หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....  (อ่าน 14783 ครั้ง)

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....
« เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 18:02:04 »
น้องชายของดัน !!!  *shock*

อายุก็ลงตัว สีผมก็ใช่ รูปร่างหน้าต่างทรงผมก็เเอบคล้าย แถมช่วงที่ดันยังมีชีวิตอยู่ก็เกิดสงครามด้วย ไม่แปลกที่คาบูโตะจะพลัดหลงไปในช่วงนั้น

ผมเคยคิดว่าตัวละครที่อาจารย์อุส่าห์ขุดขึ้นมาอีกครั้ง ถ้าไม่ให้มีบทเลยมันจะใจร้ายไปหน่อยไหม แต่คราวนี้แหละ ถ้าหมอนี่เป็นพี่ชายของคาบูโตะจริง รับรองได้มีบทกระจายแน่

เพราะดันเคยบอกว่าให้ไปตามหาคนที่ใช้คาถาสัมภเวสีคืนชีพ ซึ่งก็คือคาบูโตะ รีบมาตบเกรียนน้องชายตัวเองด่วน !!

คิดว่าไงกันบ้างครับ พอเป็นไปได้ไหมเอ่ย

ปล. ถ้าผมหน้าแตกก็อย่าว่ากันนะ  *glad*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 18:07:10 โดย Jay_Jay »

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
Re: หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 18:10:35 »
อืมมันอาจจะเป็นไปได้นะครับ *dontknow* *dontknow*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 19:11:58 »
เปนไปได้นะผมว่า ลงตัวทุกอย่างเลยอ่ะ

แต่ว่า ถ้าเปนงี้ก้ตัดเรื่องที่คิดว่าคาบูโตะเปนคนของเซ็นจูทิ้งไปได้เลย

เปนไปได้นะคับ ไม่มีใครรุ้ข้อมูลของมันจิงๆ ทั้งคนในโคโนะฮะเองก้ด้วย ข้อมูลน้อยเพราะตอนเด็กหลงออกจากหมุ่บ้าน

เพราะมีสงคราม แล้วความจำเสื่อม  มีความเปนไปได้สูงนะผมว่า *number1*

susieza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 20:20:59 »
สุดยอดไปเลย ถ้าเป็นไปได้ เนื้อเรื่องจะดราม่า + ตื่นเต้นมากๆ  *great*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:17:44 »
เปนไปได้นะผมว่า ลงตัวทุกอย่างเลยอ่ะ

แต่ว่า ถ้าเปนงี้ก้ตัดเรื่องที่คิดว่าคาบูโตะเปนคนของเซ็นจูทิ้งไปได้เลย

เปนไปได้นะคับ ไม่มีใครรุ้ข้อมูลของมันจิงๆ ทั้งคนในโคโนะฮะเองก้ด้วย ข้อมูลน้อยเพราะตอนเด็กหลงออกจากหมุ่บ้าน

เพราะมีสงคราม แล้วความจำเสื่อม  มีความเปนไปได้สูงนะผมว่า *number1*

ถ้าเป็นงี้จริง เราว่าต้องมีการคุยอีกหลายตอน คหสต.นะจ๊ะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:35:18 »
ผมว่านะจะเป็นคนของตระกูล โซดิค นะ *number1*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:40:38 »
แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:43:27 »
แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้
เค้าชื่อ"ดัน"จ้า ส่วนไอ้"ฮิดัน"มันสมาชิกแสงอุษา เน้อ *hoho*

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 00:43:32 »
ผมว่าไม่ไช่

เพราะมันตาย -_- ส่วนไอคาบูโตะนี้

มันลูกน๊อง sasori เก่าเรยน๊ะ (มันตงิดๆว่า sasoriทำไห๊ คาบูโตะกลับมาเปนเดกอีกครั้งหรือยังไง

(Ps มั่ว ๆ ไปงั้น)
...............................................

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 01:17:58 »
ปวดหัว  เลิกเดา  ออกทะเลกันดีกว่า  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 02:05:06 »
ป่ะ ยกสมอออกแล้ว  *haha* *haha*

ปล.ผมก้อคิดไม่ใช่  ถ้าใช่มันน่าจะย้อนอดีตไปเจอแล้ว นี่ไม่พูดถึงเลย ไม่รู้อีกกี่ตอนเนี่ย อดีตไอแว่นเนี่ย  นี่ซาโซริ ยังไม่โผล่เลย  *disappoint*  เบื่อมากอยากรู้อิซานามิคืออะไร ใจจะขาดอยู่แล้ว *glad*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 02:29:46 »
ผมว่านะจะเป็นคนของตระกูล โซดิค นะ *number1*

ดู ผมไปกลางทะเลแล้ว  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 02:36:43 »

ดู ผมไปกลางทะเลแล้ว  *haha*

เอ้าไม่รอกันเลน ไปคนเดียวซะงั้น

ปล.วันนี้นอนก่อน พุ่งนี้ค่อยไปต่อ  *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 05:58:47 »

จริงด้วย ดันมีน้องสาวคนนึง หรือว่าจะมีน้องชายอีกคนนึงหว่า

แต่ดันถูกโอโรจิมารุฆ่าตาย ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับคาบูโตะหรือเปล่า แบบว่าไปจะไปแย่งน้องชายกลับมาจากโอโรจิมารุ

อะไรแบบนี้ เลยถูกโอโรฆ่า (เดาเอา)

*great*

koratdevil3

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 06:27:33 »
ทำไมไม่บอกเป็นน้องคาคาชิ  ผมตั้งๆเหมือนกัน   *hoho* *hoho*