หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ถามว่า โทบิคือใคร แต่จะถามว่า พวกนี้เป็นใครอวตารมา  (อ่าน 14627 ครั้ง)

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...

ชั้นไม่ได้เป้นใครทั้งนั้น
ชั้นแค่อยากจะเกรียนไปวันๆเฉยๆ 

ใช่มั้ยล่ะ  *haha* *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

PeKaJuu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เอาซะเป็นเรื่องเป็นราวเลยนะครับผม

Hardrock2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อืม...จะว่าไปก้อจริงด้วยละ
อูมามิ เกรียนแบบละม่อมด้วยการเรียกชื่อคนผิด
ฮาชิมะระ เกรียนภาษาวิบัติ แบบสก๊อยย
Hardrock1 นี่เกรียนแบบกวนๆ
ปล.ยังไม่เคยเห็นสามคนนี้ เกรียนด้วยคำผรุสวาทเลยย อาจเป็นคนละคนกัน *้ัdoubt*
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ 555 *great*

โดนไปสองไอดีแล้วน้ะท่าน  555 *great*

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
chainoi คนๆนี้หรอครับ เจ้างของกระทู้ที่ว่าผมเป็น คนที่ ใช้ ชื่อ จู๋นิน อะไรนั่น

ผมขอถามเค้า สักอย่างหน่อย อยากจะถามว่า เอาอะไรมาตัดสินครับ

ว่าคนนั้น คนนี้ เป็นคนนั้น เป็นคนนี้ ช่วยบอกผมที เอาอะไรมาตัดสิน

ไม่ทราบผมไป คอมเม้น อะไรหรอ ตั้งแต่เข้ามา ยังไม่เคยด่าใคร แม้แต่บอร์ด หรือแม้แต่กระทู้เดียว

ไม่เข้าใจจริงๆ ผมก็แค่คนที่เข้ามาอ่านการ์ตูน อ่านจบและก็ปิดหนี พอสมัคร มาคอมเม้น อยากมีส่วนคิดเห็นด้วย กลับดันหาว่าเป็นคนนั้นคนนี้

อะไรวะ งงวะ หรือ ผมคอมเม้น แย้งความคิดของคุณหรอ   ..... เออวะแปลกดี  ถ้ามันเป็นจริง การคอมเม้นแย้งใคร สักคน ๆ ที่เราแย้ง คิดว่าเราเป็นคนนั้นคนนี้ ที่เคยผิดกัน

มาก่อน สุดยอดจริงๆ ... ยังไงก็่ช่วยมาบอกทีคับ ว่าผม เป็น จู๋นิน อะไรนั่นที่คุณคิด เพราะอะไร ช่วยมาตอบที   และการที่คุณหาว่า ผมเป็นคนนั้นคนนี้ คุณเป็นเทวดาหรอ หรือ

เป็นหมอ ดู สุดยอดผมนับถือ ขอบคุณ
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ