หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....  (อ่าน 14775 ครั้ง)

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 09:34:00 »
แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้

จริงด้วย ดันมีน้องสาวคนนึง หรือว่าจะมีน้องชายอีกคนนึงหว่า

แต่ดันถูกโอโรจิมารุฆ่าตาย ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับคาบูโตะหรือเปล่า แบบว่าไปจะไปแย่งน้องชายกลับมาจากโอโรจิมารุ

อะไรแบบนี้ เลยถูกโอโรฆ่า (เดาเอา)

*great*
ดันตายในสงครามนะ โอโรมันพูดยั่วซึนาเดะเฉยๆครับ เค้าไม่ได้ฆ่าดันนะตัวเอง
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 09:49:06 »
แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้

จริงด้วย ดันมีน้องสาวคนนึง หรือว่าจะมีน้องชายอีกคนนึงหว่า

แต่ดันถูกโอโรจิมารุฆ่าตาย ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับคาบูโตะหรือเปล่า แบบว่าไปจะไปแย่งน้องชายกลับมาจากโอโรจิมารุ

อะไรแบบนี้ เลยถูกโอโรฆ่า (เดาเอา)

*great*
ดันตายในสงครามนะ โอโรมันพูดยั่วซึนาเดะเฉยๆครับ เค้าไม่ได้ฆ่าดันนะตัวเอง

โอโรฆ่าครับ นี่ไงมันพูดอยู่

kyo

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 10:03:38 »
มันพูดยั่วเฉยๆครับไม่ได้ฆ่าคนรักของซึนาเดะ2คนแบบที่มันพูด ตอนน้องชายซึนาเดะตาย โอโรยังมายืนพูดกะซึนาเดะตรงหน้าประตูอยู่ ถ้าโอโรฆ่าจิงจะมายืนพูดกะซึนาเดะได้หน้าตาเฉยแบบนี้หรอครับ และถ้าโอโรฆ่าดันจิงแค่เจอหน้าซึนาเดะคงซัดแล้วละครับไม่ปล่อยให้ยืนพูดแบบนี้หรอกครับ ดันกะน้องซึนาเดะตายในสงครามครับ ฟันธง *attack*
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 10:11:49 »
มันพูดยั่วเฉยๆครับไม่ได้ฆ่าคนรักของซึนาเดะ2คนแบบที่มันพูด ตอนน้องชายซึนาเดะตาย โอโรยังมายืนพูดกะซึนาเดะตรงหน้าประตูอยู่ ถ้าโอโรฆ่าจิงจะมายืนพูดกะซึนาเดะได้หน้าตาเฉยแบบนี้หรอครับ และถ้าโอโรฆ่าดันจิงแค่เจอหน้าซึนาเดะคงซัดแล้วละครับไม่ปล่อยให้ยืนพูดแบบนี้หรอกครับ ดันกะน้องซึนาเดะตายในสงครามครับ ฟันธง *attack*

ง่า ตรงนี้มีนัยยะด้วยเหรอ  *shock*

ผมว่ามันก็ตรงตัวเลยนะ โอโรมันก็เป็นคนโหดร้ายแบบนี้แหละครับ ขนาดเรื่องที่พึ่งไปฆ่ารุ่น3มันยังเอามาพูดหน้าตาเฉยเลย

เราก็ยังไม่รู้เลยว่าทำไมโอโรถึงฆ่า อาจจะเกิดจากการเข้าใจผิดก็ได้ แบบว่าอุบัติเหตุจะโกรธก็ไม่ได้ 

kyo

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 10:20:48 »
จิงๆตอนย้อนอดีตมันก็ไม่ได้บอกสะด้วยสิว่าใครฆ่า ดันกะน้องป้า แค่รู้ว่าตายเพราะสงคราม ที่ผมบอกว่าไม่ใช่โอโรก็เพราะตอนน้องป้าตายโอโรยังมายืนพูดกะป้าอยู่เลยว่าอย่าดูเลยดูไปก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นน้องตัวเอง ศพเละหมดละ สงครามก็แบบนี้แหละ จิไรยะก็ตะคอกโอโรว่าพอได้แล้ว ถ้าสมมุติเป็นคุณมีคนมาฆ่าน้องตัวเองแล้วยังมายืนพูดแบบนี้ต่อหน้าอีกจะทำไงหรอครับจะปล่อยไปได้หรอครับ ผมว่าที่โอโรบอกแบบนั้นมันจะโยงไปเรื่องที่จะชุบคนรักทั้งสองของป้าแกมากกว่า เพื่อให้ป้าช่วยรักษาแขนให้

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 11:22:11 »
ถ้าโอโรบอกว่าฆ่าไปแล้วก้จบเห่  *disappoint*

panuwatphai

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 13:10:05 »
โอโจ  มันไม่ได้ฆ่าครับ  *number1*
น้องป้า มันอยู่หน่วยย่อย เดียวกับ โอโร ห่าวจัด เหยียบ กับดักตาย(โอโร ยังเตือนบอกอย่ารีบร้อน)
ส่วน ดัน  ตอนตาย โอโร มันยังวิ่งตากฝนไปดูอยู่เลยครับ

มั่วขออภัย *damage*
ปล.ผึ่งดูมา *number1*

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 14:23:04 »
โอเคครับ ถ้ามีคนยืนยันเยอะขนาดนี้ผมก็เชื่อแล้ว เข้าใจผิดมาหลายปีนะเนี่ย  *rip*

mpenza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 15:24:45 »
ใครรู้บ้างครับ ล็อค ลี  หายไปไหนครับ ตายไปแล้วหรือ กำลัง ฝึกอยู่

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 15:29:34 »
ใครรู้บ้างครับ ล็อค ลี  หายไปไหนครับ ตายไปแล้วหรือ กำลัง ฝึกอยู่

ไปแสดงเมะอีกเรื่องละครับ   เป็นพระเอกด้วย  เรื่อง ณ้อค ลี อะไรซักอย่าง

ที่ตัวละครเป็น SD อ่ะรับ ลองไปหาดูกัน *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ