หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 5คาเงะน่าจะยังไม่ตายนะ  (อ่าน 30499 ครั้ง)

dewlamonet

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
5คาเงะน่าจะยังไม่ตายนะ
« เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 18:16:18 »

ซึนาเดะคงยังไม่ตายทากน่าจะช่วยได้      แต่กลัวจะเป็นว่าซึนาเดะจะสละชีพช่วยทุกคนอะเด้ ไม่อยากให้เป็นเล้ย [/list]

panuwatsexy

• *
    • เครียดหนัก กินนมบูด
    Re: 5คาเงะน่าจะยังไม่ตายนะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 19:05:17 »
    น่าจะตายน่ะ เพราถ้าไม่ตายตอนนี้ โตะคงจะแก่ก่อนที่จะได้เป็นโฮคาเงะ

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
    • *
    • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 19:17:28 »
     *number1* นี้แหละSpirit ของ โฮคาเงะแห่งหมู่บ้าน โคโนฮะ งาคุเระ!! นี้สิคาเงะหมู่บ้านอื่นอายแน่นอน!
    แต่ไอบ้ามาดาระ แกมันไม่ใช่คน *great*
    อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 11:28:20 »
    ครับ น่าจะยังไม่ตายส่งไปรักษาที่อื่นก่อนแต่ซึนาเดะนี้สิตัวขาดเลยคงใช้วิชาแพทย์ต่อตัวได้
    แต่ก็น่าจะกลับมาไม่เหมือนเดิมและ ก็คิดแบบ จขกท เหมือนกัน กลัวว่าจะสละชีพให้คาเงะคนอื่นๆรอด *great*
    หาเรื่องหรา

windyzero

• พลโท / โจนิน
    • *
    • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 11:44:43 »
    แล้ว เหล่า 5 คาเงะก็พร้อมใจกันสละตำแหน่งคาเงะ

เพื่อเปิดทางให้กับตำแหน่ง คาเงะสูงสุด ซึ่งรายชื่อถูกโหวตมาที่นารูโตะ แต่นารูโตะคงไม่ยอมรับตำแหน่ง เพราะมันอยากเป็นโฮคาเงะ *haha* *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oni Me no Kyo

• *
    • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 14:08:55 »
    ผมว่ารอดแค่ กาอาระ  *great*

ถ้าจะรอดอีกคนก็ เจ๊ มิซึคาเงะ ละกันแถมซักคน *love*

แต่ป้าซึนาเดะ นี่ คงจะดราม่า *shock*

เดาล้วนๆ *hoho*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
    There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
    ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• *
    • UchiHa sattkon
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 14:14:57 »

ถ้าจะรอดอีกคนก็ เจ๊ มิซึคาเงะ ละกันแถมซักคน *love*

แต่ป้าซึนาเดะ นี่ คงจะดราม่า *shock*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

เราก็ว่างั้นนะ ตาแก่ อิโนกิ กะ ไอ่เกรียน ไรคาเงะ มันน่าจะไปๆได้ละ

เหลือก็แต่ กาอาระ กะ มิสึคาเงะ อาจจะเป็นคู่รักแห่งสงครามนินจาก็ได้  *great*

แต่จะว่าไปก็เสียดายนม ป้าแก นะ
    *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
    • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 19:34:53 »

เราก็ว่างั้นนะ ตาแก่ อิโนกิ กะ ไอ่เกรียน ไรคาเงะ มันน่าจะไปๆได้ละ

เหลือก็แต่ กาอาระ กะ มิสึคาเงะ อาจจะเป็นคู่รักแห่งสงครามนินจาก็ได้  *great*

แต่จะว่าไปก็เสียดายนม ป้าแก นะ
    *hoho*

ถ้าไอ้บีมันรู้ว่าพี่มันตาย มันจะโหดขึ้นเปล่าเนี่ย 555

KiraKylinTy

• *
    • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 19:39:56 »

*hoho*

ถ้าไอ้บีมันรู้ว่าพี่มันตาย มันจะโหดขึ้นเปล่าเนี่ย 555
    ผมก็ว่ามันจะโกรธจัดเลยแหละ แต่มันคงไม่วาย แร๊ปสวดส่ง ให้พี่มันด้วยอะครับ *haha*
    อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

H_A_Y

• *
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 19:41:29 »
    สละชีพมันก็ดีอยู่อ่ะนะ แต่ถ้าจะตายให้ศพสวยกว่านี้ไม่ได้เหรอครับ
    _E_V_
    H_A_Y
    HEAVY

O

• *
    • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 20:13:55 »
    สละชีพมันก็ดีอยู่อ่ะนะ แต่ถ้าจะตายให้ศพสวยกว่านี้ไม่ได้เหรอครับ

*number1*

แต่ผมว่า  ตัวแปรสำคัญของการรอดของทั้ง 5 คาเงะคือ สัญลักษณ์ที่อยู่บนหัวของโฮคาเงะที่ยังอยู่   ถ้าสัญลักษณ์หายไปล่ะก็...  จบ

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

greatteacheranon

• *
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:03:06 »
    ถึงเวลาที่ โอคาเงะสาวของเราต้องจากไปแล้วหละครับ คงจะพลีชีพเพื่อช่วยคาเงะที่เหลือ คล๊ายๆกับ นางาโตะ ใช้จักระที่เหลือเพื่อรักษาคนอื่น ถ้าไม่ตายเนื้อเรื่องก็ไม่เดิน ไม่มีการตั้งโฮคาเงะคนใหม่

sattkon

• *
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 06:19:15 »

จะตายให้ศพสวยนิต้องทำยังไงหา ขนาดแทงทะลุท้องป้าแกยังไม่ตาย นิขนาดขาดครึ่งทัสสึยุยังจะช่วยให้รอด แล้วจะต้องทำยังไงดี เฮฟ
    นิ สงสัยคงต้องให้ ทัสสึยุ บีบหัวนมตาย ถึงจะสมเกียตริใช่มะ
      *great*  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 11:58:21 »
    อ้างถึง

แต่ก็คงเลี้ยงไม่โต  *haha*

KiraKylinTy

• *
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:37:39 »
    อ้างถึง

แต่ก็คงเลี้ยงไม่โต  *haha*
    *haha*เลี้ยงไม่โตแต่ นิสัยเปลี่ยนแน่นอน! จากกร่าง เพราะคิดว่าเก่งจริงเจองี้เข้า กอดตุ๊กตา บาบี้ แน่นอน! *haha* *haha*