หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แด่ฤดูเกรียนมรสุม  (อ่าน 35207 ครั้ง)

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: แด่ฤดูเกรียนมรสุม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:30:16 »
หายเลย สงสัยคิดคำด่าคนอื่นอยุ่
เอิ่ม ลงทุนสมัครไอดีใหม่มาด่ากันเลยทีเดียว แน่จริงใช้ไอดีหลักเลยครับ กล้าๆหน่อย
ผมบอกเค้าแล้วครับ แต่เค้าไม่กล้าครับ เราะเค้าก็ละม่อมครับ

ผมละม่อม คุณก้ละม่อมนะ จริงๆ ลงทุนมาเถียงกะผมขนาดนี้ พ่อสมาชิกกิติมาศักดิ์ *number1*
.
ก็คุณไม่มีชื่อให้เรียกนี่นา ผมเรียกคุณว่า คุณละม่อม ละกันนะครับ

จัดไป ละม่อมรุ่น1 ผมขอเป็นรุ่น2ต่อจากคุณและกัน
ก็เรียก ป็อบแฟนเปิ้ลหน้าบี้เหมือนเดิมนั่นแหละครับ ไม่ใช่ละมงละม่อมที่ไหนหรอก

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:35:09 »
หายเลย สงสัยคิดคำด่าคนอื่นอยุ่
เอิ่ม ลงทุนสมัครไอดีใหม่มาด่ากันเลยทีเดียว แน่จริงใช้ไอดีหลักเลยครับ กล้าๆหน่อย
ผมบอกเค้าแล้วครับ แต่เค้าไม่กล้าครับ เราะเค้าก็ละม่อมครับ

ผมละม่อม คุณก้ละม่อมนะ จริงๆ ลงทุนมาเถียงกะผมขนาดนี้ พ่อสมาชิกกิติมาศักดิ์ *number1*
*haha* *haha* อยากจะบอกว่าไอดีนี้ของคุณผมเถียงคุณตรงไหนครับ ช่วยบอกผมที หรือว่าไอดีหลักของคุณผมเคยเถียงกับคุณ
ผมจำได้ว่า ไอดีที่ผมเถียงมีแค่ 3 ไอดี
1. ไอ้จู่นิน ไอดีนี้ไม่ใช่แค่เถียง เรียกว่าด่าเลยแล้วกัน
2. madaraza ไอดีนี้ผมเถียงจริงๆ
3. ท่าน เจย์ เจย์ ไอดีนี้จะเรียกว่าเถียงก็ไม่ใช่เพราะผมแค่บอกเค้าว่าเรื่องที่เค้าจินตนาการให้ โทบิ เป็นรุ่น1 มันออกนอกโลกไปแค่นั้นเอง
หรือว่าคุณเป็นหนึ่งในสามไอดีนี้
ปล.ทุกท่านในบอร์ดบอกผมที ผมเถียงเค้าตรงไหน ผมงงครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:40:46 »
คุณนี่ปากดีทุกกระทู้ลยน้ะผมรู้สึกอ้ะ ^^

ใช่ คนคนนี้รุ้สึกว่าเขาจะทำตัวเป็นผู้รักษาความสงบในบอร์ด แต่ถ้ามองให้ดีมันไม่ใช่หลอก เขาทำเพื่อความสะใจของเขาเอง เขาได้ด่าคนอะ เขามันส์ของเขา ขนาดผมขอโทษแล้วเขายังไม่หยุดด่าผมอีก ไม่ธรรมดาจริงๆผู้ชายคนนี้
Like คับ
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

madaraza

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:48:24 »
iTheStore ยูสเซอร์ นี้หาว่าผมเป็น คนที่ชื่อ จู๋นิน
ผมไม่รู้นะว่าคนนี้เป็นใคร ผมก็ไม่รู้ว่าคนที่ชื่อ จู๋นิน เป็นใคร
ผมพอแสดงความคิดเห็นลงไป เค้าหาว่าผมเป็น จู๋นิน
เออวะ แปลกจริงคนเรา ผมว่าต่อไปผมคงคอมเม้น อะไรไม่ได้ละวะ คงได้แค่มาอ่านนารูโตะ
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

chainoi

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 18:03:44 »
iTheStore ยูสเซอร์ นี้หาว่าผมเป็น คนที่ชื่อ จู๋นิน
ผมไม่รู้นะว่าคนนี้เป็นใคร ผมก็ไม่รู้ว่าคนที่ชื่อ จู๋นิน เป็นใคร
ผมพอแสดงความคิดเห็นลงไป เค้าหาว่าผมเป็น จู๋นิน
เออวะ แปลกจริงคนเรา ผมว่าต่อไปผมคงคอมเม้น อะไรไม่ได้ละวะ คงได้แค่มาอ่านนารูโตะ
ก็แล้วแต่นะ
ไม่เนียนเท่าไหร่นะ เล่นมาตั้งนานละ แต่มาบอกไม่รุจัก จู๋นิน

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

sennin five paths

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 19:33:14 »
ไอ้เฮฟวี่ มันมีหลายไอดี มันแกล้งว่าปราบเกรียน จริงๆแล้ว มันเกรียนเองต่างหาก มันอยากเท่  วันัน้ ผมยังไม่ได้เกรียนอะไรเลย ผมมาโพสข้อความดี แต่มันอ้างอิงไรมันไม่รู้ ตอบแบบไร้สาระ เอ้ามีคนถามว่าด่ากันทำไม มัน้สือตอบ คนไหนสมควร ด่า คุณควร ดดีๆนะครับ 555 มันแค้นผม ที่ผมบอกว่ามันอยากเท่ มันเลยชอบด่าผม555 ไปทำศัลยกรรมซะ...ไอ้เฮฟวี่ ไอ้นี่มันเอาผมโดนแบนไปหลายครั้งแล้ว ไอ้อยากดัง  *nude* *nude* *dontknow* *dontknow* 

sennin five paths

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 19:41:32 »
อะ ยินดี

madaraza

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 20:11:18 »
ก็แล้วแต่นะ
ไม่เนียนเท่าไหร่นะ เล่นมาตั้งนานละ แต่มาบอกไม่รุจัก จู๋นิน
ทำไมต้องเนียน แล้ว จู๋นิน เป็นใคร ทำไมต้องไปเนียน ทำไมเราต้องไปเหมือนคนอื่น

madaraza

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 20:21:12 »
เค้า บอกว่า ไอดีผม เป็นคนเดียว กับคน ชื่อ จู๋นิน อะไร นั่น ใครกัน ตั้งชื่อ จู๋นิน
แล้วผม มีอะไร เหมือนเค้า คับ หรือ คนที่ว่าผมเป็นเค้า ต้องการอะไรกัน ถึงจับผมไปเป็นเค้า ไม่เข้าใจวะ บอกตรงๆ

madaraza

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:00:39 »
แล้วคุณเอาอะไรไป ตัดสิน ว่าผม เฮีย เหมือน เขา
คุณเป็นหมอดูหรอ *-*

ประชาชนธรรมดา

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:03:46 »
พวกท่านทั้งหลายคงเป็นตำนานที่ต่อสู้กันมาอย่างยาวนานสินะ...สินะ
มันสนุกตรงที่ได้จินตนาการตามหารอยเท้านักเขียนนี้แหละ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:05:15 »
อะไรกันเนี่ย หน้า5 แล้ววว  *shock*  นั่งไล่อ่านคอมเม้นไม่ทัน   *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:11:37 »

ก็ผมบอกแล้ว ถ้าผมพิมพ์ไรขัดหูขัดตาผมก็ขอโทษแล้วครับ ไม่ต้องมาให้ผมใช้ไอดีหลักหลอก และผมก็ไม่แน่จริงอย่างที่คุณบอกหลอกครับผมเลยสมัครใหม่ไง โอเคมั้ย ให้อภัยผมได้ยังครับ

ถีบหัวแล้วถูหลังเลยมั้ยนายเนี่ย  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 23:52:44 »
ลิ้งค์ใต้ลายเซ็นของคนนี้

...

น่าสงสัยนะครับ *haha* *haha* *haha*

gifura.orzhk.org/src/1332235315120.swf

มีอะไรแอบ ๆอยู่หรือเปล่า? *shock* *shock*

ขอเสนอแนะ วิธีหยุดสงครามโลกนินจา และวิธีปราบเกรียน แบบใหม่ล่าสุด

1.  แบบเดียวกันกับวิธีหยุด Useless Machine  *haha*

เกรียน VS เกรียน
Dual Worlds Most Useless Machine, More MODs More FUN!!!

2.  Don't Feed The Throll.

3.  ลักษณะของเกรียน ๆ หรืออภิมหาเกรียนเนท  *attack*
http://p-ach.com/?p=341

แล้วก็ *bye* *bye*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 00:17:01 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 00:17:12 »
"ครับ" "ผม"ไม่เข้าใจพวกนี้จริงๆ ไหนมันก็ด่ากัน เยี่ยงเกรียนแล้ว จะมีหางเสียงให้ดูดีกันทำเพื่อ!!!  *้ัิbored*