หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวระครได้ที่ท่านอยากให้กลับมามีบทบาท อีกครั้ง ต่อจากนี้  (อ่าน 37037 ครั้ง)

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมขอเลือกโฮคาเงะรุ่น2 ก็แล้วกัน เพราะรุ่น2เหมือนจะมีบทน้อยมาก มีการพูดถึงน้อยมาก  *rip*

เมื่อเทียบกับโฮคาเงะ 1 3 4 5 เรารู้ฝีมือหมดไครขนาดไหนวิชาอะไรเด็ดๆ แต่รุ่น2เนี่ย แทบจะไม่รู้อะไรเลย *disappoint*

รู้แต่วิชาพื้นๆที่ใช้ตอนโอโรชิมารุเชิญออกมา *dead*

อยากเห็นรุ่น2สู้แบบจริงๆจังๆบ้าง

อย่างน้อย ก็ พ่อ-แม่ เดียวกับรุ่น1..ผมว่าอะไรๆที่รุ่น1มี รุ่น2ก็น่าจะมีนะ *number1* รุ่น1ใช้คาถาไม้ ได้ เป็นขีดจำกัดสายเลือด รุ่น2ก็น่าจะใช้ได้ อย่างน้อยก็เป็นพี่น้องกัน พ่อแม่เดียวกันคลานตามกันมาเลย

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
อิรุกะ *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

mo5508

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
จิไรยะ คับ ไม่อยากให้ตายเลยย *great* *great* *great*
"คนที่สำคัญกับตัวเราใช่ว่าจะเป็นคนดีเสมอไป ต่อให้รู้ว่าเลวก็เถอะ คนเราก็ไม่อาจเอาชนะความโดดเดี่ยวได้"

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
คิดแปลกหน่อย อยากเห็นพ่อของคาคาชิ เขี้ยวสีขาวแห่งโคโนะฮะ

สงสัยอยู่เหมือนกันว่าเก่งขนาดนี้ ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา เห็นบอกว่าแม้แต่สามนินจาในตำนานยังเป็นรอง

-The-Espada-Tony-

• *
ตามความคิดของผมเลยนะครับผมขอเป็นจิไรยะแล้วกันครับพอดีครบสามนินจาในตำนาน
อาจารย์อาจจะทำอะไรแผลงๆอีกก็ได้อาจจะเอาสามนินจามาจัดการมาดาระก็ได้นะครับ
เพราะว่าโอโรจิมารุเองก็น่าจะรู้เบื้องลึกเบื้องหลังอะไรอยู่
 *attack* *attack* *attack*
ก้าวไปบนวิถีแห่งสวรรค์เพื่อปกครองทุกสิ่ง

Uchiha Mei

• *
ดามาระจัง โหดจริ๊ง เป๊กเลย *haha*

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
คาบูโตะ  +   จิไรยะ  +  คนที่โดนคาถาผนึกซากอสูร  ;)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ดามาระจัง โหดจริ๊ง เป๊กเลย *haha*

มาดาระ สเป๊กนู๋เหมยย  *shock*  *glad* *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

H_A_Y

• *
อิทาจิ

อยากดูศึกเนตรวงแหวน
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
็HeyYoo

shacomic

• *
เซียนหกวิถีไง  โหดสุด  ถ้ามาจริง  มาดาระเป็นเด็กน้อยไปเลย *dontknow*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
พ่อของ ซาซึเกะครับ กลับมาเคลียร์กันก่อนมันอยากปฏิวัตินี้ใครยุยงส่งเสริมเนีย *haha* *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
อยากให้ รุ่น 1 2 4 กลับมาอีักทีอ่ะ แต่จะเป็นไปได้มั้ยเนี่ย
5555555

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
เอ่อ ผมอยาก ให้ ซารุโทบิ โคโรฮะมารุ คร้าบบบ
ข้าคือหนวดขาว

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ฮิดัน  มันยังไม่ตายใครไปขุดมันที *rip*
หาเรื่องหรา