชิงเนตรวงแหวนมา แล้วอีกข้างนึงคือเนตรสีขาว แล้วผนึกสัตว์หางไว้ในตัว  *attack* *attack*

แค่นี้โลก ทั้งใบก็เป็นของเราแล้ว  *haha* *haha*

โลภมากจริงๆเลยเรา  *dead* *dead*  (ไอคอนนี่ตลกง่ะ ขนาดตายแล้วยังมีเกาก้นด้วย55+)
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แต่ถ้าเรื่องสาวๆ ผมว่า อุจิวะ เยี่ยมที่สุดนะครับ แค่เนตรของ โทบิ กับ คาคาชิ ก็โกงเกินแล้ว
ปิ๊งใครคนไหน ก็วาปเอาแม่ร่งเลย *haha*   

รู้สึกตอนนี้เนื้อหาของมู้เริ่มหนักหน่วงแล้ว 15+ ยังไหว *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ตระกลู ไหนก็ได้ ตามหลัก วิทยาศาสต์ เเละ ไสยศาสตร์ ตระกูลเดียวกัน จะเเต่งงาน มีลูกกันไม่ได้
ดังนั้น จะมาเลือกตระกูลไม่ได้
 พ่อผมตระกูลนึง เเม่ผมตระกูล
ผมออกมาก็มี 2 สายเลือด
..
..
ปู่ทวดกบ ทำนาย โตะไว้ว่า จะได้เจอ ปลาหมึก เเละจะได้สู่ กับเด็กที่มีเนตรสูงส่ง