หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 5คาเงะน่าจะยังไม่ตายนะ  (อ่าน 30501 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: 5คาเงะน่าจะยังไม่ตายนะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 22:13:26 »
สละชีพมันก็ดีอยู่อ่ะนะ แต่ถ้าจะตายให้ศพสวยกว่านี้ไม่ได้เหรอครับ

จะตายให้ศพสวยนิต้องทำยังไงหา ขนาดแทงทะลุท้องป้าแกยังไม่ตาย นิขนาดขาดครึ่งทัสสึยุยังจะช่วยให้รอด แล้วจะต้องทำยังไงดี เฮฟ
นิ สงสัยคงต้องให้ ทัสสึยุ บีบหัวนมตาย ถึงจะสมเกียตริใช่มะ
  *great*  *haha*

สะดุดหินล้มตายเพราะจักระหมดแบบว่าเจ็บมาก
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

อูมามิ เซนจู่

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 17:30:10 »
ไม่ตายก็เลี้ยงไม่โตหละว้า  *haha*
...............

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 17:38:34 »
ไม่ตายก็เลี้ยงไม่โตหละว้า  *haha*

โตครับ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:49:11 »

โตครับ
*rip*  ยังจะหื่นได้อีกนะเนีย *disappoint* *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 02:31:11 »
คาเงะทั้ง 4 อะไม่ตาย แต่ซึนาเดะ อะ "DIE"

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 16:50:47 »

โตครับ
*rip*  ยังจะหื่นได้อีกนะเนีย *disappoint* *haha*

*haha* *haha* *haha*
เห้ย บักดอก อูมามิ มุกนี้ตูพิมพ์ก่อนนะ ตี่ตาดูหน่อยยย
  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:09:34 »
สละชีพมันก็ดีอยู่อ่ะนะ แต่ถ้าจะตายให้ศพสวยกว่านี้ไม่ได้เหรอครับ

จะตายให้ศพสวยนิต้องทำยังไงหา ขนาดแทงทะลุท้องป้าแกยังไม่ตาย นิขนาดขาดครึ่งทัสสึยุยังจะช่วยให้รอด แล้วจะต้องทำยังไงดี เฮฟ
นิ สงสัยคงต้องให้ ทัสสึยุ บีบหัวนมตาย ถึงจะสมเกียตริใช่มะ
  *great*  *haha*

แต่ว่ามาดาระเห็นเข้าคงต้องไปขัดขวางแน่ ๆ เพราะจะทำให้มาดาระเสียชื่อเพราะพาดหัวข่าวว่าโฮคาเงะสู้กับมาดาระแล้วตายแบบพิศดารแบบนี้หรอกครับ  *shock*  *shock*    เห็นได้ว่าขนาดเทพวายุร่างสมบูรณ์ยังไม่เรียกครั้งที่สองเลย  เว้นแต่...  (ความสนุกถูกขัด --->  ได้ความสนุกใหม่มาแทน *haha*)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้