หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)  (อ่าน 30078 ครั้ง)

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
Re: ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 21:20:02 »
ส่วนผมเคยออกตัวไว้ว่าถ้าเป็นโอบิโตะ ผมจะเลิกอุดหนุนหนังสือฉบับลิขสิทธ์ และผมทำได้อย่างที่บอกไว้แน่นอน  *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 21:30:17 โดย Zigmund »

beforu

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 21:25:24 »
ตอนแรกเปิดอ่านเห็นชื่อตอน ผมคิด อืม ตกลงจะเอาจริงใช่มั้ยโอบิโตะเนี่ย ยังลังเลๆ อาจจะย้อนให้ดูว่าใครเอาเนตรมันไปรึป่าว ก็อ่านๆไป พอเจอหน้าสุดท้าย อืม เท่าั้ั้นั้นแหละ ชัดเจน   *glad* *glad*  ต้องยอมเค้าจริงๆ  *disappoint*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 21:34:25 »
ได้ 2 คะแนนจากตอนนี้เลย *haha* *haha* *haha*
คะแนนแรก โทบิเป็นอุจิวะ  หาคำถามนี้ไม่เจอแล้วววหายไปไหนเนี่ยยย
คะแนนที่สอง โทบิเปิดเผยหน้่าตอน599
รู้สึกว่า คำถามสเปเชี่ยไม่ใช่หรอ ถามว่าตอนไหนอะ
เรานี่สิ ตอนนี้ออกมาเฉลยไปตั้ง 2-3 คำถาม แม่มผิดหมด โดนลบอีก เฮ้อออออออ[/b][/color]
คะแนนแรกของผมมันตอนนี้นี่แหละคับ 555
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

klayut

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:40 »
อยากได้การ์ตูนฟรีอ่ะ ใครจาเอาไปทิ้งก้อบอกหน่อยน่ะคับ

เสียดาย  *hoho* *hoho*

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 01:32:56 »
โอ๊ยยยยยยยยยยย

ทายผิดดดดดดดด

อยากเกรียนนแตกใส่จารย์มาซาชิเด้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด *haha* *haha* *haha*

ผมทายว่าเป็นอิซึนะครับ

แต่ถึงผมจะทายเป็นโอบิตะแล้วตอบถูกในวันนี้ผมก็ไม่ดีใจหรอกคร๊าบบบบ    เพราะมีที่ให้จับผิดตั้งเยอะ   *haha* *haha* *haha*

รึคุณว่าไม่จริง  *attack* *attack* *attack* *attack*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

TrueTobi

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 01:42:15 »
ส่วนผม เชียร์ ฟุงะกุ สุดใจ สุดท้าย มานกากจิง  *glad* *glad* เจ็บด้วย *damage*
โห โห โห เป็น โอบิโตะ ซะได้ *Shock*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 02:06:03 »
กรรมเลยเปิดการ์ตูนอ่านไหงกลายเป็น โอบิโตะ ที่ผมทายไว้ที่ว่าอิสึนะ กับ คากามิก็แป็กซิ แต่ผมคงไม่ต้องขอโทษใครเรื่องทายเพราะผมไม่เคยว่าใครเรื่องนี้เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง  *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

uchiha obito

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 02:09:40 »
หน้ากากแตก เห็นน่า โอบิโตะ ก็พอไจละ   *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 02:30:18 »
ผมดิ โดนด่ามากเยอะ  *glad*

แต่ก่อน เถียงกับคนในบอร์ด  *damage* หาทุกมุมมอง ทุกเหตุผลส่วนตัว หาทุกคนเป็นไปได้มาอธิบาย ไม่วายโดนด่ายับ *glad*

ขอบใจอาจารเค้าจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *great* ตลอดหนื่งปีที่ได้มาแสดงความเห็นในบอร์ด *love*

paemzaa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:29:34 »
ผมเคยบอกว่าเป็นอิสึนะไม่ไช่โอบิโตะ 100% โอบิโตะเป็นแค่ภาชนะ

แต่ในใจก็อยากไห้เป็นโอบิโตะ ไม่เข้าใจทำไมคนไม่อยากไห้เป็นโอบิโตะ เหมือนการ์ตูนนารูโตะมีค่าแค่ไห้คนเดาว่าโทบิคือไคร ไห้วิเคราะห์กัน

พอวิเคราะห์ผิด ก็ด่าอ.เอาซะดื้อๆ่ว่าาทำไมต้องเป็นโอบิโตะ (จริงๆแล้วอายที่ตัวเองน่าเสียมากกว่า)

หลายคนบอกถ้าเป็นโอบิโตะ จะเลิกอ่านนารูโตะเลย

แต่สำหรับผมก็ยังคงอ่านนารูโตะต่อไป และชอบด้วยครับที่นี้เนื้อเรื่องเป็นแบบนี้

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:31:25 »
ผมเคยบอกว่าเป็นอิสึนะไม่ไช่โอบิโตะ 100% โอบิโตะเป็นแค่ภาชนะ

แต่ในใจก็อยากไห้เป็นโอบิโตะ ไม่เข้าใจทำไมคนไม่อยากไห้เป็นโอบิโตะ เหมือนการ์ตูนนารูโตะมีค่าแค่ไห้คนเดาว่าโทบิคือไคร ไห้วิเคราะห์กัน

พอวิเคราะห์ผิด ก็ด่าอ.เอาซะดื้อๆ่ว่าาทำไมต้องเป็นโอบิโตะ (จริงๆแล้วอายที่ตัวเองน่าเสียมากกว่า)

ผมยังไม่ลืมประโยคนั้นของคุณนะครับ  *haha* *haha*

(แซวขำๆ อิอิ)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 04:49:29 »
 *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love*

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 07:21:20 »
เี นะที่คอยอ่านเฉยๆ ไม่ได้ บอกว่ามันเป็นใคร ไม่งั้นคงหน้าแหก *haha* (ตอนนั้นในหัวผมคิดว่า น้องมาดาระเน้อ)  *disappoint*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

chainoi

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 08:16:08 »
แต่เอาจริงๆ ถ้าจะหักมุมนี่อาจจะเป็นจุดเริ่มต้นหลักเลยนะครับ เพราะเท่าอ่านๆดู อาจารย์ทำให้เราเทใจไปที่โอบิโตะกันซะส่วนใหญ่แล้วละ ทั้งคนที่เป็นแฟนโอบิโตะและไม่ใช่แฟนโอบิโตะ เดี๋ยวคงต้องมาดูกันว่านี่เป็น กลยุทธ์ของอาจารย์เค้าหรือป่าว

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Megneto

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 08:19:38 »
ผมอีกคนที่ไม่เชื่อว่าเป็นโอบิโตะ แต่ยังไงรอตอนหน้าก่อนละกันให้มันพูดออกมาจากปากมันเลยว่าเป็นโอบิโตะตัวจริง เสียงจริง ผมจะมายอมสิโรราบสะโดยดีเลย *damage*