หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...  (อ่าน 30929 ครั้ง)

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ตอนนี้ผมหากระทู้หนึ่งอยู่ผมจำได้ว่า มีท่านหนึ่งเคยตั้งกระทู่ว่าเมื่อไหร่เฉลยว่าโทบิ เป็นใครเค้าจะแจกบัตรเติมเงิน
แต่ตอนนี้ผมหากระทู้ไม่เจอแล้วไม่รู้กระทู้หายไปไหน

นางาโตะ ยูกิเป็นคนตั้งกระทู้ครับ หาดูนะ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ตอนนี้ผมหากระทู้หนึ่งอยู่ผมจำได้ว่า มีท่านหนึ่งเคยตั้งกระทู่ว่าเมื่อไหร่เฉลยว่าโทบิ เป็นใครเค้าจะแจกบัตรเติมเงิน
แต่ตอนนี้ผมหากระทู้ไม่เจอแล้วไม่รู้กระทู้หายไปไหน

นางาโตะ ยูกิเป็นคนตั้งกระทู้ครับ หาดูนะ
สงสัยลบกระทู้ไปแล้วมั้งครับ หาไม่เจอ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

สงสัยลบกระทู้ไปแล้วมั้งครับ หาไม่เจอ

ไม่อยู่แล้วมั้ง 555555

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
จะว่าไงดี เราเตือนแล้วอย่าออกตัวแรง

แต่เอาเถอะไม่ได้มาด้วยเรื่องนั้น อยากบอกว่า น้ำหนักเหตุผลที่คนอ่านคิดขึ้นมาย่อมเบากว่าจินตนาการของผู้ถือปากกานามว่า มาซาชิ ก็เท่านั้นแหละ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oops

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
จขกท.ไม่น่าห้าวเป้งเลย *haha*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
เอาน่าแค่ทายผิดเฉยๆ   
แค่ว่าคนอื่นคิดแบบเด็กเฉยๆ
แค่ออกตัวเเรงเฉยๆ
แค่ไม่ฟังใครเฉยๆ

แค่นี้เอง  *great*   *haha*
อย่าว่าเค้าเลยคับ *glad*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เผานังสือไปยาง รึไม่เผานังสือแต่เผาเซนเวิลแทน

ไอ...แดงเอ้ย นี่บอร์ดการ์ตูนนะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY