Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (4/11) > >>

Zigmund:

ส่วนผมเคยออกตัวไว้ว่าถ้าเป็นโอบิโตะ ผมจะเลิกอุดหนุนหนังสือฉบับลิขสิทธ์ และผมทำได้อย่างที่บอกไว้แน่นอน  *haha* *haha*

beforu:

ตอนแรกเปิดอ่านเห็นชื่อตอน ผมคิด อืม ตกลงจะเอาจริงใช่มั้ยโอบิโตะเนี่ย ยังลังเลๆ อาจจะย้อนให้ดูว่าใครเอาเนตรมันไปรึป่าว ก็อ่านๆไป พอเจอหน้าสุดท้าย อืม เท่าั้ั้นั้นแหละ ชัดเจน   *glad* *glad*  ต้องยอมเค้าจริงๆ  *disappoint*

kyubi:

--- อ้างจาก: Num ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:53:36 ---
--- อ้างจาก: kyubi ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:46:06 ---ได้ 2 คะแนนจากตอนนี้เลย *haha* *haha* *haha*
คะแนนแรก โทบิเป็นอุจิวะ  หาคำถามนี้ไม่เจอแล้วววหายไปไหนเนี่ยยย
คะแนนที่สอง โทบิเปิดเผยหน้่าตอน599

--- End quote ---
รู้สึกว่า คำถามสเปเชี่ยไม่ใช่หรอ ถามว่าตอนไหนอะ
เรานี่สิ ตอนนี้ออกมาเฉลยไปตั้ง 2-3 คำถาม แม่มผิดหมด โดนลบอีก เฮ้อออออออ[/b][/color]

--- End quote ---
คะแนนแรกของผมมันตอนนี้นี่แหละคับ 555

klayut:

อยากได้การ์ตูนฟรีอ่ะ ใครจาเอาไปทิ้งก้อบอกหน่อยน่ะคับ

เสียดาย  *hoho* *hoho*

chinjung:

โอ๊ยยยยยยยยยยย

ทายผิดดดดดดดด

อยากเกรียนนแตกใส่จารย์มาซาชิเด้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด *haha* *haha* *haha*

ผมทายว่าเป็นอิซึนะครับ

แต่ถึงผมจะทายเป็นโอบิตะแล้วตอบถูกในวันนี้ผมก็ไม่ดีใจหรอกคร๊าบบบบ    เพราะมีที่ให้จับผิดตั้งเยอะ   *haha* *haha* *haha*

รึคุณว่าไม่จริง  *attack* *attack* *attack* *attack*

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version