Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...

หน้า: << < (7/8) > >>

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 15:11:02 ---ตอนนี้ผมหากระทู้หนึ่งอยู่ผมจำได้ว่า มีท่านหนึ่งเคยตั้งกระทู่ว่าเมื่อไหร่เฉลยว่าโทบิ เป็นใครเค้าจะแจกบัตรเติมเงิน
แต่ตอนนี้ผมหากระทู้ไม่เจอแล้วไม่รู้กระทู้หายไปไหน

--- End quote ---
นางาโตะ ยูกิเป็นคนตั้งกระทู้ครับ หาดูนะ

iTheStore:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:13:15 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 15:11:02 ---ตอนนี้ผมหากระทู้หนึ่งอยู่ผมจำได้ว่า มีท่านหนึ่งเคยตั้งกระทู่ว่าเมื่อไหร่เฉลยว่าโทบิ เป็นใครเค้าจะแจกบัตรเติมเงิน
แต่ตอนนี้ผมหากระทู้ไม่เจอแล้วไม่รู้กระทู้หายไปไหน

นางาโตะ ยูกิเป็นคนตั้งกระทู้ครับ หาดูนะ

สงสัยลบกระทู้ไปแล้วมั้งครับ หาไม่เจอ

gedomazo:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 17:02:01 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 16:13:15 ---

สงสัยลบกระทู้ไปแล้วมั้งครับ หาไม่เจอ

ไม่อยู่แล้วมั้ง 555555

windyzero:

จะว่าไงดี เราเตือนแล้วอย่าออกตัวแรง

แต่เอาเถอะไม่ได้มาด้วยเรื่องนั้น อยากบอกว่า น้ำหนักเหตุผลที่คนอ่านคิดขึ้นมาย่อมเบากว่าจินตนาการของผู้ถือปากกานามว่า มาซาชิ ก็เท่านั้นแหละ *้ั์drinktea*

Oops:

จขกท.ไม่น่าห้าวเป้งเลย *haha*

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version