หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ถามว่า โทบิคือใคร แต่จะถามว่า พวกนี้เป็นใครอวตารมา  (อ่าน 14625 ครั้ง)

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ลองสันนิษฐานขำๆว่า เขาคือใคร....

กด 1.สมัครมาด่ามืงอะ คือ....pop_เซียนซกมก (อุปการะจากท่านเฮฟ)

กด 2.Hardrock1 คือ ................

กด 3. ฮาชิมะระ เซนจู๋ว คือ .........................

กด 4. madaraza คือ.....คือ จู๋นิน (อุปการจากท่านชายน้อย)
กด 4. sennin five paths คือ น้ำกาม ฟันธง

ปล.ขำๆครับ แค่ฝึกการสันนิษฐาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 08:48:16 โดย nakin »

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เห็นว่าท้าให้ไปหาถึงที่แต่ใช้ชื่อคนอื่น แล้วนี่ยังใช้ไอดีอื่นเข้ามาด่าอีก มันสุดยอดลูกผู้ชายตัวจิง เลย ป็อบเลิฟเป้ลหน้าบี้นี่

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

nakin

• *
ลองสันนิษฐานขำๆว่า เขาคือใคร....

กด 1.สมัครมาด่ามืงอะ คือ....pop_เซียนซกมก ใช่ป่าวหว่า

กด 2.Hardrock1 คือ เพื่อน pop_เซียนซกมก เห็นไปกันได้ดี

กด 3. ฮาชิมะระ เซนจู๋ว คือ น้ำกาม ใช่ป่าวแว้

เนียนดีครับ ฮาด้วยครับ ฮร่าๆๆ กดทุกข้อเลยได้ป่ะ
กระทู้นี้ จะเดือดมั๊ยน้ออ *haha*

nakin

• *
เห็นว่าท้าให้ไปหาถึงที่แต่ใช้ชื่อคนอื่น แล้วนี่ยังใช้ไอดีอื่นเข้ามาด่าอีก มันสุดยอดลูกผู้ชายตัวจิง เลย ป็อบเลิฟเป้ลหน้าบี้นี่
หมายถึง กด 1 ใช่มั๊ยครับ สงสัยจะตรงกัน *number1*

chainoi

• *
หมายถึง กด 1 ใช่มั๊ยครับ สงสัยจะตรงกัน *number1*
อ้าวให้กดด้วยหรือครับนิ  งั้น ชายน้อย กด 1-4 เลยครับ 4 นี่ จู๋นิน ครับ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

nakin

• *
อ้าวให้กดด้วยหรือครับนิ  งั้น ชายน้อย กด 1-4 เลยครับ 4 นี่ จู๋นิน ครับ
จู๋นินหรอครับ เด๋วแก้ให้ ฮาาาาาาา

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

nakin

• *
...ป่า อย่าหยุดหายใจ

เปนไปได้ไงวันนี้ไม่มีคนโดนผนึก เอ๋...รึจะมี ผมพลาดอะไรไป *haha*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

กด 3. ฮาชิมะระ เซนจู๋ว คือ .........................

แต่ผมว่าคนนี้ไม่น่าจะใช่น้อง อูมามิ นะ  *dontknow*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

nakin

• *

แต่ผมว่าคนนี้ไม่น่าจะใช่น้อง อูมามิ นะ  *dontknow*
หราครับ แล้วเค้าคือใคร ง่ะ เพราะ sennin five paths คือน้ำกาม

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Hardrock1 & ฮาชิมะระ เซนจู๋ว เป็นคนๆเดียวกัน ไอดีหลักน่าจะใช่ อูมามิ
ส่วนคนอื่นๆก็ตามนั้น
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• *
Hardrock1 & ฮาชิมะระ เซนจู๋ว เป็นคนๆเดียวกัน ไอดีหลักน่าจะใช่ อูมามิ

เอ๊ ก็ Hardrock1 & ฮาชิมะระ เซนจู๋ว  มันโดนแบนไปก่อนหน้านี้ตั้งนานแล้วนิ *้ัdoubt* แต่น้อง อูมามิ มันพึงจะมาตั้งกระทู้ฮามะวานนะ  และตอนนี้กระทู้ก็ยังอยู่ด้วย ถ้าใช่IP เดียวกันก็ต้องไปกันหมดสิ สังเกตุง่ายๆแค่นี้เอง  *attack*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 09:36:41 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...

เอ๊ ก็ Hardrock1 & ฮาชิมะระ เซนจู๋ว  มันโดนแบนไปก่อนหน้านี้ตั้งนานแล้วนิ *้ัdoubt* แต่น้อง อูมามิ มันพึงจะมาตั้งกระทู้ฮามะวานนะ  และตอนนี้กระทู้ก็ยังอยู่ด้วย ถ้าใช่IP เดียวกันก็ต้องไปกันหมดสิ สังเกตุง่ายๆแค่นี้เอง  *attack*
ท่าน sattkon พลาดแล้ว อูมามิ อยู่มาก่อน Hardrock1 & ฮาชิมะระ เซนจู๋ว อีกครับ เค้าไปตั้งกระทู้ในแฟรี่เทล ลูซ่า กับ เอลซี่ ไงจำไม่ได้หรอ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

nakin

• *
อืม...จะว่าไปก้อจริงด้วยละ
อูมามิ เกรียนแบบละม่อมด้วยการเรียกชื่อคนผิด
ฮาชิมะระ เกรียนภาษาวิบัติ แบบสก๊อยย
Hardrock1 นี่เกรียนแบบกวนๆ
ปล.ยังไม่เคยเห็นสามคนนี้ เกรียนด้วยคำผรุสวาทเลยย อาจเป็นคนละคนกัน *้ัdoubt*

sattkon

• *

ท่าน sattkon พลาดแล้ว อูมามิ อยู่มาก่อน Hardrock1 & ฮาชิมะระ เซนจู๋ว อีกครับ เค้าไปตั้งกระทู้ในแฟรี่เทล ลูซ่า กับ เอลซี่ ไงจำไม่ได้หรอ
แล้วมันเกี่ยวกันยังไงเหรอครับ งง *disappoint*